Bi vẫy tại tp Vĩnh Yên, nhg k thoai mai.

Luckyluke28

Đi bộ
Hom trc Em đi TĐảo về, đoạn đầu ngã tư có bùng binh TO vãi tp VY - phuc yen. phải chở mấy ô a ra sân bay lun nen hoi mát ga một tý. Bị tuýt 58/50 (sao máy bác bị bắt đều 58/50). Trình bày khó kinh, mât 30 ph có các phương án k đc, do vội đành ký biên bản. The là sẽ Mất toi 1 buổi vê lại VP nọp phat. Nhg hơi ngạc nhiên là có mấy xe bị gọi vào, xong lại đc đi luôn. Bác nào có kinh nghiệm gì giải đáp hộ cái? cách gi ma hay vậy.

Chỉnh sửa cuối:

binhgia09

Xe đạp
Các anh đấy toàn sưng danh người nhà cụ có tên là Thanh huyền.Lần sau bị tuýt cụ cứ thử sưng danh như vậy xem sao.

vodka_cute

Xe buýt
Chắc mấy xe đấy bị bắn 54, gọi vào nhắc nhở rồi cho đi ý mà :-d

Luckyluke28

Đi bộ
K ảnh có dc lập bien bản không? Thây x trẻ bỉu khi nộp phạt sẽ có. Chán nhất là k đc nộp tại chỗ. Thủ tục Hành dân là chính.

dung37c1

Xe tăng
Bác có đc xem ảnh ko, thấy các cụ trên of nói bây giờ xxx bắn cả bằng mồm nữa đấy

dung37c1

Xe tăng
K ảnh có dc lập bien bản không? Thây x trẻ bỉu khi nộp phạt sẽ có. Chán nhất là k đc nộp tại chỗ. Thủ tục Hành dân là chính.
Ko ảnh thì ký làm gì cụ, họ có chứng minh đc lỗi đâu mà phải ký

trungpk

Đi bộ
Khi đi nộp phạt sẽ có ảnh pts cho cụ xem. :))

Pumzen

Xe ba gác
Giả dụ,mình đi sai thật! Các cụ cứ đòi vật chứng đi! Nhà cháu mà là xxx thì cứ phải hành các cụ nửa buổi,sau đó đem vật chứng ra. Cao nhân tắc,cao nhân trị. Mình đã sai chắc chắn,nên tiếp thu rút kinh nghiệm cho những lần sau. Đã có gan ăn cắp,phải có gan chựu đòn. Chứ vừa ăn cướp vừa la làng....thì kg nên.

Nseries

Xe buýt
Ko có ảnh ko chứng minh đc lỗi nhỡ xxx bắn bằng mồm thì sao, chưa gì cụ đã ký bb rồi

U_OAT

Xe Cứu Trợ
Ko có ảnh ko chứng minh đc lỗi nhỡ xxx bắn bằng mồm thì sao, chưa gì cụ đã ký bb rồi
Có điều luật nào quy định lập biên bản là phải có hình ảnh chứng minh vi phạm ko cụ nhỉ.
Vd như cao tốc NBinh bọn nó lấy đâu ra hình ảnh cho mình xem ngay ở cao tốc nhỉ.
Đa số e thấy đều hẹn khi lấy lại bằng sẽ được xem ảnh

dhcuong84

Xe buýt
Không ảnh thì em sẽ ký bb, sau khi ghi: yêu cầu xem hình ảnh tốc độ của tôi không được đáp ứng, tôi không công nhận lỗi.

dhcuong84

Xe buýt
Giả dụ,mình đi sai thật! Các cụ cứ đòi vật chứng đi! Nhà cháu mà là xxx thì cứ phải hành các cụ nửa buổi,sau đó đem vật chứng ra. Cao nhân tắc,cao nhân trị. Mình đã sai chắc chắn,nên tiếp thu rút kinh nghiệm cho những lần sau. Đã có gan ăn cắp,phải có gan chựu đòn. Chứ vừa ăn cướp vừa la làng....thì kg nên.
Thử hỏi cụ định hành kiểu gì? Trình tự dừng xe - kiểm tra - xử lý.. Cụ định hành thế nào? Em nói thật, cụ mà là xxx, sếp cụ ăn đòn đầu tiên vì...làm việc kém hiệu quả. Hay cụ định giữ giấy tờ rồi không làm gì cả, không trả giấy tờ, cũng không lập biên bản, không giải thích??? Gặp phải em, em chuẩn bị ghi hình ảnh, lời nói xong em đứng cạnh yêu cầu cụ làm việc... Chắc chả mấy mà cụ được về ngồi phòng điều hòa.

Có điều luật nào quy định lập biên bản là phải có hình ảnh chứng minh vi phạm ko cụ nhỉ.
Vd như cao tốc NBinh bọn nó lấy đâu ra hình ảnh cho mình xem ngay ở cao tốc nhỉ.
Có, cụ tìm thông tư 65, nó quy định: người vi phạm yêu cầu được xem hình ảnh thì phải cho xem (nếu đã có hình ảnh) hoặc hướng dẫn đến bộ phận xử lý để em. Nghĩa là cùng lắm, bác sẽ được hướng dẫn quay lại 20km để xem hình ảnh tốc độ. Tuy nhiên, nếu bác không đưa giấy tờ thì quay lại bao nhiêu km cũng tốt

Mợ Béo

Xe hơi
xxx đc học cả đoán tâm lý lái xe, nên thấy chủ thớt đang vội nó mới hành

quy_rom

Xe máy
[/QUOTE]Có, cụ tìm thông tư 65, nó quy định: người vi phạm yêu cầu được xem hình ảnh thì phải cho xem (nếu đã có hình ảnh) hoặc hướng dẫn đến bộ phận xử lý để em. Nghĩa là cùng lắm, bác sẽ được hướng dẫn quay lại 20km để xem hình ảnh tốc độ. Tuy nhiên, nếu bác không đưa giấy tờ thì quay lại bao nhiêu km cũng tốt[/QUOTE]
Em lại hỏi hơi ngố tí, trước khi quay lại xem ảnh (nếu xxx bảo thế) thì mình có phải đưa GT cho cho xxx ko? em dự là họ nắm của ta đã rồi mới cho chạy lui lại xem phải ko cụ dhcuong84?

ThanhTungTB

Xe điện
Họ hẹn đến ngày xử lý sẽ cho xem hình ảnh ,nhưng các bác cũng phải ghi rõ vào biên bản ,cod yêu cầu xem hình ảnh ,nhưng hiện tại ko có .và yêu cầu đến ngày xử lý phải cho xem hình ảnh mới công nhạn lỗi ( phí rửa ảnh phải i trả nha )nếu bác ko ghi ý kiến mhuw thế ,xxx có hứa hẹn gì ,thì đến khi nộp phạt ,tiền vẫn mất ,mà ko có ảnh đâu .vì bộ phận xử lý ở phòng chỉ xử phạt theo biên bản thôi .

xecobonbanh

Xe buýt
Có ảnh thì ký. XXX cũng chả thích mình đứng đấy với cái máy quay đâu