[Thảo luận] Bị bắt lấn vạch ở Lê Duẩn nhớ vào rửa xe cho đỡ đen

OrientExpress

Xe máy
Nhà em ngay gần cái quán rửa xe này, 3 hôm nay kể từ lúc kẻ vạch liền, em ngày nào cũng chạy qua 4 lần, dưng mà chả thấy chú xxx đứng ở đâu cả!
Bác chủ thớt xem lại xem có nhầm với phố khác không chứ???

Mắt Kính

Xe điện
Tam Hoa city: Hoa Phượng, Hoa Hậu và...Hoa Cải

human

Xe máy
hahah! Em thì chắc rữa cả xe lẫn chủ xe luôn quá!:>

sauchi

Xe máy
Nữ sinh trên cho biết thêm, khó nhất là phải leo lên những chiếc xe cao để cọ rửa. Vòi nước nặng và phun mạnh khiến tay cô bị xước những ngày đầu chưa quen. Ca làm việc của Ngân bắt đầu từ 14h đến 20h. Lúc khách đông, 7 cô gái sẽ chia nhau mỗi người cọ rửa một phần của xe, nếu vị trí đó chưa sạch sẽ, quản lý dễ dàng phát hiện ra phần việc đó của ai. Vừa nói, cô vừa quay sang các đồng nghiệp ngồi bên cạnh cười tươi tắn. Theo Ngân, công việc rửa xe còn thích hơn làm PG bởi không chỉ được mặc đẹp, trang điểm xinh xắn, nhàn hạ, thu nhập cao mà còn... không bị sàm sỡ.

Bình Minh (Theo NgoiSao)
"...Không bị sàm sỡ" là mần răng?

ngoanhson

Xe tải
Lê Duẩn mới sơn 2,3 ngày thôi, buổi trưa là các anh ấy hay đổ ra bắt lấn vạch.

Còn cái vụ rửa xe là em chạy vào hồ 3 mẫu thấy bà con ngó nghiêng thì mình cũng làm kiểu ảnh về post lên cho mọi người xem.
Chỉ chụp được 2 kiểu rồi đi thẳng chứ đông gái ngồi nhìn ra đường thế bố ông nào đi 1 mình dám dừng xe lại. Bài kia là tối về đọc và copy từ mạng ra.

Cá nhân em không rửa ở chỗ này vì không chuyên nghiệp bằng chỗ rửa ruột của mình được cho nên phải trả lời ngay, không có bác lại bẩu quảng cáo cho cái hàng rửa xe.

LeTai1979

Xe cút kít
Có cả giá rổ đây các Cụ ơi:
Dịch vụ các cô gái chân dài, ăn mặc sexy đứng rửa ô tô đã có mặt ở Hà Nội.

Một chiếc Bentley đỏ đang được nhân viên dịch vụ Babe Wash chăm sóc.

Ngày 6/8 vừa qua, một dịch vụ rửa xe mới đã xuất hiện tại Hà Nội mang tên Babe Wash. Nhân viên rửa xe không phải là những anh chàng mặc áo phông quần đùi ngồm xổm phun nước, cũng không phải những thợ rửa xe trung niên tay đeo găng, miệng đeo khẩu trang mà là những cô gái trẻ chân dài mặc váy ngắn.

Theo một nữ nhân viên rửa xe Babe Wash, các nhân viên "chân dài" đều được lựa chọn khắt khe và trải qua đào tạo 1 tháng.

Tất cả các cô gái rửa xe đều phải cao trên 1.65m, hình thức ưa nhìn, giao tiếp tốt.

Chi phí rửa xe trung bình rửa sạch là 50.000 VNĐ, hút bụi thêm là 65.000 VNĐ.

Các cô gái rửa xe đều phải cao trên 1.65m và hình thức dễ nhìn.

Được biết, dịch vụ rửa xe này mới chỉ mở được vài ngày nay nhưng cũng đã được khá nhiều đại gia ô tô biết đến.

