[Ngành hàng khác] Bếp từ, thiết bị vệ sinh Hangrohe, các bộ nồi Đức. Nhận oder Đức, Mỹ!

Số điện thoại
0335229199
Giá
60,000 VNĐ

nhims xuf

Xe tải
{Kinh doanh chuyên nghiệp}

ferrari360

Xe buýt
Nhà mình có fb hay web không?

nhims xuf

Xe tải
Phải đến hơn nửa năm nay ngóng , đợi và cả hóng em sữa tắm nước hoa đỏ này mới sale ah. Chớp thời cơ ngàn năm có 1 shop đã gom được 1 số lượng kha khá đủ để phục vụ bà con, cô bác muốn sử dụng loại sữa tắm hương nướchoa cao cấp mà giá cực kỳ rẻ luôn nhé
Sữa tắm nước hoa cao cấp Etienne Aigner – Private Number Women - em này còn thơm và đắt hơn em trắng nhé. 100 hộp trắng shop gom được trong đợt sale trước đã hết hàng ah.
Xuất xứ: hàng xách tay Đức.
Dung tích: 250ml
Giá: 300k
Sữa tắm nước hoa cao cấp Etienne Aigner đỏ hương thơm,quyến rũ, lưu mùi rất lâu như xịt nước hoa.Mỗi lần tắm chỉ càn vài giọt đủ để
mang đến cho bạn làn da mịn màng ngay sau khi tắm và tinh chất dưỡng trắng giúp da sáng dần lên.
Với công thức đặc biệt của dòng sản phẩm cao cấp giúp lưu hương trên cơ thể rất lâu sau khi tắm.

xitruman

Xe tăng
Em oánh dấu, có lương thì mua cái máy tăm nước. Chúc bác chủ thớt buôn bán đắt hàng ạ.

matizvan2009

Xe ba gác
Hehe, mới ghé mợ thớt mua được mấy con dao để hôm về xin vào phòng lái chào xã giao mấy bác pilot.
Mợ chủ trả lời câu hỏi bên trên của em với. Được thì em đặt về nhà diy linh tinh cho vui.

nhims xuf

Xe tải
Em oánh dấu, có lương thì mua cái máy tăm nước. Chúc bác chủ thớt buôn bán đắt hàng ạ.
Dạ vâng a. Khoảng 2 tuần nữa hàng về thì kịp lương cụ nhỉ? Khi nào hàng về em báo cụ nha!

nhims xuf

Xe tải
Hehe, mới ghé mợ thớt mua được mấy con dao để hôm về xin vào phòng lái chào xã giao mấy bác pilot.
Mợ chủ trả lời câu hỏi bên trên của em với. Được thì em đặt về nhà diy linh tinh cho vui.
Úi dời, em không thấy thông báo. Làm em cứ đi tìm. Em ib cụ nha!

nhims xuf

Xe tải
Em đang quan tâm 1 trong 2 bộ dao Zwilling.
Mợ chủ có hàng sẵn thì địa chỉ ở đâu nhỉ, em chạy qua trải nghiệm với
Cụ ơi em bị miss mất tin nhắn. Cụ qua số 12 ngách 56 ngõ 102 trường chinh. Em có đủ cả 2 bộ dao để cụ xem a.

60Hz

Xe buýt
Tăm nc có sẵn hay chờ order ạ? Cho e 1 bộ nhé.

nhims xuf

Xe tải
Tăm nc có sẵn hay chờ order ạ? Cho e 1 bộ nhé.
Hàng nhà em đang tạm hết. Em gom order 2 tuần nữa có hàng a. Cụ cho em xin thông tin vào ib. Hàng về em ship a

nhims xuf

Xe tải
Đồng hồ Fossil BQ2402 #for_men #xách_Đức
Thương hiệu máy bền có tiếng lâu đời
Case 44mm
Duy nhất 29/8 giá là #1999k (Nguyên giá 5xxxk, giá thị trường săn Sale toàn 2xxx k - x k hề nhỏ).
Chốt slg cho e nhanh nhé. Sale rẻ này k mua phí quá

nhims xuf

Xe tải

nhims xuf

Xe tải
Hàng SALE có sẵn
Đĩa chuyển nhiệt bếp từ Tescoma 21cm
------
1 sản phẩm rất hữu dụng vì tận dụng được những nồi chảo không từ tính thông thường dùng được với bếp từ, phù hợp với chất liệu đồng, nhôm, thép không gỉ, sắt, gang, men, thủy tinh và gốm
Chất liệu bằng thép không gỉ cao cấp, lõi nhôm lưu trữ và tiết kiệm năng lượng, tay cầm có thể tháo rời để vệ sinh dễ dàng
Sản phẩm dùng cho các dụng cụ nấu ăn có đường kính từ 20 - 28 cm, đế có 3 chân đảm bảo sự truyền nhiệt ổn định tối ưu
Sử dụng được với máy rửa bát tuy nhiên nhà sản xuất khuyến cáo nên lau bằng khăn ẩm
------
Lưu ý:
Không sử dụng sản phẩm mà không có nồi chảo đặt trên
Vui lòng chỉ sử dụng đến 80% mức nhiệt độ tối đa của bếp
------
Kích thước: 24,5 x 21,5 cm
Trọng lượng: 650 g
------
Giá SALE: 950 k

