Biệt thự khu Đặng Xá - Gia Lâm

tuansonktkh

Xe hơi
Sales mà lời lẽ bố láo thế này thì bảo sao ngta ghét
Bạn nên xem kỹ cả quá trình trao đổi nhé. Mình tôn trọng những ai tôn trọng m, còn ai ko tôn trọng m thì m cũng chẳng cần phải tôn trọng những người như vậy.

Note sau: Sorry m ko xem kỹ, ở kia là bạn chủ nhà nói Chung cư, m nghĩ là biệt thự, chắc lúc ý đang cáu nên thành ra vậy :D :D

Lãng Du

Xe tải
Khu đô thị Đặng Xá chia ra làm 2 giai đoạn với 8 khu biệt thự bao gồm N06, N07, N08, N09, Lâm Viên, Hoa Viên và 2 khu sắp mở bán là BT2, BT3. Giá bán trung bình 33-40 triệu/m2 (cả nhà và đất), diện tích đất liền kề - biệt thự từ 132-500m2. CCCM có quan tâm thì alo em 0986.881.493, em hỗ trợ từ đầu đến chân hoặc CCCM có xế qua khu này trong tuần thì cứ alo em, còn cuối tuần thì gọi em trước.
Em đang quản lý dự án này của CĐT TCT Viglacera; về đánh giá cá nhân của khu này thì điểm tốt là cảnh quan được sau khu Ecopark mà giá hạt rẻ, tiện ích cơ bản là đủ, giao thông cũng thuận tiện, giá cả bình dân tương đương với đất dân cư xung quanh và rẻ hơn phía bên kia đường 5 tầm 10-20 triệu/m2 cho dù chỉ có đất không, cụ nào mua làm căn nghỉ dưỡng cuối tuần là đẹp. Vấn đề hơi dở là khu đô thị không quá cao cấp lên an ninh - trật tự mức khá ok, ko có tệ nạn, đường 5 quá đông cụ nào đi xe máy là hơi ớn, dân cư biệt thự về ở 40%,.....
Em đang quan tâm đến Biệt thự Đặng Xá. khoảng từ 150-200m2. nếu Bác hay bác nào có thì thông tin cho em nhé. thanks