Thảo luận Bị gãy tay biên.

Death Knight

Xe tăng
may cho họ không đụng vào em
với em - giá nào em cũng chơi đến bến !
Cháu lại nếu:
Nếu là cụ mà hỏng như chủ thớt,cụ làm toáng lên xong rồi một ngày đẹp trời họ mang qua đổi hòa cho cụ con Lắc SA full để họ lấy con pha đin về châm cứu thì cụ làm sao?
Biết đâu được cụ chủ thớt gặp phải trường hợp này rồi thì sao? =)) =)) =))

Esposito

[Tịch thu bằng lái]
Cháu lại nếu:
Nếu là cụ mà hỏng như chủ thớt,cụ làm toáng lên xong rồi một ngày đẹp trời họ mang qua đổi hòa cho cụ con Lắc SA full để họ lấy con pha đin về châm cứu thì cụ làm sao?
Biết đâu được cụ chủ thớt gặp phải trường hợp này rồi thì sao? =)) =)) =))
Làm gì thi làm - kinh tế vẫn phải giữ vững cụ ạ , dân ta chưa giàu như dân âu mỹ , Em lại tầng lớp nghèo bền vững . Nhưng em thì quan điểm thế này
Nếu em mua xe fadin mà bị thế thì hãng xe không yên với em đâu , mà trả lời củ chuối kiểu kia , em sẵn lòng đi bộ - trước khi đo xe em sẽ ngao du khắp cả nước đã
Còn nếu đền thì em chỉ cần đền cái máy fadin mới thôi - tiền làm lại số em tự chịu , bởi mình cũng đã dùng 2 năm rồi thì chịu ít chi phí là đúng
Không ai mua xe xong mang ra ăn vạ cả - nên không cần thiết họ phải đền lux hay gì gì khác , nhưng chớ có trả lời củ chuối với em - em chấp nhận đốt xe nhưng Em cho hãng xe thiệt hơn hơn em cả tỷ tỷ lần ngay !

Death Knight

Xe tăng
Làm gì thi làm - kinh tế vẫn phải giữ vững cụ ạ , dân ta chưa giàu như dân âu mỹ , Em lại tầng lớp nghèo bền vững . Nhưng em thì quan điểm thế này
Nếu em mua xe fadin mà bị thế thì hãng xe không yên với em đâu , mà trả lời củ chuối kiểu kia , em sẵn lòng đi bộ - trước khi đo xe em sẽ ngao du khắp cả nước đã
Còn nếu đền thì em chỉ cần đền cái máy fadin mới thôi - tiền làm lại số em tự chịu , bởi mình cũng đã dùng 2 năm rồi thì chịu ít chi phí là đúng
Không ai mua xe xong mang ra ăn vạ cả - nên không cần thiết họ phải đền lux hay gì gì khác , nhưng chớ có trả lời củ chuối với em - em chấp nhận đốt xe nhưng Em cho hãng xe thiệt hơn hơn em cả tỷ tỷ lần ngay !
Cháu thì dân gáp bai nên tầm vĩ mô cháu chịu.thôi cứ đúng sai,kết quả ntn để xem chủ thớt thông báo kết quả.em vs cụ cứ làm choén diệu đã

Phongtamtruong

[Tịch thu bằng lái]
Xin được các bác tư vẫn thảo luận về vấn đề của em ạ. Xe em bị gãy tay biên thủng khoang máy. Vào hãng bổ máy không ra kết quả gì (ngập nước, mùn than, dầu đểu, ...) Đều không phải nguyên nhân. Vào 3 tháng trước em có đi xe bị trượt bánh lật ngang 2 bánh phải lên. Và hãng kết luận là do xe bị lật làm dầu trong máy bị dồn dẫn đến việc cong tay biên và sau 3 tháng thì gãy và lỗi do người sử dụng. Em hoang mang quá thật sự không hiểu nổi? Em tìm hiểu mãi mà chưa thấy có trường hợp nào trước đây nên chưa thể chấp nhận được.
Cụ chủ thớt sao không thấy vào thông báo kết quả nhỉ ?
Hay xe đã trở thành sắt vụn bán đồng nát rồi nhỉ - chán
Có mấy bài viết về xe vin có mạt sắt thì bị khoá , xe vin đâm vào không khí bị gãy thì bị xoá

Keep

Xe điện

Doun

Xe điện
Vụ gẫy tay biên này hình như pót đâu đó từ lâu rồi, nay xào lại hay sao đó.

Phongtamtruong

[Tịch thu bằng lái]
Chắc cụ chủ bán xe fadil mua xe điện chăng !
mất hút luôn

Esposito

[Tịch thu bằng lái]
Em hóng mãnh liệt vào chửi ạ !

A03806

Xe tải
Sao thay cái lốc máy của Vin mà tận 80 củ cơ nhỉ, bên honda như city chỉ tầm hờn 40 củ cả công, cái lốc không chưa đến 20 triệu. Thay lốc mới, thay lại tay đòn thì cũng như mới thôi chẳng sao đâu, bác cứ đi chục năm nữa vẫn BT, nhiều xe thủy kích mà k bị ngập chỉ vỡ lốc thay xong vẫn như mới chỉ có bệnh tâm lý thôi.

Tungluong90

Xe đạp
sorry các bác thời gian rồi em bận quá. Nói chung mình là người tiêu dùng muốn đòi công lý khó lắm các bác ạ. Sau tết em vướng mấy vụ công tác nên thôi chấp nhận làm cho xong để con làm việc chứ dây dưa rồi đủ thứ mệt mỏi mất công mất việc. Xe em thay máy mới giá niêm yết 80tr hãng hỗ trợ còn 58tr. Thay xong em về đóng thuế và thay đăng kí mới hết 10tr nữa. Chưa thay đăng kiểm. Tóm lại là vẫn mất 70-80tr.

Luu Lehong

Xe container
sorry các bác thời gian rồi em bận quá. Nói chung mình là người tiêu dùng muốn đòi công lý khó lắm các bác ạ. Sau tết em vướng mấy vụ công tác nên thôi chấp nhận làm cho xong để con làm việc chứ dây dưa rồi đủ thứ mệt mỏi mất công mất việc. Xe em thay máy mới giá niêm yết 80tr hãng hỗ trợ còn 58tr. Thay xong em về đóng thuế và thay đăng kí mới hết 10tr nữa. Chưa thay đăng kiểm. Tóm lại là vẫn mất 70-80tr.
Khổ thân bác! Cứ mua cái I10 hay Morning giờ có khi chả phải lo nghĩ hay tốn kém thêm gì!

Esposito

[Tịch thu bằng lái]
Vinh phét tiến lên !
Các cụ mua mạnh vào ủng hộ tinh thần tinh hoa yêu nước
Còn em ! Thôi em mua xe toy, honda , kia , mỹ , đức đi cho nó lành , em chịu mang tiếng tý cũng được