[SNOF] Bình chọn OFer xuất sắc nhất mùa giải 2012 - 2013

Ai nhiều phiếu nhất?!

• Anh Thơ

Lượt chọn: 46 7.9%
  • ÔtôHaGiang

Lượt chọn: 17 2.9%
  • Rava

Lượt chọn: 16 2.8%
  • SmallRiver

Lượt chọn: 36 6.2%
  • MazSpeed

Lượt chọn: 18 3.1%
  • BuiCongChuc

Lượt chọn: 21 3.6%
  • SGB345

Lượt chọn: 6 1.0%
  • Cwise

Lượt chọn: 5 0.9%
  • MichaelJo

Lượt chọn: 87 15.0%
  • ChuotLang

Lượt chọn: 56 9.7%
  • ThaiPhuot

Lượt chọn: 30 5.2%
  • GiaoPhuong

Lượt chọn: 20 3.4%
  • HeoSua_HN

Lượt chọn: 5 0.9%
  • CucCuCu

Lượt chọn: 191 32.9%
  • HoangX

Lượt chọn: 45 7.8%
  • Lầm

Lượt chọn: 255 44.0%
  • Pain

Lượt chọn: 34 5.9%
  • Ozzy08

Lượt chọn: 6 1.0%
  • ChimBaoBao

Lượt chọn: 62 10.7%
  • Mad_Love

Lượt chọn: 51 8.8%

• Tổng bình chọn
    580
  • Thời gian đóng: .
Trạng thái
Thớt đang đóng

ngày giữa đêm

[Tịch thu bằng lái]
Mợ Châm cho em gặp riêng tý?

vanthaido73

Xe điện
sao lại vô địch, đang bình chọn ofer xuất sắc cơ mà
cụ nói từ vô địch làm em cứ liên tưởng đến quảng cáo của cái bao su cao có nghĩa là Đồng ý, vâng, hoặc dạ gì đấy cơ
Sao không bầu chọn người đánh máy giỏi nhất nhỉ
Kiểu gì mụ Zang cũng xuất sắc nhận giải =))

vanlinh266

Xe tải
E bầu cụ 3C, E đang kết thớt cuộc chiến thuốc phiện!

dauroi

Xe tăng
Kinh thưa các cụ em là đâu rồi, ở đây em chính thức thừa nhận nick da xong là 1 nick của em lập lên chỉ để viết thớt góc khuất mà thôi.
Tuy nhiên trước nay và chắc là mãi sau này vẫn vậy trong 1 thời điểm em chỉ dùng duy nhất một nick mà thôi vì vậy ko thể coi nick đã xong là đâu rồi được.
Việc diễn đàn là việc ảo và chúng ta cứ tạm coi đấy là 2 nick độc lập đi và như đã nói nick đã xong chính thức bị khai tử rồi vì vậy nick đâu rồi xét mọi tiêu chuẩn của một nick xuất sắc đều ko đạt bởi thiếu cả mã lực, bài viết chưa kể có lẽ nick đâu rồi còn là nick bị xóa nhiều thớt nhất ( em nói là thớt chứ ko phải cm nhé) điều này tiếp tục khẳng định nick đâu rồi đã tạo nên nhiều rác hoặc các bài viết không trung thực, phạm quy, đi ngược lại với tieu trí của diễn đàn.
Tự cảm thấy không xứng đáng em tự nguyện xin rút khỏi tất cả danh sách đề cử ạ.
Một lần nữa trân thành cảm ơn ban quản trị diễn đàn, các bạn bè trên diễn đàn cùng anh em đã từng giao lưu với em trên tinh thần đúng của otofun.
Chúc thớt bầu trọn thành công tốt đẹp
Chúc sinh nhật thành công mỹ mãn
Chúc diễn đàn otofun luông là diễn đàn lớn của Việt Nam với các thông tin luôn là ĐÚNG ĐỦ THẬT
Chúc sức khỏe tất cả các thành viên
Chúc sự sáng suốt của ban quản trị
Trân trọng.