❤❤Nồi chiên không dầu Tefal BẢN MỚI NHẤT VỪA SX 09/2018
Giá sale 3tr999k - hàng sẵn
Nồi chiên không dầu Model mới nhất của Tefal vừa trình làng tháng 9/2018. Nồi cỡ XL (4.2l hay 1.2kg), cho gia đình 4-6 người.

Nồi chiên không dầu Tefal XL EY4.0.1.D - 4,2 lít chiên nướng gà nguyên con, KHÔNG CẦN LẬT, KHÔNG CẦN ĐẢO THỨC ĂN

Công nghệ luân chuyển khí nóng 3D giúp đồ ăn trong ngọt ngoài giòn, tốt cho sức khỏe vì chiên nướng không cần hoặc cần rất ít dầu
Có 8 chương trình nấu nướng được thiết lập sẵn: khoai tây chiên, sườn, tôm, nướng bánh, pizza, cá, bít tết, thịt gà. Chỉ cần bấm chọn đến hình món ăn là xong.
Cài đặt nhiệt độ theo nhu cầu (từ 80°C đến 200°C)
Nồi có bộ hẹn giờ (tối đa 60ph) và có chuông báo khi nồi đã nấu xong
Nồi điện tử, với điều khiển cảm ứng cực kì hiện đại
khay chiên rộng, lớp phủ chống dính bền nhất thế giới
Khay có thể tháo rời, và rửa được trong máy rửa bát

ĂM NƯỚC ORAL-B BRAUN PROFESSIONAL CARE WAterjet
Sx bởi BRAUN GERMANY . Made in Hungari Xịn xò chứ ko phải made in china như các chị em mua ở VN

Loại cắm điện dùng cho cả gia đình

Tăm nước sẽ tạo ra tia nước đủ mạnh để làm sạch các kẽ răng mà chỉ nha khoa hoặc tăm tre ko thể làm sạch hết được

Thực sự dùng tăm nước xong sẽ bị nghiện- ko thể thiếu nó trong cuộc sống hàng ngày

Bộ tăm nước gồm
1 bình chứa nước
1 thân máy sạc điện sd điện 220v
4 đầu tăm nước đủ dùng cho cả gia đình

Giá sale order: 1tr 580k - order
Thật sự quá rẻ . Các nhà oder toàn trên dưới 2tr đấy

DAO ZWILLING PRO S 100% SẢN XUẤT TẠI ĐỨC
Gía SALE còn 2450K - hàng sẵn

Professional “S” là dòng dao đặc trưng của hãng với 3 đinh tán chắc chắn ở cán dao.
Dao được làm bằng loại thép đặc biệt cùng với các công nghệ Henckel SigmaForge và FRIODUR® đảm bảo có độ cứng và độ sắc rất cao lên đến 56 – 58 HRC (Hardeness Rockwell C), dao có khả năng chịu ăn mòn tốt và có độ bền gần như vĩnh cửu. SIGMAFORGE®: Dao được rèn và định hình với độ chính xác cao từ một mảnh vật liệu duy nhất. Lưỡi dao làm theo công nghệ SigmaForge có độ bền và độ sắc cao nhưng lại dễ mài, hoàn toàn không giống như những loại dao thường thấy hiện nay.
Đó chính là lý do Zwilling Professional S trở thành 1 trong những dòng dao mà bất kỳ 1 đầu bếp có tên tuổi nào trên thế giới cũng mong muốn được sở hữu.
Gồm
1 dao đầu bếp lưỡi 20cm
1 dao lọc gà gá lưỡi 20cm
1 dao cắt hoa quả lưỡi 10cm

