Biệt Thự Phú Cát ngã tư láng hòa lạc

NgocThuong GMD

Xe tải
Hình dưới đây cụ, em ít support cho dự án này trừ khi các cụ định mua thì em mới sắp xếp để đưa các cụ lên đó xem thực tế. Lý do các cụ đều hiểu là nó khá xa nên việc hỗ trợ sẽ phải sắp xếp nhiều việc, nhiều nhân sự khớp lịch mới lên xem thực tế được.
Cụ nào định có nhu cầu đất đai riêng trên khu vực này cũng có. Người nhà em cũng mua mua bán bán trên này từ mười mấy năm nay nhưng em không quan tâm khu này lắm. Hồi trước nhà ngoại là những người đầu tiên vào khai hoang khu vực này, hồi xưa chả ai thèm vào ở, muốn ở đâu thì ở, nhà ngoại mỗi anh em làm nửa quả đồi. Muốn về quê đi qua mấy đoạn đồi núi có suối là phải xuống dắt xe đẩy qua, khiêng qua mới đi tiếp được. Đất thì rào bằng cây bờ bụi phân ranh giới thôi, giờ mới có kiểu xây tường rào.
Ông cậu trước còn làm cả dịch vụ bán nhà sàn, trên bản họ chán nhà sàn chuyển qua xây nhà gạch nhưng dưới TP có nhu cầu nên mới lên đó tìm mua về TP dựng nhà sàn chơi.
Đúng là trong chán ngoài thèm các cụ nhỉ.=P~

Các cụ có nhu cầu đầu tư như thế nào gửi thông tin cụ thể vào inbox giúp vì trên này nhiều thread nhanh quá chìm mất cả thread này, ngày nhận hàng trăm thông tin bài mới trên diễn đàn.
Còn cái sơ đồ khổ in A0 và thông tin bảng giá, chính sách nữa nếu cụ nào tới chỗ em sẽ cho xem toàn bộ các thông tin.

cụ gửi em thông tin với

sliver-ranger

Xe tải
Hình dưới đây cụ, em ít support cho dự án này trừ khi các cụ định mua thì em mới sắp xếp để đưa các cụ lên đó xem thực tế. Lý do các cụ đều hiểu là nó khá xa nên việc hỗ trợ sẽ phải sắp xếp nhiều việc, nhiều nhân sự khớp lịch mới lên xem thực tế được.
Cụ nào định có nhu cầu đất đai riêng trên khu vực này cũng có. Người nhà em cũng mua mua bán bán trên này từ mười mấy năm nay nhưng em không quan tâm khu này lắm. Hồi trước nhà ngoại là những người đầu tiên vào khai hoang khu vực này, hồi xưa chả ai thèm vào ở, muốn ở đâu thì ở, nhà ngoại mỗi anh em làm nửa quả đồi. Muốn về quê đi qua mấy đoạn đồi núi có suối là phải xuống dắt xe đẩy qua, khiêng qua mới đi tiếp được. Đất thì rào bằng cây bờ bụi phân ranh giới thôi, giờ mới có kiểu xây tường rào.
Ông cậu trước còn làm cả dịch vụ bán nhà sàn, trên bản họ chán nhà sàn chuyển qua xây nhà gạch nhưng dưới TP có nhu cầu nên mới lên đó tìm mua về TP dựng nhà sàn chơi.
Đúng là trong chán ngoài thèm các cụ nhỉ.=P~

Các cụ có nhu cầu đầu tư như thế nào gửi thông tin cụ thể vào inbox giúp vì trên này nhiều thread nhanh quá chìm mất cả thread này, ngày nhận hàng trăm thông tin bài mới trên diễn đàn.
Còn cái sơ đồ khổ in A0 và thông tin bảng giá, chính sách nữa nếu cụ nào tới chỗ em sẽ cho xem toàn bộ các thông tin.

Mợ cho em xin số, hôm nào em alo qua đàm đạo. Em đang cảm thấy máu lên não vụ này rồi đấy.

lambm195

Xe tải
Website
tohopchungcu.com
Gửi các cụ xem một số ảnh thwucj tế dự án. Em có mấy suất ngoại giao vị trí đẹp giá hợp lý lắm.

Một số ảnh

K.P.T 74

Xe buýt
Cụ gửi cho em thông tin dự án, bảng giá... Vào email nhé. Em inbox cụ rồi đấy

Gửi các cụ xem một số ảnh thwucj tế dự án. Em có mấy suất ngoại giao vị trí đẹp giá hợp lý lắm.

Một số ảnh

Vhtien

Xe buýt
Nhà em nhìn xuống suối Con Gái, sau ngắm các cụ ở dưới:D

NgocThuong GMD

Xe tải
CỤ có lô nào thuộc BT11 không thế.
Bảng cũ tháng 7 thì không có. Em không cập nhật cho dự án vì không may bạn viết bài nghỉ nên không bật cái web lên (bietthuphucatcity.com), không lẽ viết nguệch ngoạc mấy chữ cho web? Dự án này ở mức ưu tiên rất thấp nên không ngó tới nó mấy đâu các cụ ạ. Hỏi thì vẫn có thôi. Dự án nhỏ thôi mà. Trên ấy người nhà em còn mua bán cả mảng đồi hoặc mua cho chủ đầu tư mấy dự án >700ha, nghìn hecta chứ không phải một lô nhỏ nhỏ đâu.

hòn dấu

Xe buýt
Có cụ nào đang đầu tư hay định đầu tư khu láng hòa lạc FPT này cho em xin ý kiến với. Em thấy đất ở đây có vẻ hấp dẫn.
cụ muốn đầu tư chung cư Phenikaa khu Bắc Phú Cát (nhìn ra Khu đô thị suối con gái) em có 1 căn góc, thông thủy 60m2, giá mua nội bộ cty, em lắp thêm nội thất cơ bản rồi cụ máu thì em đưa lên xem. Em lấy giá gốc + nội thất: Tổng tầm 830tr

Chỉnh sửa cuối:

hòn dấu

Xe buýt

Nhà e đang ở trên chung cư 21 tầng Phenikaa, Bắc Phú Cát, cụ nào thích ảnh cập nhật bảo em, e lên sân thượng chụp toàn cảnh các cụ xem. Cái này là ban công nhà em nhìn từ tầng 6 ra hướng đông