[Thảo luận] Biển đông dân cư mới đường 5 và trò bẩn của xxx HD

ubisapro

Xe trâu
Cụ cũng chưa chuẩn bài lắm, phải hỏi mức phạt trước rồi ghi âm hoặc quay clip, đủ các bước thì chắc mất 5' là đi mà ko cần phải đưa giấy tờ ra cho xxx kiểm tra :D
Em cũng bị dính phát đè vạch ở HD, cũng chỉ 5', ko tính thời gian chờ gửi hình ảnh về. Xxx còn ko buồn đòi em xuất trình giấy tờ :))
Vâng, về nghĩ lại em thấy mình vẫn nóng vội quá nên vẫn sơ sót nhiều. Hỏi mức phạt trước, báo láo => chém, em thì chắc ko dí cái điện thoại quay được, lần sau bỏ túi ghi âm thui:D Em đưa 2 cụ về quê, sốt ruột nên cũng chẳng muốn căng quá làm j, mất công 2 cụ chờ em. XXX nói mấy câu, nếu em đi 1 mình, e đứng chiến cả buổi luôn@@

muong82

Xe hơi
bác thanh niên cứng vãi, kịch tính nhất là đoạn 4 thằng định vào hội đồng đều bị bác gạt ra chỉ bằng một câu, em kết nhất câu
Thế h đ/c nào làm việc với tôi, nãy h chỉ có 1 đ/c chào tôi thôi đấy nhé
này của bác

sandisk35

Xe tăng
Em ưng nhất cái biển báo đông dân cư ở đường 5 này. Cắm trên cao rõ ràng dễ quan sát. Mà giờ lòi cmn 1 đoạn này cắm bên phải thì thật vớ vẩn. Cảm ơn Cụ chủ đã cảnh báo.

pnew

Xe điện
Cụ mất cảnh giác thế. Thỉnh thoảng e cũng đi các tỉnh, vào mấy đường liên huyện, xã mà thấy những chỗ bốc mùi như vậy là dừng hẳn xe lại, lôi đt ra quay + cam, vừa quay vừa chửi Đ.M lũ chó định bẫy ông nhưng ông cho ăn .... ứt. Nhỡ đi qua mà thằng nào lao ra phạt là đc xem lại clip và nghe chửi.
Đi như cụ thì phải dừng đỗ nhiều lắm.

Phung Dung

Xe máy
Cụ chuẩn đấy, mình không sai thì k sợ, còn mình sai có xin cũng khó mà được. vì sao cụ nóng cụ giống em ức vì mình k sai lại bảo mình sai nên phải chém và loa to thôi

lilamahd

Xe tải
Chỗ bắt xi nhan là gần chỗ nhà 25 tầng ấy.
Chỗ ấy hôm nào chả vợt :)).
CÁI chỗ Ghẽ ấy mới cắm biển dân cư. vì chỗ ấy khi CN đi về toàn tắc. Đèn đỏ vô tác dụng.
:D:D:D còn các anh XXX chỗ cháu ở làm việc nhiệt tình và hăng say lắm =))=))=)) . Hở ra là <:-P ... (Mấy lần <:-P cả xe trung ương đi tham quan trong tỉnh nhà cháu nghe đồn phải cả lãnh đạo đến xin lỗi hộ =)) )

ubisapro

Xe trâu
bác thanh niên cứng vãi, kịch tính nhất là đoạn 4 thằng định vào hội đồng đều bị bác gạt ra chỉ bằng một câu, em kết nhất câu

này của bác
Câu sau e viết: sau kệ, e chả quan tâm nữa mà:D Tính e ương chứ ko cứng lắm đâu ợ. Mình ko sai thì chả có lý do h mình phải xin, phải nhạn cái CHO như ông xxx trung tá nói. Chắc nó kích e, nghe câu đó xong, e đỏ phừng mặt quay ra xả lại nó như e đã viết@@

ubisapro

Xe trâu
Thực ra chỗ e viết tổng thời gian chém chỉ khoảng 5 phút, thêm 2 phút đợi video. Còn nhiều cái lặt nhặt e ko viết vào. Chả hạn khi các cụ nhà e xuống xe 1 lúc và thấy sốt ruột, e bảo: quê mình cách đây vài km thôi, để con gọi taxi bme về trước...:D e là định chiến đến cùng đó, tiếc là 2 cụ nhà e cứ phải có thằng con đi cùng. Mà vướng 2 cụ, e cũng chả dám chém lâu:(

