[Funland] Bikini và mẫu xì tin :X:X:X

kent8791

Xe tải
Cụ chủ lúc nào chụp mẫu tiếp nhớ cho em đi cầm ô che nắng cho mẫu lúc nghỉ chụp nhé :)

týp phờ nờ

Xe tải
Website
www.nbn.vn

Bold9000

Xe tải
Mẫu xinh, tươi, trẻ nhưng ngoài mẫu ra thì bộ ảnh của bác hoàn toàn không đạt. Mẫu trẻ 16 mà mặc bikini của các chị 30 vừa già vừa xấu và không tôn dáng của mẫu. Stylist thì yếu, các kiểu pose đều rất đơn điệu, cứng và một lần nữa làm mất đi cái vẻ mơn mởn của thiếu nữ 16 tuổi. Kết luận lại là bác cần phải chụp mẫu nhiều hơn nữa

týp phờ nờ

Xe tải
Website
www.nbn.vn
Mẫu xinh, tươi, trẻ nhưng ngoài mẫu ra thì bộ ảnh của bác hoàn toàn không đạt. Mẫu trẻ 16 mà mặc bikini của các chị 30 vừa già vừa xấu và không tôn dáng của mẫu. Stylist thì yếu, các kiểu pose đều rất đơn điệu, cứng và một lần nữa làm mất đi cái vẻ mơn mởn của thiếu nữ 16 tuổi. Kết luận lại là bác cần phải chụp mẫu nhiều hơn nữa
Biết rồi khổ lắm nói mãi, Bác chém rất đẹp rất hay rất giỏi nhưng em chả bao h thấy một cái ảnh nào của bác! Nói thì dễ chứ làm mới khó bác ạ! ;) :)

týp phờ nờ

Xe tải
Website
www.nbn.vn
Nhìn j mà nhìn :P

nvtanh

Xe máy
Hơ hơ, cụ chém ác quá nhưng em thích cái kết luận của cụ

MrFan

Xe máy
OMG lấy khăn che miệng ngay ko rớt hết xuống đât rồi!:))ảnh đẹp quá,mẫu cũng đẹp quá trời lun.:)

N68

Xe điện
Biết rồi khổ lắm nói mãi, Bác chém rất đẹp rất hay rất giỏi nhưng em chả bao h thấy một cái ảnh nào của bác! Nói thì dễ chứ làm mới khó bác ạ! ;) :)
Thiên hạ có lan truyền câu nói "người chê ta là bạn ta..." >>> chủ thớt rất không nên nói về "bạn" mình như vậy :(

týp phờ nờ

Xe tải
Website
www.nbn.vn
Thiên hạ có lan truyền câu nói "người chê ta là bạn ta..." >>> chủ thớt rất không nên nói về "bạn" mình như vậy :(
Em cóa nói j đâu, những người ở đẩu đâu,cả đời không có cái ảnh nào ở box nhiếp ảnh tự nhiên vào chém sao gọi là bạn đc ạ, Tỉ dụ như anh Nờ Lục bát h mà côm mần j thì em tâm phục khẩu phục liền!Nói có sách mách có chứng chứ ;)

kh6d

Xe tăng
Chuận bị ngụ thì lại phi nhầm ngay vào đây X_X

T91

Xe container

HongHa

Xe điện
Bác thông cảm cho nhà Phờ nờ, bộ này chụp hộ cho shop nên đồ bikini ko đúng với lứa tuổi của mẫu;

Nhà phờ nờ chơi ko đẹp nhá, vừa xem lại link của thớt off chụp choạch: http://www.otofun.net/threads/257360-thong-tin-offline-chup-quay-nhau-ay-cua-o-pho/page98

Mai thứ 7 cụ nào rảnh 10h ra bể bơi Tây Hồ (nằm trên đường vào phủ) chụp đồ Bikini, chụp từ 10-12h; có 3 mẫu, 1 là mẫu Hà Kang (Cự Giải)- Nick FB - mẫu này vòng 1 khá hot, các cụ vào FB thì thấy :)) ; và 2 mẫu nữa, em chủ shop nhờ em chụp nhưng em phải đi Sơn La nên ko chụp được, cụ nào thích đi thì alo theo số 0912865486 gặp em Liên, bảo bạn anh Hồng hà

ảnh mẫu Hà Kang đây ạ

http://hn.24h.com.vn/ban-tre-cuoc-song/ha-kang-khoe-ve-dep-lanh-lung-quyen-ru-c64a427988.html

