[CCCĐ] Biển Sầm Sơn đã thay đổi?

Tuấn Sakai

Xe máy

bigman95

Xe điện
Nói gì thì nói, biển mìên bắc, bãi tắm đẹp nhất vẫn là sầm sơn .(nước đục thì toàn bộ bãi ở mien bắc đều đục). Du lịch biển mien bắc thì chỉ có mùa hè nên việc chat chém là không tránh khỏi. Tương lai người dân TH sẽ thay đổi lại quan điểm kiếm song, tần dung thiên nhiên ban tang để kiếm song lành mạnh, chắc chắn Mọi người sẽ nhìn nhận con người TH với con mắt tiện cảm.(người ở đâu cũng có người xấu người tốt)

Em người thủ đô nhé. Không đồng tình với quan điểm địa phương hóa

vietkaka126

Xe tải
Tuần sau nhà e cũng đi SS, để xem thay da đổi thịt thế nào :)
Hầu như năm nào e cũng cho gđ về đây tắm biển

annhien1104

Xe máy
em về thanh hóa chơi, ko ra sầm sơn chả lẽ lại lộn về đồ sơn :)):)) năm ngoái em đi chơi cả hải tiến thấy hải tiến ok phết. quan điểm của em khách quan là đâu cũng có người này người kia. sầm sơn đâu phải ai cũng chém khách đâu, và đâu phải mỗi sầm sơn mà thực ra là điểm du lịch nào mà chả thế;));))
Em thì cứ hỏi giá trước, ưng cái bụng mới dùng, mua, còn ko thì e next. bởi thế em ở phố mà nhiều lúc còn bị nói trên rừng xuống, e cũng chả thấy tự ái vì bản chất em vốn là người xuất thân từ quê lên. he he .

Tuấn Sakai

Xe máy
Em thì cứ hỏi giá trước, ưng cái bụng mới dùng, mua, còn ko thì e next. bởi thế em ở phố mà nhiều lúc còn bị nói trên rừng xuống, e cũng chả thấy tự ái vì bản chất em vốn là người xuất thân từ quê lên. he he .
thế mợ đã bao giờ gặp trường hợp hỏi giá rồi ví dụ mợ hỏi quả dừa bn tiền 1 quả xong mợ uống 10 quả thì khi tính giá sẽ là giá quả đầu tiên sẽ như mợ hỏi còn 9 quả sau là giá khác chưa ạ>:)>:)>:)

Tuấn Sakai

Xe máy
Nói gì thì nói, biển mìên bắc, bãi tắm đẹp nhất vẫn là sầm sơn .(nước đục thì toàn bộ bãi ở mien bắc đều đục). Du lịch biển mien bắc thì chỉ có mùa hè nên việc chat chém là không tránh khỏi. Tương lai người dân TH sẽ thay đổi lại quan điểm kiếm song, tần dung thiên nhiên ban tang để kiếm song lành mạnh, chắc chắn Mọi người sẽ nhìn nhận con người TH với con mắt tiện cảm.(người ở đâu cũng có người xấu người tốt)

Em người thủ đô nhé. Không đồng tình với quan điểm địa phương hóa
ý cụ rất giống ý e :-bd:-bd:-bd

annhien1104

Xe máy
thế mợ đã bao giờ gặp trường hợp hỏi giá rồi ví dụ mợ hỏi quả dừa bn tiền 1 quả xong mợ uống 10 quả thì khi tính giá sẽ là giá quả đầu tiên sẽ như mợ hỏi còn 9 quả sau là giá khác chưa ạ>:)>:)>:)
số em hên nên chưa gặp bao giờ cụ ạ.

Man.imperfect

Xe hơi
Đi lại : nếu cụ đi từ HN thì không phải nghĩ cao tốc được hon 100 km rồi hết cao tốc đi khoáng 60 phút òoàn 60 và 80 km. xxx chỉ đứng 2 điển bắt tốc độ 1. hết cao tốc CR-NB và cho 60 km/h vào thanh hóa (chỗ này xe con chay 90 km ok nhé,60 chỉ áp dung xe tải)

Nghỉ ngơi: em nghỉ Thanh Bình giá ổn (hơn 500k ) sạch phòng ốc tốt có bể bơi .

Ăn : Ăn trong KS 200k- 250k suất tạm ổn.

Ăn ngoài : vẫn phải mắc cả không chết lien

Biển : bơi sang là ổn nhất vì có người dọn rác . bơi chiều ngập rác bờ biển.

Ghế bờ biển tầm 50k (cái này em không thích vì 3 năm trước em đi là cứ vứt trên bờ có cửa hang nào bán ở bờ biển đâu)

Chi phí : phòng gia đình tầm 700 -800k phòng đơn ( giường to 1.8) hơn 500k cuối tuần nhé.
Đi lại : 1000k xăng (xe em ech 3.0 ) phí 280k ăn 3 bữa 750k /người

Gia đình tầm 3.5 t đi 2 ngày là đủ.

