Bị xóa bài viết mà không có một lý do hay thông báo gì???????

Trạng thái
Thớt đang đóng

chuột 74

Xe điện
xóa bài đc $ à? vậy e ở nhà ăn và lập nick mới rùi tạo thớt mới cho mod xóa tẹt để ăn %
50-50 nha
cụ làm đi e ủng hộ cụ nhiệt tình:D nhưng e không đảm bảo IP nhà cụ không vào được 0F đâu nhá:))

Tuanden82

Xe đạp
hix, em tưởng vụ này được giải quyết xong xèng rồi, ai ngờ hôm nay quay lại vẫn thấy các cụ đang say sưa chém.

Già bà

Xe điện
Nói chuyện với cậu chán ngay từ lần đầu.

Giới thiệu luôn, tớ là Mod đây, và là người comment ngay sau bài được xóa của cậu đấy. Và lão Voiz kia thì là dân Buôn. Sao biết à? ...trẻ con F1 nhà OF cũng biết....hờ hờ...

Cậu nhẩy xổ vào OF, tớ chắc chắn hoàn toàn rằng cậu không đọc 1 chữ, chứ chưa nói 1 bài của ai...rồi cậu nhẩy thẳng luôn vào cái box Hot là Offroad để mời mọi người ai muốn lên báo thì gọi cho cậu....ha ha ha...cậu đơn giản đến không ngờ luôn. Cậu chọn cái Box Offroad để mở hàng vì nó đúng cái cậu cần là mấy khuôn hình Hot Hot...ha ha... thế mà cậu lại còn chê bọn tớ Ích Kỷ he he

Riêng cái vụ PR vớ vỉn ở box chuyên môn, đáng ra cậu đã được đi chơi luôn, chứ nói nhỏ với cậu ông Mod box đấy cùng nghề với cậu nên có thể còn chút cả nể đấy...

Thôi chịu khó đọc đi, chỉ cần đọc hết những gì đang có trên OF cũng khơ khớ rồi đây.
Mod này nói chuyện hài thật. đúng là chỉ nên làm mod thôi chứ không nên làm admin. Còn ai cũng thế thôi khi post bài tôi cũng đọc những thông tin cần thiết của diễ đàn để không vi phạm. Còn xóa bài theo kiểu không lý do, không thông báo thì ai cũng sẽ bức xúc thôi.
E đọc đến đây thì chán cho mít tờ này quá.
Vi phạm rồi, bị xóa bài rồi mà vẫn lải nhải được.
Nếu người có brain bình thường thì sau khi đọc bài của bác chauchau sẽ lặng lẽ ngồi học cách tham gia diễn đàn, xem mình bị lệch pha chỗ nào và tự điều chỉnh. Đây vẫn lải nhải tiếp.
Kiểu như OF là 1 bánh xe khổng lồ đang quay tít theo chiều kim đồng hồ. Bác này nhảy bổ vào theo chiều ngược lại, văng xa hàng chục km là ít, chưa kể nát bét. Rồi lại gào lên "các bác ích kỷ, k đón nhận e"

Và e ghét nhất sai chính tả, dấu chấm, dấu phẩy...Ăn k nên đọi, nói k nên lời mà còn bày đặt.
:-q:-q:-q
Sao hôm nay mình đanh đá thế nhỉ :-/

Chíck Bông

Xe buýt
Há há há, đang định com mờ vài dòng của đồng chí này để ý cò thì cụ đã nói hết cả.................. 8-}
Em cũng cùng quan điểm với cụ, vào Fa^n này đa số là các cụ cả, có phải teen đâu mà gõ tè le hạt me hết. Câu chữ lủng củng, chấm phẩy sai be bét cả. Đọc vài câu là thấy chán, mệt rồi.
Mà em thấy, chính bọn teen dùng ngôn ngữ hay phết đấy chứ, súc tích, ngắn gọn, chỉ có cái hơi khó đọc.
Mà thôi, pham mờ chuồn lâu rùi, phăn thui cụ ợ........................

Bầu ơi thương lấy bí cùng,
Tuy rằng khác giống, nhưng chung một nồi :))

Chỉnh sửa cuối:

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Bài này đến hồi kết được rồi các cụ nhỉ.

Trường hợp cụ chủ thớt, với những topic nóng như vậy, nếu mod nào muốn xóa để nghị rút cho cụ ấy cái thẻ để cụ ấy được thông báo chính thức qua PM về việc thớt bị xóa và lý do.

Bài này em tạm khóa trước khi tiễn nó lên đường.

Trạng thái
Thớt đang đóng