Bia hơi Chém gió vỉa hè

cuongnh071970

Xe buýt
hum qua bị xử lý rùi, lam sao dám lượn nữa mà cụ 7 hỏi

tamanguyen

Xe điện
Cả nhà ơi iêm lên xe tăng rồi he he....kịp cụ 7 roài nhá
chúc mừng cụ, cụ mới chạy chức chủ tịch off lạng sơn song mà lại chạy ngay lên xe tăng, em hâm mộ cụ quá, cụ xem có cửa nào cho em lên xe điện tốn nhiêu em cũng chịu!!!!!!

tamanguyen

Xe điện
em chào cả nhà em đi ngủ trước đây, hôm nay là một ngày mà em ko thấy vui vẻ gì cả toàn là chuyện ko mong muốn thì nó lại sẩy ra, may mà cái kính xe nó mền ko thì.... từ hôm đi chơi tây bắc về hôm nay em mới đi làm mà chẳng được việc gì tốt cả. em hy vọng ngày mai sẽ tốt hơn ngày hôm nay. em cảm ơn đại gia đình nhà ko đã cho em những giây phút để em quyên đi những phiền muộn của quộc sống hiên tại đầy bon chen và cám giỗ. em cảm ơn mọi người rất nhìu!!!!! thôi em ngủ đây mai em lai nói tiếp vì em nói nữa thì em lại ko ngủ được vì súc động!!!!!! chúc các cụ có một giấc ngủ ngon bên gấu còn em thì quay tay nhẹ nhàng rùi cũng ngủ ngon ko kém cụ nào đâu nhá!!!!!!!!!8->8->8->

tinhsau

Xe tăng
Các cụ bên này ngủ sớm quá nhỉ:)
Em sang chaòi buổi tối mà thấy nhà cửa tối om nhỉ:-B :D

kebaothuls

Xe điện
em chào cả nhà em đi ngủ trước đây, hôm nay là một ngày mà em ko thấy vui vẻ gì cả toàn là chuyện ko mong muốn thì nó lại sẩy ra, may mà cái kính xe nó mền ko thì.... từ hôm đi chơi tây bắc về hôm nay em mới đi làm mà chẳng được việc gì tốt cả. em hy vọng ngày mai sẽ tốt hơn ngày hôm nay. em cảm ơn đại gia đình nhà ko đã cho em những giây phút để em quyên đi những phiền muộn của quộc sống hiên tại đầy bon chen và cám giỗ. em cảm ơn mọi người rất nhìu!!!!! thôi em ngủ đây mai em lai nói tiếp vì em nói nữa thì em lại ko ngủ được vì súc động!!!!!! chúc các cụ có một giấc ngủ ngon bên gấu còn em thì quay tay nhẹ nhàng rùi cũng ngủ ngon ko kém cụ nào đâu nhá!!!!!!!!!8->8->8->
Cụ 7 thấy cụ Ngọc khộ chưa? Iêm chia sẻ với cụ vậy, iêm cũng quay ;))

quanghuyls

Xe điện
bán òi, chiều nay em với cụ ngọc bán òi. bây giờ lại tìm vespa px cụ nào có thì bánh trưng đi ạ, em đang máu đây.
Cụ đúng là cả thèm chóng chán.số cụ sướng thật, được cưỡi bao nhiêu em liền....ôi!ước gì mình được như cụ ý.

tamanguyen

Xe điện
bán òi, chiều nay em với cụ ngọc bán òi. bây giờ lại tìm vespa px cụ nào có thì bánh trưng đi ạ, em đang máu đây.
cụ huy ah mua px là ko vội được đâu, cụ tìm em ngon lành thỉnh thoảng cho iem mượn đi chà chanh tí, mấy hôm nưa em cũng mang em px của em đi dọn dẹp lại cho ngon để đi lốp gái!!!!!!!