biến mới cắm đầu cầu chương dương 14-7 cấm oto giờ cao điểm

ft03733

Xe hơi
Xin thông báo với các cụ là 18h30 tối nay em đi qua hướng từ Ngọc Thụy lên CCD đã bỏ biển cấm ô tô "chỉ còn cấm xe tải, xe khách". Kính báo để các cụ ở cung đường này biết nhằm thuận tiện trong việc đi lại. Do trời tối nên em ko chụp ảnh được nhưng chắc chắn là mắt em chuẩn hơn mắt cảnh sát :D.
Xác nhận tin cụ này chính xác 100%.

lechidung79

Xe tăng
Đi vào rọ không quay lại được, mỏ sắp lộ thiên đây

AcidS

Xe điện
Đi vào rọ không quay lại được, mỏ sắp lộ thiên đây
Hôm nay bắt đầu tóm rồi, được 1 tuần. Sáng nay em đi làm thấy 1 ông tải đã bị xích. Mà em nhớ là ông Đào Vịnh Thắng, trưởng phòng CSGT Hà Nội nói là không xử lý vi phạm trong giờ cao điểm cơ mà nhỉ?

pnew

Xe điện
Xin thông báo với các cụ là 18h30 tối nay em đi qua hướng từ Ngọc Thụy lên CCD đã bỏ biển cấm ô tô "chỉ còn cấm xe tải, xe khách". Kính báo để các cụ ở cung đường này biết nhằm thuận tiện trong việc đi lại. Do trời tối nên em ko chụp ảnh được nhưng chắc chắn là mắt em chuẩn hơn mắt cảnh sát :D.
Xin xác nhận lần nữa tin này chính xác. Nhưng cá nhân em thấy nó cứ cắm cái biển đấy có khi lại hay, vì:
- Công bằng. Thường giờ cao điểm buổi sáng (7:00-8:30) mặc dù không có biển nhưng vẫn có xxx đứng và không cho ô tô đi lên cầu lối này nhưng các xe biển xanh, đỏ vẫn được đi. Nếu có biển có khi công bằng hơn.
- Rõ ràng. Vì thời gian đứng của xxx không chính xác (thậm chí có hôm không đứng) nên nhiều cụ đã phải mất thời gian quay đầu vì nghĩ rằng xxx chưa có. Nếu có biển thì sẽ không mất công thử làm gì.

xtac2004

Xe tải
Em chẳng biết up trục tiếp thế nào.
http://imgur.com/delete/ouWIf4U1Pwq3t62
http://imgur.com/delete/poD9hPfPwgiPQwd
Các cụ lưu ý là đến trước biển sẽ không quay được đầu vì bên trái là vạch liền, đi tiếp cũng bị tóm.
Thực tế, đến giờ cao điểm: các cụ chưa nhìn thấy biển cũng không đưa xe lên cầu từ đường đê được. Vì vào giờ cao điểm, hôm nào cũng thấy 1 chú áo vàng và 2 chú áo xanh đứng đầu ngã ba cầm gậy phe phẩy đuổi ruồi rồi.
Dù sao thì cũng ghi nhớ điểm không nên đi vào.