[Funland] Biden là tay trong của khựa...?

wild nature

Xe điện
đọc báo xong kết luận thường là biểu hiện của ng nhận thức kém, nhưng thích nổi trội giữa đám đông
Có lẽ cụ nhằm lẫn chăng.
Cụ chủ có ý trong đầu rồi. Hằng qua vớ đc dẫn chứng đắt giá thôi.

Thử hỏi muốn lập luận mà lấy dẫn chứng thì phải trích nguồn ở đâu?

wild nature

Xe điện
Nói gì thì nói chứ em rất thích cá tính của ông Trump, nếu kỳ này Biden mà trúng cử thì có chút buồn
Nói thật, nhìn Joe tranh luận thì Trump nói ko sai, là Joe ngái ngủ.

Joe Biden nói ko biểu cảm, như 1 con robot lập trình ấy, ko gây đc thiện cảm với người nghe/xem

thientudolong

Xe container
Có lẽ cụ nhằm lẫn chăng.

diễn đàn là fun, chúng ta k nên bàn những chuyện nặng mùi đấu đá, mưu mô như vậy, vì ngay cả ng trong cuộc cũng còn ko hiểu hết, ý e là vậy, đọc fun thôi, ko làm thay đổi thế giới đc đâu

rachfan

Xe container
DC là phe ôn hòa, dưng mà bao năm thấy có lần nào ôn hòa đâu. Đời TT nào cũng phải gây War 1 lần, không thì các nhà Tài Phiệt cho ít hàng ngay. :D
Nó là thế này cụ ợ:

Cộng hòa: Tao wánh mày vì mày ngứa mắt tao.

Dân chủ: Tao wánh mày vì hòa bình thế giới.

Misaki2268

Xe hơi
Cách đây vài năm em đọc báo thấy ông Biden này đi làm bằng tàu điện ngầm; định bán nhà để chữa bệnh cho thằng con trai thì được anh Obama hứa cho tiền để không phải bán... làm em tưởng ông ấy nghèo. Giờ đọc thớt này em thấy ổng giàu quá :(

binhsu7273

Xe cút kít
Có lẽ cụ nhằm lẫn chăng.

Đ/c ấy sợ nội dung Thớt đi vào "chiều Sâu" mà. ;))

binhsu7273

Xe cút kít
diễn đàn là fun, chúng ta k nên bàn những chuyện nặng mùi đấu đá, mưu mô như vậy, vì ngay cả ng trong cuộc cũng còn ko hiểu hết, ý e là vậy, đọc fun thôi, ko làm thay đổi thế giới đc đâu
Thế bài ở trên không "Fun" sao Cụ...? 8->8->8->

binhsu7273

Xe cút kít
Đ/c Hien do đã ròm thấy ở dưới có đường link của báo chính thống không vậy...? :)):)):))
Tin này của Đ/c là Thật hay Fake vậy, có conspiracy vớ vẩn nào không...? 8-> 8-> 8->

chẳng có gì mờ ám ở đây cả. ông bây giờ dành 1 ngày ra công viên ngồi canh xem họ tham nhũng được bao nhiêu tiền hộ tôi cái. cái đất nước này tham nhũng khắp muôn nơi, ông muốn công bằng ông đi điều tra thằng nào tham nhũng đất công ăn hàng trăm nghìn tỷ ý. ông xem mấy nhân viên bảo vệ, trông xe lao công họ có nhà lầu xe hơi không? rộng rãi cho ng ta sống. lên phố cổ gửi xe máy 20k hay 50k còn chơi, từ thiện hàng bao nhiêu ko tiếc. nếu ng ta đc công bằng đã ko vất vả làm những nghề đay rồi. phải xem số ng đc free và số ng phải trả tiền í. ng ta ko ăn đx bao nhiêu đâu ông ơi.
đi tập thể dục là lành mạnh thì ko thu .và thường ở cv ng ta đi tập là chính.nhưng mặc đẹp thì là đi chơi, đi chơi phải trả tiền. trẻ con có 2k mà vào khu vui chơi. logic thế còn gì

Chỉnh sửa cuối:

metalins

Xe tăng
Đừng có nói phét, đừng có mồm điêu! Biden từng phải bán nhà để cứu con nhé, Obama cũng phải bán hồi ký/ tự truyện gì đó để lấy tiền giúp Biden nhá! ;;) ;;) ;;)
Nếu là thừa nhà bán bớt thì sao cụ? Đầy tiền nhg cứ giả khổ lấy tiếng thơm, anh # nhà em ra toà khai sở hữu nhõn cái nhà tập thể cũ.

Au79 Dragon

Xe điện
Nói chung là các cụ ghét anh Khựa thì mới vote cho Trăm thôi chứ bình thường thì chắc chả quan tâm .

meomun346

Xe container
Có vẻ là em bên phải clip.

Tony Bobulinksi, người đưa ra tuyên bố chấn động về vai trò của Joe Biden trong hoạt động kinh doanh của con trai Hunter Biden vào hôm qua, sẽ là khách mời của Tổng thống Donald Trump trong cuộc tranh luận với ứng cử viên Dân chủ Joe Biden diễn ra vào 8 giờ sáng nay giờ Việt Nam.

Vào lúc 6 giờ sáng nay, Bobulinksi sẽ có cuộc gặp gỡ với báo chí. Theo nhà báo John Roberts của Fox News, Bobulinksi sẽ thông báo giao nộp tài liệu và thiết bị điện tử liên quan đến giao dịch với Hunter và Joe Biden cho FBI.

Từ khuya hôm qua đến sáng nay, cũng có thêm nhiều email, tin nhắn được cho là của Hunter Biden bị tiết lộ.

Tất cả đã được bày biện sẵn sàng cho cú dứt điểm của Tổng thống Trump vào sáng nay, xin mời đón xem!

Oh, tài liệu này được tung ra thật đúng lúc, phần thắng sẽ thuộc về anh Trum thôi!

kvboto

Xe container
Dân Việt không hiểu sao lại rất thích Donal Trump????
he he, chắc kiểu hành động như thanh niên choai choai, nổi lềnh phềnh,... thì đa số dân sẽ rất thích ý,...

Kiểu formal quá, vẻ nghiêm nghị, phép tắc xã giao quá thì dân sẽ thấy nhạt nhẽo,...

Chỉnh sửa cuối: