Biệt thự LK Arden Park- Thạch Bàn

Ben69

Xe hơi
Update chủ đầu tư sắp ra bảng hàng shophouse, các cụ quan tâm không? BT còn 7,8 căn thôi!

Chả thấy có cái topic nào bóng bàn dự án này nên em xin phép lập thớt giới thiệu khu Arden Park giá cũng rẻ rẻ

1 số thong tin của dự án :
•Chủ đầu tư Bejaya
• 103 Căn biệt thự liền kề 3 tầng diện tích 144 – 270 m2;
• Đã hoàn thiện , có sổ đỏ
• Giao thong : cạnh AEON Mall , sân golf Long Biên; cầu Thanh Trì và Quốc lộ 5B, đường vành đai 2 và 3, cầu Vĩnh Tuy…;
• Clubhouse phòng gym, yoga, xông hơi, bể bơi, sân tennis, siêu thị mini, nhà hàng, bar và café;
• Giá từ 50 ~ 55 triệu/m2 , căn rẻ nhất tầm 7 tỷ 2 chưa chiết khấu . ( UPDATE 15/5)

Chính sách của dự án :

LÝ DO NÊN MUA HANOI GARDEN CITY:

ØBất động sản phía Đông sẽ là tâm điểm nóng của thị trường Hà Nội trong những năm tới nhờ vị trí liền kề quận Hoàn Kiếm

ØCơ sở hạ tầng hoàn chỉnh và có thêm Quy hoạch 2 cây cầu lớn kết nối khu trung tâm và Quận Long Biên là Cầu Trần Hưng Đạo và Cầu Vĩnh Tuy giai đoạn 2

ØTrong khi quỹ đất của khu trung tâm và phía tây Thành phố hạn hẹp và mật độ dân cư cao thì quỹ đất phía Đông Hà Nội khá lớn, sở hữu không khí trong lành, thoáng đạt. Điều này dự báo sẽ gia tăng giá trị bất động sản của khu vực Long Biên

ØXu hướng sống xanh của các gia đình Việt Nam hiện đại muốn tìm kiếm những khu dân cư khép kín, có không gian xanh và vui chơi cho trẻ em và dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố, hướng đến một cuộc sống trong lành và khỏe mạnh.
1 số nhận xét đánh giá cá nhân của em là : khu này vị trí khá ok ,

Chất lương xây dựng khá , đã hoàn thiện bên ngoài , thô bên trong ( đủ đầu chờ điện nước ) , cách chia phòng thì bình thường cụ nào khó tính thì chắc phải sửa cho hợp lý . Được cái đã hoàn thiện có sổ đỏ . Đường xá cũng tốt , quy mô khu này không to như các khu khác nên mật độ dân khá thấp , cũng yên tĩnh .
Cụ nào muốn tham quan thì lh chữ ký của e nhé :))

Chỉnh sửa cuối:

nhaocvoi

Xe tải
Chả thấy có cái topic nào bóng bàn dự án này nên em xin phép lập thớt giới thiệu khu Arden Park giá cũng rẻ rẻ

•Chủ đầu tư Bejaya
• Giao thong : cạnh AEON Mall , sân golf Long Biên; cầu Thanh Trì và Quốc lộ 5B, đường vành đai 2 và 3, cầu Vĩnh Tuy…;
• Clubhouse phòng gym, yoga, xông hơi, bể bơi, sân tennis, siêu thị mini, nhà hàng, bar và café;

Chất lương xây dựng khá , đã hoàn thiện bên ngoài , thô bên trong ( đủ đầu chờ điện nước ) , cách chia phòng thì bình thường cụ nào khó tính thì chắc phải sửa cho hợp lý . Được cái đã hoàn thiện có sổ đỏ . Đường xá cũng tốt , quy mô khu này không to như các khu khác nên mật độ dân khá thấp , cũng yên tĩnh .

Bạn gửi báo giá cho mình các căn nhỏ vào IB nhé. Cảm ơn

Nhà đất 247

[Tịch thu bằng lái]

•Chủ đầu tư Bejaya

Khu này em thấy để cũng khá lâu rồi đúng không cụ. Nhà em ngay chỗ trường cấp 3 Thạch Bàn, ngày nào em đi qua cũng nhìn thấy

Halinh07

Xe tăng
Khu này quản lý kém, xu hướng mua lk và bt thì mọi người đều thích an ninh 24/24

thermos

Xe tải
Khu này quản lý kém, xu hướng mua lk và bt thì mọi người đều thích an ninh 24/24
Vậy à, em tưởng những khu như này phải đầy đủ an ninh chứ.
Cụ chủ PM em xin giá rổ xem ntn nào? Phí dịch vụ ở đây thế nào cụ? Có bể bơi trong nhà không?