Nói chung nếu đi cuối tuần với giá đình có trẻ nhỏ thì đây là lựa chon tốt
cảm ơn cụ đã review

Dan du an

Xe ba gác
Nhìn thấy đông thế kia là khiếp rồi. Thôi mời các cụ các mợ. Cháu đành tích tiền phi sâu sâu vào phía trong kia vậy.

Tuấn Sakai

Xe máy

pbvhp

Xe buýt
Cái kiểu này là kinh nhất. Nói đến Sầm Sơn và Thanh Hóa, người ta hay nghĩ đến những chuyện tương tự như vậy.
Đắt rẻ không thành vấn đề, thuận mua vừa bán. Nhưng sợ nhất là bị bẫy, bị lừa.

Năm ngoái em đi SS cũng thấy ổn, không có sự cố gì.
Em đi cùng công ty, ăn ngủ ở KS lớn, thấy rất OK.
Ra ngoài đi chơi, thuê xe điện mặc cả trước, uống nước mía dọc đường cũng ko vấn đề gì.
Đêm ra quán bờ biển uống bia mực, nước dừa, có bảng giá niêm yết, cũng rõ ràng, ko sự cố gì.

Bãi biển thì theo em là rất đẹp và sạch sẽ.

Em ở cái KS Đức Thành kia.

Đi tháng 5 nên không đông lắm.

Vẫn phải cảnh giác, nhưng các cụ cũng không nên cực đoan quá.

View từ trên cao

Có tí ái, em bắn lén từ xa.

Tuấn Sakai

Xe máy
Cái kiểu này là kinh nhất. Nói đến Sầm Sơn và Thanh Hóa, người ta hay nghĩ đến những chuyện tương tự như vậy.
Đắt rẻ không thành vấn đề, thuận mua vừa bán. Nhưng sợ nhất là bị bẫy, bị lừa.

Năm ngoái em đi SS cũng thấy ổn, không có sự cố gì.
Em đi cùng công ty, ăn ngủ ở KS lớn, thấy rất OK.
Ra ngoài đi chơi, thuê xe điện mặc cả trước, uống nước mía dọc đường cũng ko vấn đề gì.
Đêm ra quán bờ biển uống bia mực, nước dừa, có bảng giá niêm yết, cũng rõ ràng, ko sự cố gì.

Bãi biển thì theo em là rất đẹp và sạch sẽ.

Em ở cái KS Đức Thành kia.

Đi tháng 5 nên không đông lắm.

Vẫn phải cảnh giác, nhưng các cụ cũng không nên cực đoan quá.

Có tí ái, em bắn lén từ xa.
e cũng nói là có vài trường hợp mà cụ, hì, chứ có phải là tất cả đâu, cụ còn ảnh bắn lén ái nào show nốt cho các anh em mở mang tầm mắt đi ạ ;));))>:)>:)

pbvhp

Xe buýt
e cũng nói là có vài trường hợp mà cụ, hì, chứ có phải là tất cả đâu, cụ còn ảnh bắn lén ái nào show nốt cho các anh em mở mang tầm mắt đi ạ ;));))>:)>:)
Em chỉ mượn cái ví dụ của cụ thôi. Chứ em không có ý gì đâu ạ. Ái em hết rồi >:)
Em mời cụ một ly.

Tuấn Sakai

Xe máy

ducleminh

Xe điện
dân ở TP. Thanh Hóa về mà còn bị chém nhăn hết cả mặt cụ ạ nên là dân tỉnh khác về thì cũng vậy thôi, ko tránh đc;));))
Xưa Sầm Sơn hung dữ đến mức Công An tại đó còn không dám dẹp vì dẹp là bọn nó đến nhà nó trả thù, kể cả lên TP Thanh Hoá trả thù luôn, Chủ Tịch tỉnh đã từng phải huy động các đơn vị ở miền núi xuống dẹp, đập mới yên đấy các cụ.

Omar

Xe tải
Website
www.facebook.com
Mình cũng vừa đi Sầm Sơn về,phải công nhận là Sầm Sơn có sự đổi khác rất nhiều từ cách làm du lịch đến đầu tư cơ sở hạ tầng.Mình vào trong này nhưng ở khách sạn của 1 bạn người Hà Nội nên rất yên tâm về : giá thành,chất lượng cũng như chất lượng phục vụ.
Đây là suy nghĩ riêng của bản thân chứ nói thật khu du lịch nào chẳng có người này người kia.
~o)

quang.pham111

Xe hơi
Em cũng thấy mọi người năm nay đi Sầm Sơn đông lắm. Sắp tới cũng phải qua thôi ạ.

dntx

Xe tải
Sinh tố xoài 60k ở Hubway 6 đắt hay rẻ hở cccm

annhien1104

Xe máy
Xưa Sầm Sơn hung dữ đến mức Công An tại đó còn không dám dẹp vì dẹp là bọn nó đến nhà nó trả thù, kể cả lên TP Thanh Hoá trả thù luôn, Chủ Tịch tỉnh đã từng phải huy động các đơn vị ở miền núi xuống dẹp, đập mới yên đấy các cụ.
vụ này e chưa nghe bao giờ. cụ kể chi tiết e hóng với