Bì xì lốp xe ko rõ lí do..??

linken

[Tịch thu bằng lái]
Chào bqt
Nick tôi là linken, mem otofun từ 2011.
Cách đây hai tuần tôi có đăng topic bán cái điện thoại sony đang dùng trong box Chợ Giời thì bỗng nhiên bị Ban nick mất 1 tuần.
Tôi không thấy có thông báo thẻ phạt hay lí do bị Ban, nên rất mong bqt cho tôi lí do để lần sau ko mắc phải
Cám ơn bqt

kick

Xe hơi
em cũng vậy ạ, tuần trc em cũng bị xì hơi lốp đến nay mới hết. em có đăng bài Tặng cái biển treo tường trong box Chợ giời nhưng toàn thấy báo là chưa dc duyệt, nên em lại đăng tiếp và cũng báo như thế. em có nhắn tin cho cả 3 mod và trong bài cũng nói rõ với cả 3 mod trong box chợ giời nhưng chẳng thấy phản hồi gì cả, mà cũng ko xóa dc các bài đã đăng,em thấy đăng bài tặng cái biển thì có gì sai đâu mà ko dc ạ. em cũng chẳng thấy có thông báo thẻ phạt hay lý do bị xì hơi lốp, mong các min mod giải thích và chỉ rõ để em tránh lần sau ạ.

sondandunghq

Đi bộ
Lỗi thì phỈ giải thích cho ngta để lần sau ko tái phạm chứ. Mình cũng có cái ko hài lòng cũng muốn nghỉ chơi. Kiểu gì cmt này tí nữa cũng bị xóa nếu họ ko muốn nghe ý kiến phản hồi

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Lỗi thì phỈ giải thích cho ngta để lần sau ko tái phạm chứ. Mình cũng có cái ko hài lòng cũng muốn nghỉ chơi. Kiểu gì cmt này tí nữa cũng bị xóa nếu họ ko muốn nghe ý kiến phản hồi
Cần gì phải giải thích hở cụ ? trách người khác sao không trách bản thân không đọc quy định ? lúc bị bem rồi thắc mắc thế lọ thế chai !

Min Japan

Xe hơi
Cần gì phải giải thích hở cụ ? trách người khác sao không trách bản thân không đọc quy định ? lúc bị bem rồi thắc mắc thế lọ thế chai !
Theo em nghĩ 1 ngày bao nhiêu cụ đăng bao nhiêu bài bị xóa, thời gian người ta dọn dẹp cho diễn đàn em sợ còn không đủ nói chi ngồi giải thích từng bài nên cụ cũng thông cảm cho min mod ạ. Thay vì hỏi thì cụ đọc quy định là cũng tránh được thẻ mà, mất công ban lãnh đạo viết ra mình là mem thì chịu khó đọc thôi :D

Chào bqt
Nick tôi là linken, mem otofun từ 2011.
Cách đây hai tuần tôi có đăng topic bán cái điện thoại sony đang dùng trong box Chợ Giời thì bỗng nhiên bị Ban nick mất 1 tuần.
Tôi không thấy có thông báo thẻ phạt hay lí do bị Ban, nên rất mong bqt cho tôi lí do để lần sau ko mắc phải
Cám ơn bqt
Bác liên tục rao bán điện thoại trong một thời gian ngắn trong Chợ nên bị phạt lỗi KDCN thôi!

meomun2211

Đi bộ
Nội quy gì em thấy toàn ban nick linh ta linh tinh.

meomun2211

Đi bộ
Em chém gió nhiều quá cũng cho đi nick em luôn...:(