[Funland] Bi-A có gọi là thể thao rèn luyện không các bác nhể?

Yu Ki

Xe buýt
Website
facebook.com
em cũng thích chơi môn này các cụ ạ:D Nhưng mà em phận nữ nhi thỉnh thoảng muốn đi chơi mà rủ mọi người khó quá...
Hay là lập hội bi-a OF các cụ nhể :D

Mr_vjnataba

Xe tải
Website
noithathathanh.vn
Ren luyện mà có 1 hot girl như vậy thì em cung muốn.....

jihadv

Xe tải
Chỗ cụ có 3 băng ko ạ? giờ tìm bàn billiard carom ở HN khó quá. Trước có chỗ Trần Quốc Toản giờ giải tán mất rồi :(

heogay83

Xe đạp
e thấy làm hội of bi-a cung hay lắm, e cũng khoái món này, nhưng chỉ là chơi giải trí thôi. e chơi với bạn, ai thua 10k vào gà để trả tiền bàn, vừa thư giãn, vừa vui

Yu Ki

Xe buýt
Website
facebook.com
Dạ, em đấu được chai rượu ạ, em chỉ thích đấu giá mỗi rượu thôi :)
ah đấy em nhớ mãi hok ra:)) nhưng mà phí quá cụ sen đấu giá xong được xơm em cầm rượu 1 cái mà cụ ko được nhể ;))

ozone310

Xe máy
Website
www.facebook.com
Sau thời gian làm việc căng thẳng tại công sở, biết cách giải trí hợp lý sẽ giúp bạn tái tạo sức lao động rất hiệu quả. Nhất là khi hình thức giải trí kết hợp với thể thao và làm đầu óc thư giãn, vận động toàn thân… Môn thể thao bi-a chính là một cách thư giãn, giải trí với nhiều lợi ích cho mọi người.
Lợi ích, ý nghĩa của môn bi-a:
+ Lợi cho sức khỏe
+ Tập luyện tính kiên nhẫn, điềm tĩnh
+ Môn thể thao của mọi thời đại
+ Sự kết hợp của đam mê – trí tuệ - nghệ thuật
Hiểu được nhu cầu thiết yếu này của khách hàng cũng như xu hướng phát triển của loại hình billiards trong tương lai, câu lạc bộ JiMa Billard Club đã nhanh chóng đầu tư và phát triển loại hình kinh doanh giải trí này !
Tọa lạc tại ngã tư phố Ngụy Nhu Kon Tum và Nguyễn Tuân, Với không gian thiết kế hiện đại, Chất lượng bàn, cơ tốt nhất cùng với đội ngũ phục vụ viên nhiệt tình, chu đáo.Sự hài lòng của các bạn là tiêu chí phục vụ của chúng tôi.. Kính mời các bạn qua trải nghiệm cùng chúng tôi.
Jima Billard 199A Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội hân hạnh được phục vụ các bạn.

Yu Ki

Xe buýt
Website
facebook.com
Sau thời gian làm việc căng thẳng tại công sở, biết cách giải trí hợp lý sẽ giúp bạn tái tạo sức lao động rất hiệu quả. Nhất là khi hình thức giải trí kết hợp với thể thao và làm đầu óc thư giãn, vận động toàn thân… Môn thể thao bi-a chính là một cách thư giãn, giải trí với nhiều lợi ích cho mọi người.
Lợi ích, ý nghĩa của môn bi-a:
+ Lợi cho sức khỏe
+ Tập luyện tính kiên nhẫn, điềm tĩnh
+ Môn thể thao của mọi thời đại
+ Sự kết hợp của đam mê – trí tuệ - nghệ thuật
Hiểu được nhu cầu thiết yếu này của khách hàng cũng như xu hướng phát triển của loại hình billiards trong tương lai, câu lạc bộ JiMa Billard Club đã nhanh chóng đầu tư và phát triển loại hình kinh doanh giải trí này !
Tọa lạc tại ngã tư phố Ngụy Nhu Kon Tum và Nguyễn Tuân, Với không gian thiết kế hiện đại, Chất lượng bàn, cơ tốt nhất cùng với đội ngũ phục vụ viên nhiệt tình, chu đáo.Sự hài lòng của các bạn là tiêu chí phục vụ của chúng tôi.. Kính mời các bạn qua trải nghiệm cùng chúng tôi.
Jima Billard 199A Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội hân hạnh được phục vụ các bạn.
cụ chủ thớt có nên lập clb bi-a OF hok nhỉ :D