Nữ chủ cửa hàng Babe Wash cho biết: "Mình nuôi dưỡng ý tưởng này từ lâu rồi. Giờ mới có đủ can đảm thực hiện ý tưởng này. Mình thấy là, ở Việt Nam tất cả các ngành công nghiệp nặng đều là nam giới. Mình muốn sử dụng nữ giới vào những việc của nam giới và thử xem nữ giới có làm được hay không. Và mình nghĩ, không có việc gì nam giới làm được mà nữ giới lại không".

Cũng theo vị nữ chủ cửa hàng này thì chị không muốn các "kiều nữ" rửa xe của mình giống như nước ngoài phải nhảy múa, thoát y, để phù hợp với phong tục văn hóa Việt Nam.

Dịch vụ kiều nữ rửa xe như trên thực ra đã tồn tại ở nước ngoài từ lâu. Ở Mỹ, bạn có thể dễ dàng nhìn thấy các cô gái mặc bikini, cầm bảng baby wash, bikini wash đứng chào mời ở ngoài đường. Vừa rửa xe, họ vừa nhảy gợi cảm, thậm chí thoát y dần dần để thu hút và thu rút tiền boa của khách.

Theo VietNamNet

Mclaren_LeMans

Xe tăng
ko biết có rửa xe máy +xe.......đạp ko nhỉ ? Có thì e huy động cả phố chắc tầm trăm cái rửa bét nhè :))

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Matiz2C

Xe hơi
Website
my.opera.com
Vạch sơn liền này em thấy mới sơn được 2-3 hôm nay. Nhưng mấy bữa nay em chạy toàn "lấn" vạch chứ chưa "đè" vạch phát nào... may chưa bị xxx thổi.
Tks cụ nhắc nhở.

Chỉnh sửa cuối:

vihali

Xe container
Cảm ơn các cụ đã đến rửa xe ủng hộ cửa hàng bọn em. Ý tưởng này chẳng có gì mới, em đi nước ngoài thấy nhiều nơi có mà xem phim Mẽo thấy các em SV hay đi làm part-time kiểu này. Em chỉ làm hơi khác là tuyển mấy em SHEMALE vừa qua Thái mới về, thế thôi.

SHD

Xe điện
Chiều nay lúc rẽ vào hồ ba mẫu cũng thấy 1 số chú xxx bắt nhiều xe lắm. Chỗ em ở đối diện chỗ rửa xe baby bên kia hồ(bờ bắc). Em chờ khi nào rửa bằng lê vịt nam thì em qua, đắt mấy cũng rửa keke, chứ rửa như thế này không phê

100Km/h

Xe buýt
thảo nào các cụ bị bắt nhiều đường này...mải treo ngược cành cây nghĩ vào đó rửa xe thì ntn + nhanh nhanh vào trc các cụ khác kiếm chỗ đẹp nên vượt đây mà!

hoangvoila

Xe tăng
Bên Mẽo còn có quả rửa xe bằng... tuyết lê cơ, hay cực. Dần dà thể nào Vịt mình cũng có nhỉ. Lê ta có lẽ... bé hơn lê Mẽo, nhưng cũng được nhề!:D :D :D.
Hôm nào Camry đi rửa cho em đi theo ngó với nhé, xe em xe cỏ phi vào khéo các cô ý đuổi về ko rửa thì ngượng lắm

Mazspeed

Xe container
Hôm nào Camry đi rửa cho em đi theo ngó với nhé, xe em xe cỏ phi vào khéo các cô ý đuổi về ko rửa thì ngượng lắm
Không sao, nếu các em đồng ý rửa xe cỏ cho bác thì nhớ trả tiền luôn cho Camry nhé, ke ke ke :D.

training

Xe tăng
CHủ đề chính: ngày em chạy LD ít thì 4 lần, nhiều là 6 lần, chả lần nào ko lấn vạch cả, có thấy thằng nào túm đâu nhỉ????

CHủ đề phụ: kiểu gì cũng phải vào ngó cái Babe wash cái nhể, xem nó khác ở bển dư thế lào:-))

xe365vn

Xe container
ối có ối cụ chết với gấu nhé ;))

Meo Thamlam

Xe lăn
Website
www.cognotiv.vn
Nghe Tây nó đồn là 65k/shot thì phải :21: