Biển nước nóng chín trứng (pic)

rx8nz

Xe buýt

Nhà cháu thì khoái cái mô hình 1:12 Fer Enzo này. Cho cháu hỏi mua mô hình bên NZ hoặc Úc có đa dạng và rẻ hơn ko cụ chủ thớt.:):)
Con này 1:10 cháu mua online ạ. Giá cả cháu nghĩ cũng chả rẻ hơn VN là mấy đâu ạ.

Các cụ mà có quả máy ngon hơn thì ảnh sẽ đẹp hơn đó
Hết xiền cháu bán rồi phải dùng máy bao diêm. :D

Newdeland nó cũng ảnh hưởng của Anh hở bác chủ thớt, thấy toàn đi bên trái đường hay đường 1 chiều vậy :ohmy::ohmy::ohmy:

Trước nó là thuộc địa của anh. Giờ thì nằm dứoi sự bảo hộ của anh ạ. Tiền của nó vẫn in hình Queen anh cụ ạ

Hummer_C83

Xe tăng
bác đi tháng mấy thế
chả bù bên em lạnh sun vòi chả muốn đi đâu cả !
mà mì cup mấy ái đang ăn bên em cũng có đấy nhé (b)(b)

rx8nz

Xe buýt
bác đi tháng mấy thế
chả bù bên em lạnh sun vòi chả muốn đi đâu cả !
mà mì cup mấy ái đang ăn bên em cũng có đấy nhé (b)(b)
hì hì. em vừa đi hôm 25/12 vừa rồi cụ ạ. Cụ ở đâu vậy. Bên này đang mùa hè ợ

ModKing

Xe tải
Cho thêm ảnh đi Bác ơi(b)(b)

carauto

Xe buýt
Kinh quá, mới đầu em tưởng cụ chủ đi suối nước nóng Bình Châu chứ, ai dè lại ở nơi đất khách quê người Tân Tây Lan (b)(c)

Gấu nhà cụ về VN, vậy mấy mợ đi cùng với cụ là thế nào hả cụ.
Có sắp về VN không :)

rx8nz

Xe buýt
Cho thêm ảnh đi Bác ơi(b)(b)
Hết rồi cụ ạ
Cái xe đỏ có bộ vó giống y xe e.
Em mua nó cho quả nguyên bản vậy ợ. Đang kiếm vỏ con rx8 mà chưa thấy cụ ạ

Gấu nhà cụ về VN, vậy mấy mợ đi cùng với cụ là thế nào hả cụ.
Có sắp về VN không :)
Toàn gấu bạn em cụ ạ.heheee. Em muốn về lắm nhưng bận việc không về được ạ.

ga.quay

Xe tải
aus và newz giống nhau kinh đi được, em thấy đi đâu cảnh vật cũng vậy. Nhìn ảnh của cụ có vẻ bên newz 2 vạch kẻ bên lề đường không có gắn miếng phản quang mà chỉ kẻ sơn đơn thuần, ở Aus thì họ gắn miếng phản quang ở cả 2 vạch lề và vạch giữa, lái ban đêm có cảm giác như đang đi trên đường bay ấy (l) Nghĩ lại buồn cho Vịt, đi tối thì căng mắt ra mà nhìn, vạch sơn cũng mờ, nhiều nơi còn không có, cứ mờ mờ ảo ảo, rõ mệt :102:

chuotlang

Xe lừa
aus và newz giống nhau kinh đi được, em thấy đi đâu cảnh vật cũng vậy. Nhìn ảnh của cụ có vẻ bên newz 2 vạch kẻ bên lề đường không có gắn miếng phản quang mà chỉ kẻ sơn đơn thuần, ở Aus thì họ gắn miếng phản quang ở cả 2 vạch lề và vạch giữa, lái ban đêm có cảm giác như đang đi trên đường bay ấy (l) Nghĩ lại buồn cho Vịt, đi tối thì căng mắt ra mà nhìn, vạch sơn cũng mờ, nhiều nơi còn không có, cứ mờ mờ ảo ảo, rõ mệt :102:
Ở bên em nhiều đoạn quan trọng miếng phản quang nó còn nhấp nháy như đường băng luôn, còn đoạn thường thì chỉ sáng khi gặp đèn pha mình theo phản quang thôi ạ, em ko hiểu nó hoạt động theo nguyên tắc nào nữa, tích của ánh sáng ban ngày theo kiểu ánh dạ đêm chớp hay sao ạ? Bác nào biết ko nhỉ, chứ chắc chắn ko thể nào chạy dây ngầm rồi có bộ control được :^)

kochino

Xe tăng
chuotlang;3014116[B nói:
]Ở bên em nhiều đoạn quan trọng miếng phản quang nó còn nhấp nháy như đường băng luôn[/B], còn đoạn thường thì chỉ sáng khi gặp đèn pha mình theo phản quang thôi ạ, em ko hiểu nó hoạt động theo nguyên tắc nào nữa, tích của ánh sáng ban ngày theo kiểu ánh dạ đêm chớp hay sao ạ? Bác nào biết ko nhỉ, chứ chắc chắn ko thể nào chạy dây ngầm rồi có bộ control được :^)
em đoán là nó sẽ có 2 mặt kiểu hình bình hành ý, rồi mỗi mặt 1 mầu, cụ đi xe nhanh chiếu đèn vào mỗi góc độ khác nhau thì nó ra mầu khác, còn nếu cụ đứng im thì nó kô nhấp nháy nữa, mà em cũng chưa thấy cái phản quang nhấp nháy như thế bao h nên gia cát dự thôi ạ :P

hantruong

Xe đạp
Xin cảm ơn bác jackiehuy rất nhiều!
Và cũng chúc bác một năm mới thân an và tâm lạc!

hantruong

Xe đạp
Vâng, em sẽ qua khi có dịp.
Song em cũng khai thật là tửu lượng không được khá đâu!

chuotlang

Xe lừa
em đoán là nó sẽ có 2 mặt kiểu hình bình hành ý, rồi mỗi mặt 1 mầu, cụ đi xe nhanh chiếu đèn vào mỗi góc độ khác nhau thì nó ra mầu khác, còn nếu cụ đứng im thì nó kô nhấp nháy nữa, mà em cũng chưa thấy cái phản quang nhấp nháy như thế bao h nên gia cát dự thôi ạ :P
Nó nhấp nháy rất đúng nhịp, công nghê này chắc khá đắt tiền, đa phần các cao tốc ở Thâm Quyến mới có trên những đoạn quan trọng, nhưng nơi khác ko có. Nhìn phải nói là cực ảo và chỉ nháy ra 2 màu