[Funland] Bikini và mẫu xì tin :X:X:X

týp phờ nờ

Xe tải
Website
www.nbn.vn
Chống buồn ngủ trưa đầu tuần :D

luxery_HNT

Xe buýt
Cụ chủ cho em xin số để nhờ tý việc với :D

Civic TN

Xe lăn
Trắng và sáng quá. Nhất cụ chủ

turbin_engine

Xe tăng
Dạ không phải ợ, dưng mà e đã mua bản quyền rồi ợ, keke...:))

Dạ đây ợ, tạm 1 cái trước đã Cụ nhá!

Dạ, tại Cụ cứ đánh vào lòng tham của e đấy ợ, keke... e post tạm 1 nửa đội hình của e còn ảnh mẫu và Bi thì e xin khất Cụ vài hôm nhá! hehe... :">
1 nửa đội hình thì là đây!!!

Còn 1 mẫu nữa là đây!!!

Ặc..ặc...ko ngờ ông a mình "tranh thủ" thế? Tiếp đi a, e thấy khó ở lắm rồi đới...[-O<[-O<[-O<

týp phờ nờ

Xe tải
Website
www.nbn.vn
@SW1.5: Cụ chụp kiểu j da mẫu lem nhem bết màu và ám đen ám đỏ nhiều quá :(

týp phờ nờ

Xe tải
Website
www.nbn.vn
Hihi... đấy là style "Lọ lem rừng núi" đấy ợ, với lỵ mẫu bảo với e là ghét Cụ Týp phờ nờ lắm vì hum trước mang mẫu ra "hành xác" ở bể bơi giữa trời nắng nóng nên hậu quả là da mẫu bị cháy đen cháy đỏ dư thế đấy, Cụ mau mà xin lỗi mẫu đi nhá, hức! :P
Cụ thiệt là vụ chèo khéo chống, em thì nghĩ là do cụ để chế độ trên máy chưa chuẩn, rồi là ánh sáng các thứ nữa! ai bẩu ko gọi em, đáng đời =))

Thôi, em mời cụ ra bể bơi :))

Civic TN

Xe lăn
E vẫn chưa thấy kịch độc

xebokeooto

Xe tăng
Cụ thiệt là vụ chèo khéo chống, em thì nghĩ là do cụ để chế độ trên máy chưa chuẩn, rồi là ánh sáng các thứ nữa! ai bẩu ko gọi em, đáng đời =))
E thấy Cụ ấy để khẩu nhỏ, Izo thấp nên thiếu sáng có phải không ạ?

Camera Maker: Canon
Camera Model: Canon EOS Kiss X4
Image Date: 2012-05-06 11:53:53 +0700
Focal Length: 44.0mm
Aperture: f/9.0
Exposure Time: 0.0050 s (1/200)
ISO equiv: 100
Exposure Bias: none
Metering Mode: Matrix
Exposure: Manual
Exposure Mode: Manual
White Balance: Manual
Flash Fired: Yes (enforced)
Orientation: Normal
Color Space: Adobe RGB (1998)
GPS Coordinate: undefined, undefined
Photographer: michaeljo
Software: Adobe Photoshop CS3 Windows

týp phờ nờ

Xe tải
Website
www.nbn.vn
E thấy Cụ ấy để khẩu nhỏ, Izo thấp nên thiếu sáng có phải không ạ?

Camera Maker: Canon
Camera Model: Canon EOS Kiss X4
Image Date: 2012-05-06 11:53:53 +0700
Focal Length: 44.0mm
Aperture: f/9.0
Exposure Time: 0.0050 s (1/200)
ISO equiv: 100
Exposure Bias: none
Metering Mode: Matrix
Exposure: Manual
Exposure Mode: Manual
White Balance: Manual
Flash Fired: Yes (enforced)
Orientation: Normal
Color Space: Adobe RGB (1998)
GPS Coordinate: undefined, undefined
Photographer: michaeljo
Software: Adobe Photoshop CS3 Windows
Lạy chúa, chụp mẫu mà cụ ý để khẩu 9, và iso 100 người ta chỉ dùng khi trời nắng to thui, còn nữa thì cứ phải ít nhất 400-500, còn tốc độ bao nhiêu thì phải đo sáng nhưng tóm lại càng nhanh càng tốt để hạn chế rung tay ;)

NhungVGA

Xe đạp
Lạy chúa, chụp mẫu mà cụ ý để khẩu 9, và iso 100 người ta chỉ dùng khi trời nắng to thui, còn nữa thì cứ phải ít nhất 400-500, còn tốc độ bao nhiêu thì phải đo sáng nhưng tóm lại càng nhanh càng tốt để hạn chế rung tay ;)
E thấy chả có gì cả, cụ chủ để cực hợp lý, f9.0 mà chụp với tốc = 1/200s, tiêu cự 44mm thì có gì đâu ạ? Nếu tối quá thì cụ thêm 1/3ev hoặc 1/2 là ngon, vẫn chưa hài lòng thì về máy PC tăng sáng lên phát nữa, chỉnh lại nhiệt màu....

