Bí quyết kinh doanh và đầu tư trên thị trường bất động sản

Datdonghoi

[Tịch thu bằng lái]
Anh chị em xem đi xem lại video mới tối hôm qua tôi Upload lên youtube. Đây là video rất quan trọng làm tiền đề cho những người đầu tư đất thổ cư, tối mai tôi lại cập nhật video tiếp theo lên để anh chị em tham khảo từng phần đầy đủ 12 video, từ đó đúc kết ra kế hoạch mua bán kinh doanh bất động sản.
Cẩm nang đầu tư bất động sản - Bí quyết kinh doanh đầu tư bất động sản phần 2:

Lái phi thuyền

[Tịch thu bằng lái]
Chuẩn đó cụ ơi, mua hai thứ đó mà vay ngân hàng chỉ có nước phá sản!
Cụ này hồi xưa đầu tư bất động sản bên Đông Trù hiệu quả phết, lâu lắm không gặp

Bênon

Xe đạp
Cụ này hồi xưa đầu tư bất động sản bên Đông Trù hiệu quả phết, lâu lắm không gặp
Em thấy cụ cũng quen quen, chắc gặp ngoài rồi nhưng không biết nichk của cụ thôi, cụ còn đầu tư bên Đông Hội không cụ ơi?

Lái phi thuyền

[Tịch thu bằng lái]
Em thấy cụ cũng quen quen, chắc gặp ngoài rồi nhưng không biết nichk của cụ thôi, cụ còn đầu tư bên Đông Hội không cụ ơi?
Em chốt với cụ 1 lô đất qua chỗ cụ Phương, cụ nhanh quên nhỉ

Avuday

Xe hơi
Bài hay quá chờ mong các bài tiếp theo của cụ.

Datdonghoi

[Tịch thu bằng lái]

Datdonghoi

[Tịch thu bằng lái]
đầu tư bất động sản ngày càng khó
Tùy từng người thôi cụ, đối với người trẻ năng động và giỏi về công nghệ thông tin thì bây giờ cơ hội là rất rộng lớn. Bất động sản ngày càng hình thành nhiều phân khúc và mỗi phân khúc có rất nhiều cơ hội riêng

Lái phi thuyền

[Tịch thu bằng lái]
Tuần sau công ty mình giới thiệu dự án tại Bắc Ninh bán liền kề và biệt thự, giá mở bán rất hợp lý. Không biết có cụ nào quan tâm không

Datdonghoi

[Tịch thu bằng lái]
Em mới nghe sơ qua , cụ chủ thực chiến nhiều, em cũng đang định đi theo hướng này, có khó khăn gì cụ chỉ bảo em nhé.
Cụ xem kỹ 12 video hướng dẫn, khi mua bán gặp khó khăn gì cứ alo cho mình

Datdonghoi

[Tịch thu bằng lái]
Thị trường còn diễn biến tốt, các cụ muốn tham khảo đâu là đỉnh của thị trường thì phải căn cứ vào chỉ số CPI. Khi nào CPI lên cao bất động sản còn nhịp sóng cuối rồi mới tính chuyện nổ, còn với lãi suất và lạm phát như hiện nay thì tìm nơi có dòng tiền mạnh mà tính

canhoicaccu

Xe tải
Chào các anh chị em!
Trên kênh cộng đồng bất động sản Việt Nam, tôi có chia sẻ với mọi người về việc quay video lại các bài giảng của tôi về bí quyết kiếm tiền và làm giàu trên thị trường bất động sản. Xét thấy nhiều anh chị em trên otofun rất đam mê với hành trang, tìm kiếm phương pháp trở thành những nhà đầu tư bất động sản thành công.
Vì vậy tôi up load 12 bài giảng lên YouTube và cập nhật trên topic này. Chắc chắn đây là các tài liệu rất có giá trị có thể giúp anh chị thực chiến thành công trên thị trường bất động sản Việt Nam hiện nay và trong nhiều năm tới: Bí quyết kinh doanh và đầu tư trên thị trường Bất động sản:
Kinh doanh bất động sản không nên lướt sóng vì có thể ngã sấp mặt.

Thực ra đầu tư bất động sản các cụ cũng biết rồi. Nó còn tùy mục đích của các cụ sau đó mình mới chọn được sản phẩm phù hợp cho mình.
Đúng như trao đổi của cụ, nhưng những người ít vốn vẫn cần phải tính toán để lướt sóng gia tăng vốn, để sau này có cơ hội nắm giữ lâu dài các vị trí đẹp
Vâng. Em cũng đồng ý là có những cơ hội lướt sóng nhưng nên tìm hiểu thật kỹ. Nếu có cơ hội nên đến xem tận nơi. Nhưng em đều nghĩ đầu tư đều nên xem chuyện lâu dài, nhìn xa ạ vì giá trị tài sản tăng theo phong trào thì lại nhanh bị mất giá hoặc chỉ tăng mạnh thời gian đầu sau đó thì lại chững. Cái này nên tìm hiểu kỹ

bí quyết mà e thấy đúng nhất là đừng nghe mấy thằng "THẦY" bố láo phán bừa, nó lừa để bán hàng đấy, đặc biệt như mấy thằng kiểu như trịnh văn mạnh , rồi bác sĩ nhà đất, cuối cùng nó dắt các cụ vào vân đồn với quận 9 hết, sau nó xả vào mặt bằng mấy cái chiêu bài đa cấp

https://www.youtube.com/channel/UCTkPxnmDwc323zt6rd_t22A

Casablanca2017

[Tịch thu bằng lái]
bí quyết mà e thấy đúng nhất là đừng nghe mấy thằng "THẦY" bố láo phán bừa, nó lừa để bán hàng đấy, đặc biệt như mấy thằng kiểu như trịnh văn mạnh , rồi bác sĩ nhà đất, cuối cùng nó dắt các cụ vào vân đồn với quận 9 hết, sau nó xả vào mặt bằng mấy cái chiêu bài đa cấp

https://www.youtube.com/channel/UCTkPxnmDwc323zt6rd_t22A
Muốn không bị lừa thì phải đi khảo sát thực tế, không tìm hiểu kỹ mà nghe môi giới thì dễ bị đắt mũi lắm

Casablanca2017

[Tịch thu bằng lái]
Đầu tư lướt sóng thì phải nên tham khảo kỹ dự án đó của ai , ở đâu . Nếu đầu tư nghỉ dưỡng nên mua những căn mặt biển thì có thể lướt ngay đc trong cùng thời gian đấy.
Các bác đầu tư thì đầu tư từ 1năm đến 1,5 năm thì may ra có lời , chứ lướt thì nguy hiểm lắm =)))
Tùy thôi cụ ơi, người nào biết lướt vẫn lướt ầm ầm. Kiếm ngon !

Datdonghoi

[Tịch thu bằng lái]
Hiện nay các phân khúc thị trường trải đều và có những thách thức với tín dụng bất động sản, thời gian tới dòng tiền sẽ chỉ tập trung ở một số khu vực chứ không nổ đùng đoàng như diễn biến của năm ngoái. Anh chị muốn kiếm tiền phải lăn lộn đãi cát tìm vàng chứ không thả tiền linh tinh được. Tốt nhất xem đầy đủ 12 video của tôi để nắm được bức tranh tổng thể của thị trường và các phân khúc có thể kiếm tiền từ nghề này

0904091636

[Tịch thu bằng lái]