Bia hơi Chém gió vỉa hè

likecar&trips

Xe tăng
Chủ đề chém gió tuần này là ở đỉnh mẫu sơn nhân ngày ra mắt chi hội lạng sơn chắc vui lắm đây, lúc các cụ chém chắc gió bão phải lên đến cấp 12 các cụ nhờ.

likecar&trips

Xe tăng
Không có cụ Đồng thì gió không lên được
Bẩm cụ trẻ, cụ vào Hà tĩnh ghé thăm tôi ở vinh nhé; từ giờ đến sang tuần sau tôi bận chém gió Lào ở thành vinh, gió trong này không to nhưng nóng nực bức bối lắm, đến tối trời lại mát và có nhiều cái hay lắm, câu chuyện đêm khuy ở đâu hay hơn hà lội nhiều.

likecar&trips

Xe tăng
Mấy hôm nay xe cụ Đồng ra sao rồi? đã tiến hành mổ sẻ chưa vậy?
Xe đã được chuẩn bệnh và đang tiến hành gây mê, giải phẫu rồi cụ ợ. Từ 18/4 đến giờ tôi đang chém gió thành vinh cụ ợ có lẽ trận quyết đấu với nắng lửa thành vinh này kéo dài sang tuần sau mới kết thúc cụ ợ., vào công trường lắp kính cho trường cao đẳng nghề dầu khí nghệ an, CV bận túi bụi chẳng có thời gian lên mạng, chẳng có tg thăm hỏi bệnh tình của em nó nữa...buồn quá.

Chỉnh sửa cuối:

korandovinhyen

Xe container
Bẩm cụ trẻ, cụ vào Hà tĩnh ghé thăm tôi ở vinh nhé; từ giờ đến sang tuần sau tôi bận chém gió Lào ở thành vinh, gió trong này không to nhưng nóng nực bức bối lắm, đến tối trời lại mát và có nhiều cái hay lắm, câu chuyện đêm khuy ở đâu hay hơn hà lội nhiều.
Nhiều cái hay thế làm sao mà cụ về được.

korandovinhyen

Xe container

tamanguyen

Xe điện
Cụ ơi nguyên thủ quốc gia gặp nhau cũng rượu, chúng ta chỉ là dân thì làm sao mà gặp nhau không có vài ba chén được. miễn làm sao đùng quá là được.
em chào các cụ nhà koảndo em điểm danh ạ!!!!!!!! cụ bảy oi cụ mua giúp em mua cái máy đo lồng đọ dược ko đẻ khi nào uống em đo thấy nó chạm tới ngưỡng thì em ko uống nữa. hihihihi

korandovinhyen

Xe container
em chào các cụ nhà koảndo em điểm danh ạ!!!!!!!! cụ bảy oi cụ mua giúp em mua cái máy đo lồng đọ dược ko đẻ khi nào uống em đo thấy nó chạm tới ngưỡng thì em ko uống nữa. hihihihi
Chú mà chạm ngưỡng cứ phải 2 chai 65.

tamanguyen

Xe điện
em sợ uống hết 2 chai cụ lại "nằm" chơi không thôi ah.
em vẫn ngồi mà hai chân ruỗi thẳng hai tay buông thõng cổ nghẹo sang một bên mắt thì ko biết thức hay ngủ, thỉnh thoảng lại ngó cổ vào cái sô để ở trước mặt và gọi chị huệ chị huệ.;));));))

korandovinhyen

Xe container
em vẫn ngồi mà hai chân ruỗi thẳng hai tay buông thõng cổ nghẹo sang một bên mắt thì ko biết thức hay ngủ, thỉnh thoảng lại ngó cổ vào cái sô để ở trước mặt và gọi chị huệ chị huệ.;));));))
Ngày mai đi thế nào chú?