[VHGT] Bị XXX Thái Bình bắt em không được ghi ý kiến người vui phạm đúng hay sai? có video

lenguyen_1983

Xe điện
Tìm qua bác Guc mới thấy cái này của chú. hóng hớt tí à mai anh vất luôn cho chú cái ld nhé. Cư thế này chỉ tổ đau đầu

Chỉnh sửa cuối:

gunner_hp

Xe tăng
Bây giờ có cái máy phá sóng bắn tốc độ ...sao các cụ ko sắm 1 cái mà dùng ...
Hix...sao cánh lái xe cty em bẩu cái đó mà xxx hay đăng kiểm thấy trên xe là nguy to đấy ạ.Cụ nào lắp thử chưa ạ ?

white_verna

Xe tải
EM cũng chỉ hóng vụ này xem sao thôi ah.

haidt13

Xe điện
Website
www.otofun.net
Biên bản bao giờ cũng có 2 liên, cụ có đang cầm liên 2 là bản có giấy than thì yên tâm thắng trận này. Về nguyên tắc không được ghi hộ phần "ý kiến người vi phạm". Hơn nữa lại là ghi bóp méo ý kiến người được cho là vi phạm nữa. Về cơ bản, trình tự làm việc của đồng chí XXX là sai. Cần phải đi học lại nghiệp vụ.
Còn ảnh mà trình khi có quyết định xử phạt thì không đủ tính minh bạch. Vì phần mềm photoshop có thể làm cho cụ đi với tốc độ 166km/h cũng được ý chứ. :))

1. Cụ làm đơn khiếu nại. Nếu không giải quyết trả giấy tờ thì cụ làm tiếp mục 2
2. Làm đơn tố cáo cán bộ nhà nước làm sai quy tắc trong trình tự xử lý vi phạm hành chính. Cung cấp bằng chứng cho báo chí để đưa ra công chúng bình luận.
Làm photoshop chỉnh sửa lại ảnh thì ko ngại cụ a.
Theo e biết hầu hết các máy ảnh e đã dùng kể cả điện thoại khi chụp đều có exif (ghi lại khá nhiều thông tin, ngày, giờ chụp, thông số chụp, tốc, khẩu, chế độ.... Và ảnh dùng phần mềm nào chỉnh sửa nó cũng hiển thị khi check thông tin trực tiếp trên ảnh. Trừ khi cố tình edit xong save for web. ( lúc này phải yêu cầu xem file gốc như e trình bày ở dưới)

Còn nếu đã check và còn nghi ngờ bị edit ảnh cụ yêu cầu cho check các ảnh chụp ngày hôm đó - trước và sau để đối chiếu thông thố seri ảnh...

nmc

Xe hơi
Làm đến cùng cụ ah

Tamsadoa

Xe tải
Tình hình cụ chủ chắc vẫn còn căng