[Thảo luận] Biển phân làn mới giữa đường Giải Phóng đã phát huy tác dụng!

tuanzs

Xe container
Các cụ dự giúp em khi nào thì bên GTCC cho dỡ mấy cái phân cách *-:) này ợ - để đấy có tác dụng quái gì đâu mà lại vướng đường, tai nạn nên dân chưởi

Wallingforce

Xe buýt
Website
www.hangchauau.com
Các cụ dự giúp em khi nào thì bên GTCC cho dỡ mấy cái phân cách *-:) này ợ - để đấy có tác dụng quái gì đâu mà lại vướng đường, tai nạn nên dân chưởi
Biết là dở hơi rồi cụ ạ, nhưng vẫn duy trì chưa muốn dỡ ngay thôi vì ... xấu hổ, sợ dư luận ! Cũng phải có họp tổng kết báo cáo kết quả, vỗ tay chúc mừng thử nghiệm "thành công" và ... rút kinh nghiệm nữa chứ !=D>

anhtho

Xe ngựa
Theo em là tầm trước hoặc ngay sau tết Nhâm thìn này ! Dỡ ngay thì ngượng lém.

Mr Winter

Xe tăng
Theo em là tầm trước hoặc ngay sau tết Nhâm thìn này ! Dỡ ngay thì ngượng lém.
Còn phải báo cáo chi tiêu trong dịp Tết nữa chứ. Dỡ ngay bây giờ có mà ăn cháo bốc à????

qua_khoang

Xe tăng
Em cũng có 1 ông bạn ở quê nhậu say, trên đường về nhà táng ngay vào cái cây ven đường! ~X(~X(~X( Lúc em đi tới thấy lão ấy cứ chưởi *** cha thằng nào giồng cái cột điện giữa đường, để ông đâm phải! :)) :)) :))

Không hiểu bạn cụ có chưởi như thế không!!! :-/:-/:-/
Em có đôi lời hơi quá khích là sao bạn bác k thăng luôn đi cho thiên hạ được nhờ nhỉ.

Vụ này làm báo cáo rồi đó : chi ra 24ty để làm giải phân cách
quyết toán xong thì tháo dỡ được ngay!

tuanmilo

Xe tải
Đờ rai vinh lai xần không có mà đâm mạnh phết cụ nhẩy.

starex

Xe tăng
Em được chứng kiến từ đầu cảnh hành động của cụ này :( Cụ ấy đi trước em khoảng 20m, đang đi thấy gần dải phân cách rồi mà không có phản ứng gì. Cụ ấy đánh lái sang trái được tị ti thì đâm vào cột rồi nhao đầu sang phải lao lên phân cách luôn.
May là không có cụ nào đi bám sát mé bên kia không thì ăn đủ. Em mải lái lên không chụp được. Đi qua thấy cụ ấy vẫn đang quay vô lăng, khả năng là say

junyong

Xe buýt
Xe em bây giờ chỉ để đi kiếm tiền thôi, đi chơi đi nhậu em toàn taxi cho nó sướng!

Ngua

Xe buýt
Lần đầu tiên cái dải phân cách phát huy đúng tác dụng!

Xin chúc mừng.

sakuraluu

Xe buýt
Nhà em gần đấy, thấy cảnh xe máy táng vào thường xuyên, hôm rồi khoảng 14h có 1 cụ ngoại tỉnh táng vào đó rồi lăn quay ra, may là 2B chứ 4B thì đi cái hàng đó rồi, mấy bác ngoại tỉnh chạy loạng quạng dễ táng vào đó lắm. Cười nhất là vụ 1 bác xe biển Quảng Ninh chạy ngược chiều Lê Duẩn lên đến tận gần ga Hà nội mới bị bắt, cụ này cũng lạ thật, bao nhiêu cái biển mà chẳng thèm nhìn tí nào

Tuan.kem

Xe đạp
Chắc ko ăn thua gì đâu..

timeltdco

Xe hơi
Vụ này làm báo cáo rồi đó : chi ra 24ty để làm giải phân cách
quyết toán xong thì tháo dỡ được ngay!
Mấy cụ không nói thì em không nghĩ ra vì sao cắm cái biển ngu thế mà không dám bổ đi, hóa ra chưa quyết toán xong kiểu này dân tình còn khổ vì quyết toán xong cũng phải đến cuối năm. Khổ mấy chú GTCC không được lòng sếp phải ra đứng đường, vừa hít bụi khói vừa đầu óc căng như cái dây đàn... nhìn thương ơi là thương, giá thuê mấy em người mẫu ra đường thì chắc anh em sẽ tuân thủ ngay... còn chị em thì phải thuê mấy chàng đông gioăng... :))

oto.giacmoxa

Xe điện
Hài nhất là biển phân làn đường Đại Cồ Việt gần hầm đường bộ Kim Liên, xe máy đi theo biển này khoảng 10 m lại phải đi vào luồng ô tô khi muốn đi qua hầm. Có 1 chú GTCC đứng đó theo lệnh của xếp, nhưng chú này kế không làm gì, vì thấy biển cắm vô lý quá.

bmw1226

Xe tải
Trách ông nào đó chưa nghĩ ra giải pháp tốt hơn việc cắm cái biển phân làn giữa đường đã gây bao tai họa!

Lúc hơn 9pm tối nay em đi về đến đầu đường Giải Phóng, vừa qua ngã tư GP-ĐCV thấy đông đông trước cổng Parabol ĐHBK phía làn đường bên kia!
Lại gần thấy một em Ỉn đã hạ gục cái biển phân làn và trèo lên dải phân cách nổi cả bánh trước bên phụ! Cái đoạn dải phân cách đó em tưởng nó mềm hóa ra cứng phết.

Thấy một ông anh cùng công ty cũ đang dùng điện thoại chụp ảnh nên em đỗ xe lại hỏi xem có cần giúp đỡ gì không.
Hóa ra là xe bạn ông ấy vừa nhậu với nhau về! Ông ấy đi xe khác.
Có tí men nhưng hình như chưa có đờ rai vinh lai sừn! Hicz. . . Chả biết trách ai!

leeagle75

Xe tải
Lúc này là lùi lại được rồi chứ lúc em chạy qua thấy xe còn gếch bánh trước lên dải phân cách và đang loay hoay tìm cách nào để nhảy được xuống, bác tài thì ra sức vặn vô lăng kia :D
In chạy cầu sau cụ ợ. Nếu không vướng gì thì cài số lùi là xuống được. Em dự thế ợ.

havu

Xe tăng
Website
www.youmevietnam.com
Nhờ cái cột này mà dừng được xe đấy cụ ạ.

Lúc hơn 9pm tối nay em đi về đến đầu đường Giải Phóng, vừa qua ngã tư GP-ĐCV thấy đông đông trước cổng Parabol ĐHBK phía làn đường bên kia!
Lại gần thấy một em Ỉn đã hạ gục cái biển phân làn và trèo lên dải phân cách nổi cả bánh trước bên phụ! Cái đoạn dải phân cách đó em tưởng nó mềm hóa ra cứng phết.

Thấy một ông anh cùng công ty cũ đang dùng điện thoại chụp ảnh nên em đỗ xe lại hỏi xem có cần giúp đỡ gì không.
Hóa ra là xe bạn ông ấy vừa nhậu với nhau về! Ông ấy đi xe khác.
Có tí men nhưng hình như chưa có đờ rai vinh lai sừn! Hicz. . . Chả biết trách ai!