Ben69

Xe hơi
Vậy à, em tưởng những khu như này phải đầy đủ an ninh chứ.
Cụ chủ PM em xin giá rổ xem ntn nào? Phí dịch vụ ở đây thế nào cụ? Có bể bơi trong nhà không?
E ib cụ rồi ạ

Twenty four

[Tịch thu bằng lái]
Cụ ib em thông tin mấy căn lk diện tích nhỏ nhé

Tuanlq

Xe buýt
Cụ inbox em căn nhỏ nhỏ và phí dịch vụ nhé

hello_111

Xe tải
Website
thietbidayhoc.edu.vn
Cho e thông tin inbox nhé. Tks cụ

tung1311 .

Xe container
Sao ko phọt thông tin lên cụ? Up mở như cứt. Trên này các cụ toàn tiền triệu, mua bán đang hoàng.

kamazen2t

Tháo bánh
Cho em xun thông tin giá cụ ơi!

tung1311 .

Xe container
Bán căn biệt thự cao cấp tại khu vực phường Thạch Bàn, quận Long Biên, TP Hà Nội
Diện tích: 144 – 270 m2
Tọa lạc tại phường Thạch Bàn, trung tâm quận Long Biên và được phát triển bởi chủ đầu tư Công ty TNHH Berjaya-Handico 12, khu biệt thự liền kề Arden Park là một trong những hạng mục tiêu biểu thuộc khu phức hợp Hà Nội Garden City - 32 ha bao gồm căn hộ cao cấp, biệt thự, shophouse, trường học, trung tâm y tế, khu văn phòng và công viên… với cơ sở hạ tầng và dịch vụ hoàn chỉnh.

Bạn đăng ký sớm để chọn căn đẹp vì số lượng giờ không còn nhiều
Mr. Bình - 09166 4 6689
---------

Arden Park – Biệt thự liền kề giữa không gian xanh mát
• 103 Căn biệt thự liền kề 3 tầng diện tích 144 – 270 m2
• Đã hoàn thiện và sẵn sàng bàn giao toàn bộ biệt thự
• Không gian sống trong lành, gần gũi với thiên nhiên
• Giao thông thuận tiện: cạnh các tiện ích/hạ tầng nổi bật như Aeon Mall Him Lam, sân golf Long Biên; nút giao thông cầu Thanh Trì và Quốc lộ 5B, đường vành đai 2 và 3, cầu Vĩnh Tuy…;
• Hệ thống an ninh 3 lớp đảm bảo an toàn cho từng biệt thự
• Thiết kế hiện đại, thông thoáng, ngập tràn ánh sáng tự nhiên với các khoảng xanh trong lành;
• Sở hữu riêng tiện ích đẳng cấp tại clubhouse tiêu chuẩn 5 sao với phòng gym, yoga, xông hơi, bể bơi, sân tennis, siêu thị mini, nhà hàng, bar và café;
• Chủ đầu tư uy tín, giàu kinh nghiệm trong lĩnh vực bất động sản cam kết mang đến chất lượng sản phẩm tốt nhất.
• Ưu đãi vàng* cho khách đặt mua:
Tặng 05 năm phí quản lý
Tặng 02 năm sử dụng tiện ích tại Clubhouse
Chiết khấu lên đến 6% giá trị biệt thự
Tặng gói nội thất tương đương 2% giá trị biệt thự
Phí dịch vụ: 6000 VND/m2. ( chưa có VAT)

(*) Điều kiện, điều khoản áp dụng

Giá thấp nhất là 6.5 tỷ/căn 144 m2. Bạn đăng ký sớm để chọn căn đẹp vì số lượng giờ không còn nhiều
Mr. Bình - 09166 4 6689

Ben69

Xe hơi
Cụ nào muốn qua xem tham quan cứ feel free alo em nhé

Ngoaigiaotre

Xe tăng
Khu này khép kín không cụ? Đường nội bộ khu hay của nhà nước vậy cụ?

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Các cụ bán hàng ở đây sao không quăng cái vị trí, sơ đồ mặt bằng chia lô/thửa nên cho dễ hình dung ?
Mua bán nhà BT, LK của dự án ai lại cứ đi giới thiệu và tả bằng mồm thì khó hình dung, mua bán sao được!