Chỉnh sửa cuối:

Dims

Xe điện
Website
glaptop.com
Sau khi đón mẫu và măm vội vàng bát phở cho đỡ đói bụng thì chiếc xe chở mẫu cùng dụng cụ hành nghề lầm lũi lên đường trong tiết trời u ám và lác đác mưa, dưng mà may quá đến nơi thì trời cũng vừa tạnh, hehe... :D
Su ơi! Su ngã hố vôi nhanh thế!!!!! Hôm qua có đám lạc loanh quanh nhà thờ đổ ới em hỏi đường không biết Su có trong đám ý không. Sự nghiệp còn chông gai dài dài, cố gắng lên Su nhé!

vudinhquang

Xe container
Ô tô thì có người lái. Mua máy thì có người chụp Dím ợ!
Su ơi! Su ngã hố vôi nhanh thế!!!!! Hôm qua có đám lạc loanh quanh nhà thờ đổ ới em hỏi đường không biết Su có trong đám ý không. Sự nghiệp còn chông gai dài dài, cố gắng lên Su nhé!

Lạy chúa, em trình còi máy lởm mà cụ sơ vơ cụ ấy lại mang ảnh của em sang đây để la liếm hòng múa rìu qua mắt các cụ. Thật là không phải. Em xin rút về chi hội em để hoạt động âm thầm ợ. Em xin trả lại mẫu xinh cho cụ ợ.. :P

Ơ, sao lại phải trả lại mẫu? E cứ tưởng mẫu xinh thì vẫn được nghía vô tư và bắn tỉa thoải mái chứ ợ, hơ...hơ...:)):)):))
Cụ không bít nhể, mẫu xinh của cụ Kang khai thác thì phải trả lại cho cụ ý chớ, mà cụ ý quần mẫu nguyên cả ngày nắng chói trang dã man, đến khi qua tụi em thì hỡi ôi.. da ơi là da...
Cái ảnh cụ chê em trên kia là da thật của mẫu hum qua đới.. :((

vudinhquang

Xe container
Hơ thế túm lại SU bị ném đá hở SU! Thoai về làm thơ vậy! Đê!

Bigcom

Xe tăng
cụ ấy có dùng flash mà cu ....

týp phờ nờ

Xe tải
Website
www.nbn.vn
E thấy chả có gì cả, cụ chủ để cực hợp lý, f9.0 mà chụp với tốc = 1/200s, tiêu cự 44mm thì có gì đâu ạ? Nếu tối quá thì cụ thêm 1/3ev hoặc 1/2 là ngon, vẫn chưa hài lòng thì về máy PC tăng sáng lên phát nữa, chỉnh lại nhiệt màu....
Nhưng nếu cộng thêm EV thì tốc độ sẽ chậm lại...nếu ko muốn thế lúc đó cụ sẽ phải mở khẩu thêm hoặc tăng ISO, vậy em nói có j sai ???

Lạy chúa, em trình còi máy lởm mà cụ sơ vơ cụ ấy lại mang ảnh của em sang đây để la liếm hòng múa rìu qua mắt các cụ. Thật là không phải. Em xin rút về chi hội em để hoạt động âm thầm ợ. Em xin trả lại mẫu xinh cho cụ ợ.. :P
Hi hi! Em nói trên cơ sở góp ý để cụ chụp ngày đẹp hơn, chứ không hề có ý j khác, cụ Tự kỷ nhanh thế :D

Ơ, sao lại phải trả lại mẫu? E cứ tưởng mẫu xinh thì vẫn được nghía vô tư và bắn tỉa thoải mái chứ ợ, hơ...hơ...:)):)):))
Vâng đúng rồi, trên tinh thần giao lưu học hỏi, trao đổi kinh nghiệm để nâng cao trình độ, sao mà phải xoắn ;)

Cụ không bít nhể, mẫu xinh của cụ TYP khai thác thì phải trả lại cho cụ ý chớ, mà cụ ý quần mẫu nguyên cả ngày nắng chói trang dã man, đến khi qua tụi em thì hỡi ôi.. da ơi là da...
Cái ảnh cụ chê em trên kia là da thật của mẫu hum qua đới.. :((
:(( Đừng tránh em tội nghiệp :(( Em có lỗi nhưng không có tội! Da đen hay trắng còn do thừa sáng thiếu sáng hay đủ sáng nữa, ngoài ra cái món Picture Style và WB khi set trên máy cũng chi phối màu sắc da dẻ và ảnh tổng thể nhiều! hị hị!

Chỉnh sửa bởi quản trị viên: