Bình chọn xe tốt nhất trong tầm tiền

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
Thật ra không ai có thể nói đúng 100% hay sai 100% trong các môn chơi, nhất là xe đạp. Mod Fiac rất kinh nghiệm về chuyện này nên tư vấn là khá khó, sẽ có người có quan điểm khác vào bắt bẻ. Đưa ra ý kiến cá nhân của mỗi người là tiêu chí của Forum để mọi người tham khảo, tuy nhiên vì tiêu chí của người chơi là khác nhau, người thì thích đạp nhanh và xa, người lại thích đi dạo công viên dắt chó. Nên nếu chưa biết tiêu chí của người chơi là gì thì tư vấn trở thành vấn đề tranh luận không bao giờ dứt ...

Nếu rõ ràng mục đích đạp thể thao, nhanh và xa, tập luyện hàng ngày để 1 ngày nào đó mang xe ra đua với anh em. Lập tức mọi thứ trở thành dễ dàng để tư vấn ... và lúc ấy các bác đọc kỹ box này cũng biết mọi người hay chạy xe gì. Và tốt nhất trong tầm tiền cũng là cái xe ấy ...

Chúc cả nhà mua được xe như mong muốn.
hehe, chã nói chuẩn. chã cho làm cái poll nữa thì tuyệt.

hungnat

Xe tải
Thật ra không ai có thể nói đúng 100% hay sai 100% trong các môn chơi, nhất là xe đạp. Mod Fiac rất kinh nghiệm về chuyện này nên tư vấn là khá khó, sẽ có người có quan điểm khác vào bắt bẻ. Đưa ra ý kiến cá nhân của mỗi người là tiêu chí của Forum để mọi người tham khảo, tuy nhiên vì tiêu chí của người chơi là khác nhau, người thì thích đạp nhanh và xa, người lại thích đi dạo công viên dắt chó. Nên nếu chưa biết tiêu chí của người chơi là gì thì tư vấn trở thành vấn đề tranh luận không bao giờ dứt ...

Nếu rõ ràng mục đích đạp thể thao, nhanh và xa, tập luyện hàng ngày để 1 ngày nào đó mang xe ra đua với anh em. Lập tức mọi thứ trở thành dễ dàng để tư vấn ... và lúc ấy các bác đọc kỹ box này cũng biết mọi người hay chạy xe gì. Và tốt nhất trong tầm tiền cũng là cái xe ấy ...

Chúc cả nhà mua được xe như mong muốn.
đúng sai không quan trọng lắm đầu cụ Nô ạ quan trọng là chia sẽ kinh nghiệm bản thân có được cho mọi người tham khảo kinh nghiệm ở đây không phải là chỉ dẫn kỹ thuật của nhà sản xuất mà là trải nghiệm của chính bản thân mới quan trọng. Như em đã nói ở trên mưa cái xe đầu tiên là rất quan trọng và khó khăn vì vậy em mới lập ra thới này nhưng e là quá rộng mà mổi người thì nhìn nhận theo một tiêu chí khác nhau nên mới khó. Sắp tới chắc em phải đạt hành cụ Nô làm quả phân tính về em M5 của cụ cụ sẳn sàng nhé

Duatretoxac

Xe buýt
Cụ nào siêu siêu làm hộ em cái poll xem ăn cá ngon hơn hay ăn thịt ngon hơn với :D

Blackfish

Xe tăng
Kinh nghiệm của em đơn giản thế này : Xe đạp nào cũng tốt và ngon (miễn là mua đúng giá trị thực) Nếu xác định thích đi xe đạp mà lăn tăn giá cả, thuơng hiệu, tính năng, tác dụng...thì khó chơi đc lắm.Có bao nhiêu hoặc định đầu tư bao nhiêu thì cứ máu liều ôm xăm rồi nhảy xuống hố.Uống vài ngụm nước là nhanh biết bơi lắm:)) Mà khi đã biết bơi rồi thì các cụ cũng biết đấy, chả cần giẫy đạp bấu víu cũng vẫn nổi bềnh =)) Ví thử nhẩy xuống thấy không hợp muốn đào tẩu, cái giá phải trả rẻ hơn rất nhiều các cụ đổi cái điện thoại.Vậy thì mở tủ đi thôi chứ ngồi lâu ló lại hóc khóa :))

Slow&Fast

Xe hơi
Em bắt đầu tập định mua ATX 750 có ổn không các cụ?

hungnat

Xe tải
đây là thớt khôi phệ dựng xe cho cụ khoaibông chỉ show hàng là chủ yếu còn khi vận hành ưu nhược điểm và cảm nhận thì phải để cụ lazy report mới chính xác được cái đó mới quan trọng, em chỉ biết là khi đi đường dài 8500 rất nhiều ưu điểm vượt trội nhưng mà chi tiết như thế nào thì các cụ ý không nói

hungnat

Xe tải
Kinh nghiệm của em đơn giản thế này : Xe đạp nào cũng tốt và ngon (miễn là mua đúng giá trị thực) Nếu xác định thích đi xe đạp mà lăn tăn giá cả, thuơng hiệu, tính năng, tác dụng...thì khó chơi đc lắm.Có bao nhiêu hoặc định đầu tư bao nhiêu thì cứ máu liều ôm xăm rồi nhảy xuống hố.Uống vài ngụm nước là nhanh biết bơi lắm:)) Mà khi đã biết bơi rồi thì các cụ cũng biết đấy, chả cần giẫy đạp bấu víu cũng vẫn nổi bềnh =)) Ví thử nhẩy xuống thấy không hợp muốn đào tẩu, cái giá phải trả rẻ hơn rất nhiều các cụ đổi cái điện thoại.Vậy thì mở tủ đi thôi chứ ngồi lâu ló lại hóc khóa :))
cụ trắm sau khi xài qua bao nhiêu đời xe mới ngộ ra như thế nhưng trên Box này mấy ai được như cụ, bản tính của anh em chơi xe nói chung cái xe đầu tiên đa số là theo cảm tính thích là chén rồi mới tìm hiểu với những thằng hay nóng ruột như em đã thích là khó mà ngồi yên con vợ nó bảo mua cái xe đạp còn sốt ruột hơn hồi mua cái o tô, khi mua con 790 em chả biết là cái xe mình nó có tính năng như thế nào ( cái này do mod fiac thuốc) thích là mua về tìm hiểu dần nhưng khi tìm hiểu rồi thì mới biết thêm khoảng hơn chục củ nữa là có nhiều cái hay hơn nhiều nhưng như thế là sáng con mắt em rồi

onboo1993

Xe đạp
Mấy bác cho hỏi giữa Jett Atom Comp và Giant Yukon thì nên chọn con nào.

saothienbinh

Xe hơi
bác "định" thì bác đã mua chưa? kinh nghiệm xương máu là Giant Dukon ạ
jett trên ảnh lung linh vậy thôi, thực tế và vận hành chán khôn tả

korandovinhyen

Xe container
Nhà em có chiếc xe đạp foluyt lion được sx từ trước năm 50 của thế kỷ trước, hiện nay vẫn còn cả giấy đăng ký của CA Hà nội. Một số chi tiết đã ko còn, nhờ các cụ đánh giá hộ em bây giờ tầm độ bao nhiêu tiền ạ.

lopbop

Đi bộ
Nhà em có chiếc xe đạp foluyt lion được sx từ trước năm 50 của thế kỷ trước, hiện nay vẫn còn cả giấy đăng ký của CA Hà nội. Một số chi tiết đã ko còn, nhờ các cụ đánh giá hộ em bây giờ tầm độ bao nhiêu tiền ạ.
Bác cho e xin ảnh với!

Slow&Fast

Xe hơi
Đã có xe giant đời 2013 chưa các cụ ơi???