Ảnh Bikini và Shop này chụp đây: http://enbac.com/Ho-Chi-Minh/Thoi-trang-Nu/p1024655/Do-boi-cua-cac-hotgirl-SHOP-duy-nhat-chup-anh-that-voi-missten-NGUYEN-HONG-NHUNG-nguoi-mau-HA-KANG-QUYNH-BI.html
cái vụ chụp bikini này thông báo lịch chụp hôm 28/4 nhưng vì mẫu chính đi chơi mất nên lùi lại vài hôm, nhà Phờ nờ nhận đi chụp lại mà im ắng thế, ko pắplích cho anh em Ô Phở đi bắn phá đông đông cho vui;
vào xem link này mới biết là nhà Phờ nờ chụp vụ này : http://enbac.com/Ho-Chi-Minh/Thoi-trang-Nu/p1024655/Do-boi-cua-cac-hotgirl-SHOP-luon-up-hinh-that-hang-moi-lien-tuc-voi-model-LIK-SULLI.html

Mata

Xe container
Cụ phờ nờ khôn thật, cứ lằng lặng rồi tiến hành 1 mình, chẳng gọi ae đến chụp cùng cho vui gì cả :D. Để e điện vào số hotline đấy, bảo khi nào có hàng mới chụp tiếp mời mọi ng qua nhé :))

týp phờ nờ

Xe tải
Website
www.nbn.vn
Bác thông cảm cho nhà Phờ nờ, bộ này chụp hộ cho shop nên đồ bikini ko đúng với lứa tuổi của mẫu;

Nhà phờ nờ chơi ko đẹp nhá, vừa xem lại link của thớt off chụp choạch: http://www.otofun.net/threads/257360-thong-tin-offline-chup-quay-nhau-ay-cua-o-pho/page98

cái vụ chụp bikini này thông báo lịch chụp hôm 28/4 nhưng vì mẫu chính đi chơi mất nên lùi lại vài hôm, nhà Phờ nờ nhận đi chụp lại mà im ắng thế, ko pắplích cho anh em Ô Phở đi bắn phá đông đông cho vui;
vào xem link này mới biết là nhà Phờ nờ chụp vụ này : http://enbac.com/Ho-Chi-Minh/Thoi-trang-Nu/p1024655/Do-boi-cua-cac-hotgirl-SHOP-luon-up-hinh-that-hang-moi-lien-tuc-voi-model-LIK-SULLI.html
Oan quá! Oan quá! cụ thể dự lài, cái hum chụp theo như thông báo của cụ HH em cũng ko đi, tuy nhiên tối trc đó em cũng nhắn tin cho bà chủ bảo là em đi, nên mợ ý có lưu số đt của em, hên là hum đó chụp về ảnh xấu quá nên đành phải chụp lại, do có số đt của em nên mợ ý alo nhờ vả, Đó là tối 30-4. tức là chụp vào trưa 1-5(Tầm 2 ngày này hầu như các cụ đang có kế hoạch riêng cho gia đình cả). em lập tức lên FB và Yahoo, rủ tất cả những ai có thể đang online ví dụ: Dương Trí, Sơn ráck, Aries, Vh ... Trong số rủ này ngoài em có thêm 2 người đi được, nhưng trời nắng quá, các cụ ý rụng còn mình em chiến đấu :)) =))
hú hú! các cụ đâu vào minh oan cho em!

Chỉnh sửa cuối:

Bigcom

Xe tăng
Thực ra e tưởng cụ phờ nờ chụp mẫu chơi, nhưng nếu chụp quảng cáo sản phẩm thời trang thế này thì ko ổn chút nào, sản phẩm chính ko đc nhấn mạnh và nổi bật, ko có tính chất thời trang và quảng cáo ..... cái này cụ nên xem nhiều hơn các trang quảng cáo nước ngoài họ chụp thì sẽ tốt hơn, e chỉ có đôi lời góp ý thôi ạ.

týp phờ nờ

Xe tải
Website
www.nbn.vn
Thực ra e tưởng cụ phờ nờ chụp mẫu chơi, nhưng nếu chụp quảng cáo sản phẩm thời trang thế này thì ko ổn chút nào, sản phẩm chính ko đc nhấn mạnh và nổi bật, ko có tính chất thời trang và quảng cáo ..... cái này cụ nên xem nhiều hơn các trang quảng cáo nước ngoài họ chụp thì sẽ tốt hơn, e chỉ có đôi lời góp ý thôi ạ.
Thanks cụ, Cụ nói cũng đúng ạ, nhưng nói đi phải nói lại, 1 là do thời tiết quá nóng và sức ép thời gian chỉ đc chụp từ 11h trưa đến 2h chiều :(( và cái ớn nhất đó là mẫu thay mấy chục bộ liền, nếu mẫu chỉ định hình 4-5 bộ đồ, em sẽ chụp khác, đầu tư thêm thời gian cho ý tưởng và tư thế, còn mấy chục bộ thì em bất lực! nên cóa sao bắn vậy! :((