[Thảo luận] Biển cấm xe tải trong TP, XXX thua Maria :P

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Em đồ rằng chúng nó cố tình
Chúng nó hiểu và vận dụng luật để kiếm lợi cá nhân tài tình lắm. Chơi với xxx nhièu nên em biết.
Chỉ khổ những người thiếu hiểu biết về luật thôi.

Đói quá đây mà, chắc sắp tới còn căng hơn các cụ cố gắng chịu đựng. An ủi cái là "tắc cùng tất biến" he he he

an_khanh2011

Xe tải
Website
e-hoadon.com
đúng là càng khó khăn, xxx càng bẩn bựa, fải có kênh thông tin, tố cáo nào hiệu quả để đưa bọn này về chăn gà chúng nó mới chừa đc

MariaOzawa

Xe buýt
Theo như link của bác, thì hình 106 a từ ngày 1/3 có tỉnh tổng trọng lượng hàng và xe không ạ? Văn bản không ghĩ rõ, còn bạn 106b thì nói là cả hàng và xe, hehe. Chỗ này luật chưa chặt à bác?

Cụ chủ cho luôn địa chỉ chính xác ngõ nhà cụ đi, cụ phải minh bạch hóa vào, nhỡ đâu cụ bị "đá hậu', anh em còn lên tiếng, em thật đấy!
ảnh này cụ nhìn kỹ là ngõ 17 Phương Mai ợ
Nhà em ở ngõ 15 Phương Mai, em cố tình chụp ảnh có số nhà mà ;). Với bọn xxx mình mà sai nó thịt ngay nên em chụp hết ảnh, photo giấy lại rồi. Xxx ở chỗ em đi qua quán nc thỉnh thoảng lại bị cái ghế hoặc cái điếu cầy ném vào lưng mà chả làm gì đc :)). Mấy năm trước có thằng mới về bắt nạt nhà em quá, em điên chỉ thẳng vào mặt chửi rồi bảo mày cởi bộ quần áo nghành ra rồi đánh nhau với tao :D thế là cả phố tràn ra chửi vuốt mặt ko kịp.
Quan nhất thời, dân vạn đại. Với lũ chúng nó mình khinh chứ ko sợ.

janglac

Xe tăng
em ko chạy xe tải nhưng cũng biết cái biển này chỉ có tác dụng với xe trên 3.5. chính vì vậy dân vận tải thuê toàn mua xe 1.25 rồi hoán cải thêm. cụ và tài xế lái xe tải mà để bọn nó lập biên bản với cái lỗi này em thấy hơi tài đấy.

MariaOzawa

Xe buýt
em ko chạy xe tải nhưng cũng biết cái biển này chỉ có tác dụng với xe trên 3.5. chính vì vậy dân vận tải thuê toàn mua xe 1.25 rồi hoán cải thêm. cụ và tài xế lái xe tải mà để bọn nó lập biên bản với cái lỗi này em thấy hơi tài đấy.
Em vì cũng ko chắc chắn nên sau khi xem biển chạy về nhà hỏi Cụ gù rồi, chưa có thông tin chính xác thì cậu lái xe gọi tới tấp, bảo chúng nó gọi thêm mấy thằng ở phường và xe cẩu đến. Em chạy ra thì nó đã đưa bằng và giấy tờ rồi, lúc đấy em cứ ậm ờ để về nghiên cứu cho chắc đã. Em đọc thậm chí ngay trong OF cũng có thớt về biển cấm xe tải như này và có nhiều Cụ còn khẳng định là cấm tất cả các loại xe tải nữa.
Rất nhiều lái xe khi nhìn thấy xxx thì rất sợ, vì cái bằng lái là cần câu cơm của họ, và không muốn lằng nhằng với xxx. Bọn xxx hiểu đc tâm lý đó cho nên lấy việc thu bằng ra dọa nạt để áp đảo họ. Chúng nó đc học trong trường môn tâm lý và dùng việc đó để moi tiền của dân, thật khốn nạn.

Qua Cơn Mê

Xe tải
Không đeo bảng tên là đã sai lòi ra rồi lại còn bầy đặt đi bắt lỗi dân .

Ongrungf

Xe điện
Em đã từng chứng kiến xxx phường gọi chính xác là cướp hàng hóa của các bà bán rong, cướp các biển thò ra đường :(. Em ko nói là người dân đúng nhưng hành xử như xxx là quá ...md

nGageQD

Xe hơi
Em không lái xe tải bao giờ nên không biết, nhưng xét theo hiệu lực của biển cấm xe tải hiện nay thì xe bán tải, xe tải cỡ 500kg chạy thoải mái đấy chứ các cụ.
Trừ đoạn nào có có biển bổ sung ghi rõ từ 500kg trở lên.

longvu

Xe tăng
Nếu cụ là phường Phương mai, em kính chuyển cụ số anh trương CAP, báo cho anh ấy biết, nhắc nhở lính lác ko đc kiếm ăn bửn như thế nữa

MariaOzawa

Xe buýt
Nếu cụ là phường Phương mai, em kính chuyển cụ số anh trương CAP, báo cho anh ấy biết, nhắc nhở lính lác ko đc kiếm ăn bửn như thế nữa
Ạc, cả lũ chúng nó với nhau mà Cụ. Tiền phế hàng tháng của các hộ KD mặt đường chúng nó chia nhau. Còn tiền kiểu này là chúng nó ăn mảnh, thấy em chụp ảnh làm to chuyện chúng nó mới đt cho thằng phố đồn xuống đấy.

AnhTiếnMobile

Xe điện
Ko ăn dc quả này mấy chú chắc ức lắm cụ chủ cẩn thận ko lại bị C...ắn sau lưng đấy

Quái xế

Xe buýt
Em đề nghị cụ sa thải ngay cái thằng lái xe. Thằng đó chắc chỉ học đến bằng B2 rồi. Cụ kiếm thằng bằng C mà chạy. Bọn bằng C chạy trong phố nó chớt nhả với XXX kinh lắm, rất ít khi chủ xe phải thò mặt ra làm việc trực tiếp với XXX

volume

Xe tăng
Em đề nghị cụ sa thải ngay cái thằng lái xe. Thằng đó chắc chỉ học đến bằng B2 rồi. Cụ kiếm thằng bằng C mà chạy. Bọn bằng C chạy trong phố nó chớt nhả với XXX kinh lắm, rất ít khi chủ xe phải thò mặt ra làm việc trực tiếp với XXX
Cụ yêu cầu"cao" thế, cụ chủ lấy tiền đâu mà trả lương :))
PS: Vodka cho tinh thần cụ chủ nhá !

ngaynha

Xe tăng
Chuyện hay như film =))

gii123

Xe hơi
Vãi nhể, xã hội đang nhiễu nhưong rồi đây sao ?