[Thảo luận] Bị công an phường ra vòi tiền để xe - làn 2 đường Nguyễn Khánh Toàn- HN

nghiadu

Xe hơi
xxx này mở một loạt các bãi gửi xe oto và xe máy qua đêm ở phía sau Vinamotor, Paris Gateaux ở Nguyễn Khánh Toàn được hơn 4 năm rồi. Chú này kiếm đậm lắm nên sắm được 2 cái biệt thự ở khu bên trong.
bác nắm thông tin chắc thế không biết :) Làm quan (bé tí) ở cái xó xỉnh Phường thôi mà ăn cũng đậm thế này bảo sao các quan to ko ăn cả ngàn tỉ

nghiadu

Xe hơi

nonhuchuachom

Xe tải
bác nắm thông tin chắc thế không biết :) Làm quan (bé tí) ở cái xó xỉnh Phường thôi mà ăn cũng đậm thế này bảo sao các quan to ko ăn cả ngàn tỉ
Bạn cứ ra đó gửi xe, hỏi thằng trông xe toàn là dân huyện Đô Lương, Nghệ An, tán phét với mấy quán nước là ra ngay chú Sơn, công an khu vực phường Quan Hoa là chủ thầu các bãi xe không phép này.

chienb

Xe máy
Chào các cụ, e là mem mới,

Hôm nay đến cơ quan đỗ xe ở làn 2 của đường NKT, em đã đỗ xe nhiều lần ở đây nhưng hôm nay mới có thằng ra vòi tiền. Theo quan sát của e thì ko thấy có biển P của GTCC gì cả, mà theo tìm hiểu là của 1 ông công an phường đang đương chức đứng ra bảo kê thu tiền trái phép.

Nó thuê 1 đội gồm 3 ông luống tuổi, canh trừng cứ thấy có xe đến đỗ là ra đòi thu phí, trong khi ko có vé hay bất cứ trách nhiệm đảm bảo nào về an toàn của xe cả.

Em xuống xe đứng cãi nhau tay đôi với nó luôn, bảo ông gọi chủ bãi xe ra đây tôi nói chuyện. Ông nhân viên kia cũng lọ mọ đạp xe về gọi ông công an tên là SƠN vẫn đang đương chức phường Quan Hoa ra "trao đổi".

sau một hồi khẩu chiến và có 1 người quen hỗ trợ em quay video trận khẩu chiến lại thì 2 ông kia cúp *** rút lui. Em vẫn cứ đỗ xe ở đó.

Mặc dù giành được công bằng nhưng vẫn sợ bọn chúng giở trò chó cắn sau lưng ra phá phách j đó xe em

Các bác xem hình để khi có việc vào khu vực này thì cảnh giác. (cái chỗ mũi tên là chỗ em đỗ con xe cún của em vào đó)

Không phải CA đâu bác ơi.Ông Sơn béo chỉ là dân phòng thôi ở gần nhà em mà.

nghiadu

Xe hơi
Bạn cứ ra đó gửi xe, hỏi thằng trông xe toàn là dân huyện Đô Lương, Nghệ An, tán phét với mấy quán nước là ra ngay chú Sơn, công an khu vực phường Quan Hoa là chủ thầu các bãi xe không phép này.
bác nắm quá rõ :)) em biết được vụ này là nhờ bác bảo vệ sống ở đây, nó tưởng mình gà ra bắt nạt. Toàn giọng ọ ẹ ra chành chọe mình, bố láo bố toét ko chịu dc. Mà bác có phải người quen sơ j với ông Sơn đó ko vại? Mấy hôm nữa e ra xe em lại ăn vài quẹt thì khổ cái thân em. Vừa làm cái thớt than cái hộp số AT còn đang lo đây, chắc cuối tuần cho vợ đi viện

3_banh

Xe điện
Ko có biển P, ko cấm dừng cấm đỗ thì ko trả tiền, nhưng thấp thỏm lắm cụ ơi, nó cắn trộm vợ 2 thì ức mà đ.ech làm gì được.

duckking06

Xe hơi
Đọc bài mới thấy nhiều kiểu kiếm tiền không khó của các xxx nhà ta quá các cụ nhỉ :-ss