Manhbh

Đi bộ
Hôm nọ E chạy đường 5 đoạn Hải Dương cũng bị xxx bắt lỗi đè vạch , nó đưa ra 2 ảnh : 1 ảnh chụp mít xe E có biển , 1 ảnh chụp bánh đè vạch nhưng ko có biển số xe E . E vẫn phải nộp phạt , hay E cũng bị bọn nó lừa nhỉ
~X(
Ở đấy bác bị nó bẫy rồi , đó là vạch 35 cấm chuyển làn , đè lên chắng sao cả

ngựa thồ

Xe tăng
Thực tế là đa phần các tình huống cụ gặp không phải là bẫy.
Lạy cụ, cụ chém như đúng rồi. Cứ như cụ nắm rõ lịch trình em đi đâu và dính bẫy bao nhiêu lần ý. Quan điểm cá nhân là: giết nhầm còn hơn bỏ sót vì cuộc đời không có chỗ cho 2 từ Ước gì và Giá như.

pnew

Xe điện
Lạy cụ, cụ chém như đúng rồi. Cứ như cụ nắm rõ lịch trình em đi đâu và dính bẫy bao nhiêu lần ý. Quan điểm cá nhân là: giết nhầm còn hơn bỏ sót vì cuộc đời không có chỗ cho 2 từ Ước gì và Giá như.
Nếu cái nào cũng là bẫy thì đâu còn là bẫy. Giết nhầm cũng phải trả giá cụ nhé.

ngựa thồ

Xe tăng
Lạy hồn pnew, hồn là số 1 ạ. Có ai bảo cái nào cũng là bẫy đâu mà hồn đi dạy người khác vậy. Em chỉ nói là những chỗ nào cảm thấy nghi ngờ thì rút điện thoại ra quay thêm ( mục đích nếu có biến thì sẽ có thằng được nghe chửi luôn ) chứ không có ai điên bỏ mấy triệu ra mua Cam treo làm cảnh, dọa ma cả. Còn trả giá hay không thì em lo được, hồn không phải lo.

pnew

Xe điện
Lạy hồn pnew, hồn là số 1 ạ. Có ai bảo cái nào cũng là bẫy đâu mà hồn đi dạy người khác vậy. Em chỉ nói là những chỗ nào cảm thấy nghi ngờ thì rút điện thoại ra quay thêm ( mục đích nếu có biến thì sẽ có thằng được nghe chửi luôn ) chứ không có ai điên bỏ mấy triệu ra mua Cam treo làm cảnh, dọa ma cả. Còn trả giá hay không thì em lo được, hồn không phải lo.
"Quan điểm cá nhân là: giết nhầm còn hơn bỏ sót". "Những chỗ nào cảm thấy nghi ngờ" thì "dừng hẳn xe lại, lôi đt ra quay + cam, vừa quay vừa chửi Đ.M lũ chó định bẫy ông nhưng ông cho ăn .... ứt". Thế là "bỏ sót" những chỗ không nghi ngờ rồi. Mà "bẫy" thì thường được dàn dựng để không nghi ngờ.

Chưa thấy thằng nào điên đi một đoạn gặp xe đỗ chiếm đường lại dừng xe quay và chửi.

ngựa thồ

Xe tăng
"Quan điểm cá nhân là: giết nhầm còn hơn bỏ sót". "Những chỗ nào cảm thấy nghi ngờ" thì "dừng hẳn xe lại, lôi đt ra quay + cam, vừa quay vừa chửi Đ.M lũ chó định bẫy ông nhưng ông cho ăn .... ứt". Thế là "bỏ sót" những chỗ không nghi ngờ rồi. Mà "bẫy" thì thường được dàn dựng để không nghi ngờ.

Chưa thấy thằng nào điên đi một đoạn gặp xe đỗ chiếm đường lại dừng xe quay và chửi.
Hồn bị viêm não nhật bản hay hồi nhỏ bị chó dại cắn nên di chứng đến bây giờ + mù chữ nữa. Em nói là chỗ nào thấy nghi ngờ chứ không hề nói là cứ đi trên đường là thấy nghi ngờ có bẫy. Hồn đừng suy diễn theo cách nghĩ của hồn. Hồn cũng không nên thể hiện mình hơn người khác đi.

pnew

Xe điện
Hồn bị viêm não nhật bản hay hồi nhỏ bị chó dại cắn nên di chứng đến bây giờ + mù chữ nữa. Em nói là chỗ nào thấy nghi ngờ chứ không bảo cứ thấy là dừng.
Thế nào là "giết nhầm còn hơn bỏ sót"? Lời lẽ thế này chắc là có cơn dại rồi.