Biển cấm oto nút Nguyễn Khánh Toàn-Đào Tấn?

Tribute

Xe container
Hay là biển giả không có Quyết định gốc của Sở GTVT nên xxx không dám phạt.:))

mai.thanh10

Xe container
Biển này cấm theo giờ cao điểm thôi, giờ thấp điểm 9h-16h và 19h-6h30h hôm sau ra các cụ cứ phi 4b vô tư.

Cứu Hộ

Xe tải
228 Mễ Trì Thượng, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, TP.
Website
nuocuongtinhkhiet24h.vn
nhiều hôm đi làm qua đó dính tắc đường kẹt xe kinh quá các bác ạ.

nguvango

Xe buýt
Chiến thuật này lại hay, dư này thì mới có cá to mà chén chứ. Thỉnh thoảng khi nhà có khách là xách cần đi câu ngay, mà đã đi câu là có cá to. Chứ ngày nào cũng câu thì cá nó biết tỏng con nhà bà te, khi đó có mà ăn mứt.

manhthuong

Đi bộ
Hôm nay nghe các cụ nói em mới giật mình vì ngày nào cũng lượn qua chỗ này. Có hôm đầu giờ cao điểm buổi chiều mỗi mình em chạy lên dốc Bưởi, trộm vía hôm đó có 1 cu áo vàng nhưng đang mải buôn điện thoại nên em thoát đấy

Mr nhà quê

Xe buýt
ôi vậy mà em tuyền đi qua đoạn này lúc giờ cao điểm đó, tầm 5-6h chiều, may cho em chưa lần nào bị vịn cả. EM cũng nhìn thấy biển báo rồi nhưng em thấy các bác vẫn đi ầm ầm nên đi theo thôi. Mà em để ý cũng chưa thấy bác nào nhà ta bị vịn ở đây mặc dù có các chú 3x đứng ở đó...chỉ tuyền thấy các chú bắt ko mũ bảo hiểm??
vậy là sao nhỉ?

November Man

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.chelseafc.com.vn
:)) Biển hên xui các cụ ạ :))

liberu

Xe đạp
Nhà cháu ngày nào chả đi qua dốc này, 4B vẫn phi lên ầm ầm tầm 5h-7h chiều nhé. Biển cấm xe 4B lưu thông giờ cao điểm vẫn còn cắm ở cầu, nhưng thấy XXX chả nói năng gì, nên dân tình cứ mái thoải mà đi thôi. Chả bit chết lúc nào.

xoikhung

Xe đạp
Việt nam mình có cả một rừng luật các bác nhể. Nhưng trong thực tế toàn dùng luật rừng thôi

huyphuong127

Xe tải
Em thấy các bác XXX điều hành giao thông ở đây tốt tính đấy chứ. Em hay đi qua nên biết. Hôm nào chỗ quay đầu vắng là các bác vẫy cho lên bình thường, nhưng nếu đông quá thì các bác lại bắt tuân thủ theo biển. Tất nhiên nhiều khi em thấy tắc tịt nhưng các bác xxx vẫn không bắt đi vòng (vì còn phải điều hành giao thông cho giao cắt trước đó).
Chỉ hôm nào bị vợ mắng hoặc hết tiền thì các bác mới bắt thôi. Nên ở đây mang tính hên sui nhiều lắm. Em vẫn hay đi bình thường mà chưa bị vịn lần nào.

hungnokia3300

Xe tải
Website
www.facebook.com
Tuân thủ một tí thì có chết ai đâu, mà lại còn đỡ tốn xăng dầu trong khi tắc đường nữa. Cháu chưa bao giờ dám phập vào biển cấm cả. Trừ khi chính mấy xxx đó vẫy gậy bắt phải di chuyển vào thì đành chịu thôi. Nhưng trước khi di chuyển vào cháu phải ghi hình nó đã, rồi mới dám vào. Ai mà biết nó có bẫy mình hay không

MINHTITAN

Đi bộ
Cảnh báo các bác là nếu các bác đi vào buổi sáng ngày thường ( ngày đi làm ) thì các bác cứ thoải mái mà lên dốc, các xxx giả vờ làm ngơ cho các bác lên. Nhưng đừng có dại mà đi vào ngày thứ 7; chủ nhật, em chứng kiến một vụ bắt cả oto lẫn xe máy vì cái tội le ngoe lên dốc đấy.
Biển còn hiệu lực - nhưng hiệu lực hay không phụ thuộc vào các bác và xxx cho phép hay không!
Tốt nhất là tránh bão cho lành, bảo vệ đạn

hungremanphu

Xe đạp
Đầy tớ nhà ta thì cứ thấy bất lực là cấm,không cần biết ông chủ có đồng ý hay không.Cắm biển cấm xong mới thấy là sai lầm, nhưng lại không muốn sửa sai..? ???<nếu sửa thì nấy mứt mà ăn>
Nút giao thông bùng binh cầu giấy, hướng về Cầu Giấy lưu lượng tham gia giao thông trong giờ cao điểm ai đã từng đi qua đều biết nó nhiều gấp mấy lần nút NKT-ĐT,vì vậy xxx dùng cách lợi thế để các bác vô tư tiến thẳng lên dốc đó.
<trong giờ cao điểm mà đường vắng lại có xxx ở đó bác nào thử làm chuột bạch đi sẽ có câu trả lời cho các bác ngay>!!!
Nếu thực hiện đúng biển báo vào giờ cao điểm thì không những ùn tắc ở bùng binh cầu giấy mà cả nút gt NKT-ĐT ùn tắc kéo dài đến tận Hoàng quốc việt luôn.Chúng nó biết thế, nhưng chưa thay đổi biển báo ngay,lý do chưa thay đổi lại biển báo thì ai là người VN đều hiểu,còn những người không phải người vn mà hiểu luật vn chắc là sẽ bị trục xuất.?

-Cảnh báo
:ngày thường các bác đi vô tư,còn thứ 7 thứ 8 nếu bác nào thừa đạn thì cũng vô tư tiến thẳng lên dốc đỡ phải đi vòng mất thêm khoảng 1km.
Đôi lời chia sẻ cùng các cụ các mợ.!
^:)^^:)^^:)^(b)(b)(b)

fansi

Xe buýt
Biển ở dốc vẫn có hiệu lực (vào giờ cao điểm) các cụ ạ.
Tuy nhiên CA có quyền cao nhất khi điều khiển, xử lý.
Khi đông xe, chỉ cần chặn 1 xe sẽ làm tắc cả ngã tư, nên CA họ làm ngơ. Hơn nữa nếu chặn hết xe ở đây thì các xe
sẽ phải đổ ra Cầu giấy, gây ách tắc ở đó. Cái biển thì nó không có suy nghĩ nên tác dụng hạn chế. Vì thế CA họ tùy tình
hình mà bắt hoặc làm ngơ.
Khi lưu lượng giao thông ít, thì họ cứ theo luật mà xử.

Kết luận: để cho chắc, khi đến chỗ này các cụ phải nhìn lưu lượng xe và CA mà đi, hoặc ra dấu xin lên dốc.
Khi vắng thì chớ dại mà bò lên đấy !