Ps. Điều kiện, môi trường và công việc ko cho phép vì vậy đề nghị anh em hãy ủng hộ cho em được rút.

davidhuy

Xe tăng
3c là chuẩn, cụ daxong có cái hồi ký Góc khuất... Chỉ mang tính chất kể truyện thôi chứ em thấy ko thực sự xuất sắc so với các ứng viên còn lại. Có thể các cụ khác bầu chọn vì hâm mộ.

giangsuki

Xe ngựa

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
1 phiếu cho cụ dauroi và cụ 3c

slaz8

Xe ba gác
Kinh thưa các cụ em là đâu rồi, ở đây em chính thức thừa nhận nick da xong là 1 nick của em lập lên chỉ để viết thớt góc khuất mà thôi.
Tuy nhiên trước nay và chắc là mãi sau này vẫn vậy trong 1 thời điểm em chỉ dùng duy nhất một nick mà thôi vì vậy ko thể coi nick đã xong là đâu rồi được.
Việc diễn đàn là việc ảo và chúng ta cứ tạm coi đấy là 2 nick độc lập đi và như đã nói nick đã xong chính thức bị khai tử rồi vì vậy nick đâu rồi xét mọi tiêu chuẩn của một nick xuất sắc đều ko đạt bởi thiếu cả mã lực, bài viết chưa kể có lẽ nick đâu rồi còn là nick bị xóa nhiều thớt nhất ( em nói là thớt chứ ko phải cm nhé) điều này tiếp tục khẳng định nick đâu rồi đã tạo nên nhiều rác hoặc các bài viết không trung thực, phạm quy, đi ngược lại với tieu trí của diễn đàn.
Tự cảm thấy không xứng đáng em tự nguyện xin rút khỏi tất cả danh sách đề cử ạ.
Một lần nữa trân thành cảm ơn ban quản trị diễn đàn, các bạn bè trên diễn đàn cùng anh em đã từng giao lưu với em trên tinh thần đúng của otofun.
Chúc thớt bầu trọn thành công tốt đẹp
Chúc sinh nhật thành công mỹ mãn
Chúc diễn đàn otofun luông là diễn đàn lớn của Việt Nam với các thông tin luôn là ĐÚNG ĐỦ THẬT
Chúc sức khỏe tất cả các thành viên
Chúc sự sáng suốt của ban quản trị
Trân trọng.

Ps. Điều kiện, môi trường và công việc ko cho phép vì vậy đề nghị anh em hãy ủng hộ cho em được rút.
Đã được gặp cụ, vút cái nhé:D

Bung To

Xe điện
Em định bầu cụ DaXong nhưng cụ đã có ý kiến rồi nên em thôi.
Em xin bầu:
1. 3C
2. Chuột Lang
3. Pain
Em bầu vì tất cả các bài chứ không riêng thớt nào cả. Nếu Chã bắt bình theo thớt thì em chịu.

jenniferloan

Xe tải
Em xin bình chọn cụ 3C (Cuc Cu Cu) cho bài viết" Truyện trinh thám- Cuộc chiến thuốc phiện" ợ.

dauroi

Xe tăng
Để cho các cụ thấy là em rất trân trọng nhưng do điều kiện và công việc không cho phép em gửi tạm cái địa điểm em đang phải đi công tác tránh sự hiểu nhầm của các thành viên khác

DODuySon

Xe tăng
Chuẫn luôn đó bác! Trên em cũng báo cáo các bác thế rồi mà! :))

@ALL: các bác khi đề cử nick nào, xin copy link của bài viết luôn vì bình chọn nick name qua bài viết có nội dung xuất sắc hoặc có sự thu hút được đông đảo mọi người!!!.

Xin các bác lưu ý giúp....
Em đề cử
+Nick LẦM với công trình đồ sộ và rất ý nghĩa : http://www.otofun.net/threads/402079-tim-hieu-ve-dat-nuoc-trung-hoa-va-nhung-van-de-lien-quan-den-bien-dao-viet-nam ( Giang hồ OF mến tặng cho ngoại hiệu giang hồ là : Bạch diện thư sinh Yến Tử Lầm =D> em fun tý )
+ Nick CCC : Luôn có mặt để trả lời những câu hỏi khó nhất. ( Giang hồ OF mến tặng cho ngoại hiệu giang hồ là : Nhất tuyệt song đao tàn chi CCC =D> em fun tý )

ngày giữa đêm

[Tịch thu bằng lái]
Trạng thái
Thớt đang đóng