Bia Lê Lợi, những ai đã từng đi?

Lexus430sc

Xe điện
@lex: Có giao lưu thân mật được cụ ợ, nhưng chưa đến giai đoạn "giao lưu phối kết hợp" :D bao giờ đến đoạn ý cháu sẽ tiếp các cụ sau.
@wave: Hội đấy toàn là sinh viên như bọn cháu cả mà, cháu cũng có những kiểu đó nhưng ứ dám post lên, chúng nó tự nhiên nên vậy thôi, cụ thích ẻm áo đỏ hôm nào cháu giới thiệu cho, còn cháu không chỉ thích các bạn gái Nga mà còn thích cả bạn Hàn xẻng ở ảnh đầu cháu post, các bạn Mali và Cong gô được cái cá tính nhưng cháu chắc không thể "sử dụng" được hiii. Nhà cháu thích nhất khi đi nấu ăn cùng hội con gái Nga, chúng nó người đã đẹp sẵn mặc thì đến mát lạnh cả người, không bao giờ biết "đeo kính" khi ở trong KTX :)).
Cụ cho ít ảnh nấu ăn lên bọn em thưởng thức mới ạ :D

Kenzo_0001

Xe đạp
có vụ nào cảnh thủy điện không cụ ới

Kenzo_0001

Xe đạp
cháu lên đb nhìu nhưng toàn nghỉ ks mường thanh thôi. lần này lên quyết ra hn điện biên xem sao

wavechien

Xe container
cháu lên đb nhìu nhưng toàn nghỉ ks mường thanh thôi. lần này lên quyết ra hn điện biên xem sao
Thường thì khách các tỉnh khác về Điện Biên thì ks Mường Thanh luôn là lựa chọn số 1, trừ khi ở đây hết phòng mới chuyển sang các khách sạn khác.

anhgia

Xe buýt
Chỗ này năm xưa mình đến thăm quan mà suýt dẫm phải "mìn", di tích lịch sử như thế mà **** nhiều vô kể, chán...

wavechien

Xe container
Chỗ này năm xưa mình đến thăm quan mà suýt dẫm phải "mìn", di tích lịch sử như thế mà **** nhiều vô kể, chán...
Giờ xung quanh làm hàng rào hẳn hoi hết rồi cụ ạ, ko còn mìn bộ binh nữa đâu ;))

Chã Nhỏ

Xe điện
Còn hoang sơ quá cụ uây nhờ !

Can Khuong

Xe tải
Hơ! Chào Đồng hương nha! Mình cũng từng ơt TX Lai Châu rôì Điện Biên đây, Vodka và góp vài tấm ảnh

Đường 12 đoạn gần tt Phong Thổ:

Chui vào rừng già thì chỉ còn thế này:

Lên Thăm động Pu Sam Cap, Rất đẹp nhưng tiếc là máy còi lại đến vào lúc còn sơ khai chưa có điện đóm giề nên ảnh không được đẹp lắm:

Cột đá:

Vách hang đá:

Đâù voi, nhưng chửa tìm thây đuôi:

Vòm hang:

Nền hang:

Chỉnh sửa cuối:

wavechien

Xe container
Hơ! Chào Đồng hương nha! Mình cũng từng ơt TX Lai Châu rôì Điện Biên đây, Vodka và góp vài tấm ảnh
Đường 12 đoạn gần tt Phong Thổ:

Chui vào rừng già thì chỉ còn thế này:

Lên Thăm động Pu Sam Cap, Rất đẹp nhưng tiếc là máy còi lại đến vào lúc còn sơ khai chưa có điện đóm giề nên ảnh không được đẹp lắm:
Cột đá:

Vách hang đá:
[
Dạ vâng, em cám ơn cụ đã góp vui với thớt của em (b), cụ bây giờ lại đương ở Sài Gòn rồi ạ :D

Can Khuong

Xe tải
Dạ vâng, em cám ơn cụ đã góp vui với thớt của em (b), cụ bây giờ lại đương ở Sài Gòn rồi ạ :D
Em rơì Điện biên từ năm 1998, nhưng đôi khi vẫn về thăm ĐB, Lai Châu, tuy nhiên từ khi TX Mường Lay biến thành hồ thì chưa về được, chắc năm tơí em sẽ đi thăm lại những nơi này, qua ảnh của cụ thì thây khác xưa nhiêù quá!

wavechien

Xe container
Em rơì Điện biên từ năm 1998, nhưng đôi khi vẫn về thăm ĐB, Lai Châu, tuy nhiên từ khi TX Mường Lay biến thành hồ thì chưa về được, chắc năm tơí em sẽ đi thăm lại những nơi này, qua ảnh của cụ thì thây khác xưa nhiêù quá!
Em dân bản địa ở Mường Lay bao nhiêu năm qua, giờ em còn chả nhận ra nữa là cụ đã đi từ hồi xa xưa :)), TX Lai Châu mới bây giờ cũng thay da đổi thịt lắm cụ ạ. Hay nhất là để 2014 đi dự 60 năm giải phóng Điện Biên cụ ạ, em nghe có nhiều chương trình hay với hoành tráng lắm, ít nhất là có lễ hội Hoa Ban kéo dài hơn 1 tuần lễ cụ ạ :))

Can Khuong

Xe tải
Em dân bản địa ở Mường Lay bao nhiêu năm qua, giờ em còn chả nhận ra nữa là cụ đã đi từ hồi xa xưa :)), TX Lai Châu mới bây giờ cũng thay da đổi thịt lắm cụ ạ. Hay nhất là để 2014 đi dự 60 năm giải phóng Điện Biên cụ ạ, em nghe có nhiều chương trình hay với hoành tráng lắm, ít nhất là có lễ hội Hoa Ban kéo dài hơn 1 tuần lễ cụ ạ :))
Oh! vâỵ à! hay quá, lúc đó chắc chắn mình sẽ về.
Ai qua thơt này thì mơì nge bài tình ca tây bắc nhé:
http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=ug2NLbbaDt

Chỉnh sửa cuối: