Biệt thự khu Đặng Xá - Gia Lâm

Raito

Xe hơi
Em mới nghía qua khu Đặng Xá, thấy có bạn sale báo giá căn bt hơn 200m2 mà có 5 tỷ. Đã xây thôi và có sổ đỏ. Thấy giá hợp lý phết.
Cụ nào am hiểu khu này cho em xin ít nhận xét với ạ.

chim to

Xe tăng
Đẹp lắm cụ ah. Không khí trong lành. Mõi tội hơi buồn vì xa trùng tâm

Heavy Stone

Xe tải
Đầy đủ hả cc, em lướt qua nên chả nhìn thấy. Em hỏi cái dv có gì ạ: trường học, siêu thị, thể thao có đủ phỏng cc?

Raito

Xe hơi
Có 2 trường cấp 1,2. Mầm non thì khỏi nói. Siêu thị dưới các toà cc. Có cả chợ dân sinh. Thể thao thì có sân bóng, 2 bể bơi. Thực sự e cũng bata ngờ vì hôm nay mới vào lần đầu cụ ạ.

hunter1b

Xe tải
Có 2 trường cấp 1,2. Mầm non thì khỏi nói. Siêu thị dưới các toà cc. Có cả chợ dân sinh. Thể thao thì có sân bóng, 2 bể bơi. Thực sự e cũng bata ngờ vì hôm nay mới vào lần đầu cụ ạ.
Có mấy tuyến bus đi xquang khu nữa cụ nhỉ. :)

successdt

Xe buýt
Đầy đủ hả cc, em lướt qua nên chả nhìn thấy. Em hỏi cái dv có gì ạ: trường học, siêu thị, thể thao có đủ phỏng cc?
em ở Đặng Xá đây.
Trường học thì có mầm non, cấp 1,2 ngay trong KDT. Các cháu tự đi bộ hoặc đạp xe đi học được.
Siêu thị có siêu thị mini, ngoài ra nếu có ô tô thì lên Aeon chơi cũng gần. Chợ cũng trong KDT luôn.
Thể thao thì có sân bóng đá, Gym cũng có. Cụ nào thích chạy bộ thì hết ý, không khí rất trong lành

chim to

Xe tăng
E có 1 cc TNT ở đây. Cuối tuần về chơi thấy bình yên phết. Thể thao có5 bể bơi. sân bóng. tennis. Cầu lông. Bóng bàn thì nhiều vô kể và free. Gym thì giá cũng rẻ. E thì chạy bộ quanh đường bao rộng rãi chả mất xu nào.
siêu thị thì có tầm chục cái to, chưa kể các của hàng tạp hoá dưới chân toàn nhà. Chợ dân sinh có trong kdt luôn, bà con nông dân bán rau, bắt cá mổ lợn, mổ bò bán ngay sát khu đô thị
Trường học thiếu mõi cấp 3 trong khu. TT ngoại ngữ cũng đủ hết.
Mội tội là tầm 8 h trở đi thì chả còn dịch vụ gì, yên tĩnh quá. Nhưng được cái mõi khu có vài ông bảo vẹ lượn lờn nên cũng đỡ ngại
Xe buýt có 2 tuyến vào nội thành
Em thấy biệt thự rao bán tầm 25 tr/ m có nhà xây thô rồi

Raito

Xe hơi
E có 1 cc TNT ở đây. Cuối tuần về chơi thấy bình yên phết. Thể thao có5 bể bơi. sân bóng. tennis. Cầu lông. Bóng bàn thì nhiều vô kể và free. Gym thì giá cũng rẻ. E thì chạy bộ quanh đường bao rộng rãi chả mất xu nào.
siêu thị thì có tầm chục cái to, chưa kể các của hàng tạp hoá dưới chân toàn nhà. Chợ dân sinh có trong kdt luôn, bà con nông dân bán rau, bắt cá mổ lợn, mổ bò bán ngay sát khu đô thị
Trường học thiếu mõi cấp 3 trong khu. TT ngoại ngữ cũng đủ hết.
Mội tội là tầm 8 h trở đi thì chả còn dịch vụ gì, yên tĩnh quá. Nhưng được cái mõi khu có vài ông bảo vẹ lượn lờn nên cũng đỡ ngại
Xe buýt có 2 tuyến vào nội thành
Em thấy biệt thự rao bán tầm 25 tr/ m có nhà xây thô rồi
Giá bt hợp lý quá, e cũng máu về làm hàng xóm với cụ rồi đấy. Hôm nay sang còn thấy sân bóng có tổ chức giải cho dân trong khu hay sao đó, vui đáo để.

Raito

Xe hơi
em ở Đặng Xá đây.
Trường học thì có mầm non, cấp 1,2 ngay trong KDT. Các cháu tự đi bộ hoặc đạp xe đi học được.
Siêu thị có siêu thị mini, ngoài ra nếu có ô tô thì lên Aeon chơi cũng gần. Chợ cũng trong KDT luôn.
Thể thao thì có sân bóng đá, Gym cũng có. Cụ nào thích chạy bộ thì hết ý, không khí rất trong lành
Anh ninh khu này có tốt ko cụ. Có vấn đề gì nữa ko. Hạ tầng cảnh quan thì e thấy ổn quá rồi.

chim to

Xe tăng
Giá bt hợp lý quá, e cũng máu về làm hàng xóm với cụ rồi đấy. Hôm nay sang còn thấy sân bóng có tổ chức giải cho dân trong khu hay sao đó, vui đáo để.
Em có xèng em cũng chôt. Toàn lượn qua khu biet thự ngó mấy căn dang trống mà ưoc gì có xèng.
E ngày thường ở ngã tư khổ mà đi làm ở 108 đi còn mệt và lâu hơn đi từ đặng xá. Muốn chuyên về ở hẳn mà nhà cc bên này bé quá

Raito

Xe hơi
Em có xèng em cũng chôt. Toàn lượn qua khu biet thự ngó mấy căn dang trống mà ưoc gì có xèng.
E ngày thường ở ngã tư khổ mà đi làm ở 108 đi còn mệt và lâu hơn đi từ đặng xá. Muốn chuyên về ở hẳn mà nhà cc bên này bé quá
Cố làm căn bt hay lk cụ ơi. Ở cho thoáng mát :D
Em đang tính vay bank để múc đây ạ

wenger

Xe hơi
Em thấy ở khu này đẹp, thoáng đãng. Cụ nào gần về đây ở sướng ạ

banbuongiayvnxk

Xe tải
Các BT tầm 200m2 ở khu Đặng Xá này ở phía ngoài giá chỉ tầm mức đó. Khu Hoa Viên và khu j e ko nhớ tên ở vùng lõi của khu thì có giá cao hơn tầm 6 tỏi

successdt

Xe buýt
Anh ninh khu này có tốt ko cụ. Có vấn đề gì nữa ko. Hạ tầng cảnh quan thì e thấy ổn quá rồi.
An ninh cơ bản thì tốt ạ, ít có trộm cắp lắm.
Vấn đề thì có mấy chỗ em thấy còn tồn tại:
+ Điện đóm hay mất hơn nội thành
+ Nước máy ko phải từ nguồn sông Đà mà là khoan nước ngầm, chất lượng thua nội thành. Hè vừa rồi có đợt mất nước mấy ngày do nhà máy ko đủ sản lượng
+ Bảo vệ bên này mềm mỏng quá, dẫn tới xe đỗ ở đường vô tội vạ.
+ Hơi ít hàng quán
Tạm thế ạ