BỘ DAO ZWILLING FOUR STAR 3 MÓN
Gi.á S. ALE: 2tr350 - hãng sẵn
Sản xuất theo công nghệ SIGMAFORGE, lưỡi dao và cán dao được đúc nguyên khối cực kỳ chắc chắn, lưỡi dao sắc lẹm như kim cương, rất ít khi phải mài
Dao được làm bằng loại thép đặc biệt cùng với các công nghệ Henckel SigmaForge và FRIODUR® đảm bảo có độ cứng và độ sắc rất cao lên đến 56 - 58 HRC (Hardeness Rockwell C), dao có khả năng chịu ăn mòn tốt và có độ bền gần như vĩnh cửu.
SIGMAFORGE®: Dao được rèn và định hình với độ chính xác cao từ một mảnh vật liệu duy nhất. Lưỡi dao làm theo công nghệ SigmaForge có độ bền và độ sắc cao nhưng lại dễ mài, hoàn toàn không giống như những loại dao thường thấy hiện nay.
Bộ sản phẩm bao gồm 3 món hay sử dụng nhất
- 1 dao đầu bếp bản to lưỡi dài 20cm dùng để thái thịt cá
- 1 dao thái, lọc, cắt bản nhỏ lưỡi dài 16cm
- 1 dao thái gọt củ quả lưỡi dài 10cm
Hàng xách tay Đức.

CÂN HÀNH LÝ SILVERCREST
❤GIÁ: 390k - hàng sẵn

Các bác đi du lịch thì cần lắm 1 em này, nhỏ gọn, vừa túi lại tiện ko đâu bằng
Cân được hành lý tới 50kg
Có bộ nhớ lưu giữ được lần cân trước
Set bao gồm 1 cân hành lý + 1 pin + 1 hướng dẫn sử dụng

QUẠT HƠI NƯỚC UNOLD 86910
Nhập nguyên chiếc từ Đức. Chuẩn Đức a
Giá: 5tr200 - hàng sẵn

☁ Bộ điều khiển tốc độ ba cấp (bằng cách nhấn một nút)
❤ Công nghệ phun sương siêu âm cho bạn cảm giác mát mẻ dễ chịu trong ngày hè oi bức.
☁ Quạt bệ hiện đại với máy phun sương cho không khí phòng tối ưu
☁ Phun siêu âm đảm bảo không khí trong phòng luôn tươi mát, dễ chịu
☁ Góc quay 180 độ
☁ Góc nghiêng có thể điều chỉnh
☁ Máy phun sương có thể được bật / tắt riêng
☁ Đèn báo LED cho bể chứa nước
☁ Hẹn giờ 120 phút
☁ Bồn chứa nước có thể tháo rời - dễ dàng để lấp đầy
☁ Dễ dàng di chuyển nhờ 5 bánh xe chắc chắn
❤ THÔNG SỐ KỸ THUẬT
☁ Đường kính quạt 38 cm
☁ Bể chứa nước 3 lít
☁ Công suất: 90W, 220-240V ~, 50Hz

Kem đánh răng y tế dạng cô đặc Ajona trị hôi miệng, chống tạo vôi răng,mảng bám,chống sâu răng, bệnh nha chu - cực kỳ lợi hại
Xuất xứ: Đức
Dung tích : 25ml
Giá : 90K - lấy 2 hộp 80k - 3 hộp 75k. hàng sẵn
Hiệu quả ngăn ngừa mảng bám chống hình thành cao răng, chống sâu răng, viêm nha chu và hôi miệng một cách mạnh mẽ, đặc biệt rất hiệu quả với hàm răng bị ố mầu, phù hợp với những người thường xuyên hút thuốc lá
Các chất chống viêm tự nhiên trong sản phẩm giúp ngăn ngừa sự hình thành của viêm nướu và thúc đẩy sự tái sinh của nướu
Cách dùng: Một tuần dùng 1-2 lần. Mỗi lần lấy 1 lượng kem nhỏ bằng hạt đậu và đánh răng. Sử dụng mỗi tuần đều đặn sẽ giúp bạn không phải đi lấy cao răng mỗi năm

HÀNG SẴN

Kéo cắt vụn Westmark dành cho các loại rau thơm, hành lá...
❤: 360k
Hữu ích và tiện lợi lắm các mẹ ạ, k phải dùng dao thớt lích kích rồi phải rửa mất thờI gian, mùi hành rau lại dính tay khó rửa. Khoản cắt lá chanh cho món gà luộc bh đã có trợ thủ đắc lực rồi nhé

BẤM MÓNG TAY ZWILLING-ĐỨC

Khó chịu nhất là khi cần cắt, sửa bộ móng tay chân mà cái bấm móng bị cùn, chốt giữ lỏng, long không cắt nổi hoặc cắt mãi mà không đứt. Thì BẤM MÓNG TAY ZWILLING từ dòng Twin Inox cổ điển là lựa chọn đúng đắn.
Với cạnh cắt hơi cong bạn cắt móng tay của bạn rất chính xác với một vết cắt sạch.
Hiệu ứng đòn bẩy mạnh đảm bảo lưỡi cắt sắc và đẹp.
Nhỏ gọn, dễ bỏ túi
Giá 270k/ cái - có sẵn. 2 cái :250k

DUNG DỊCH VỆ SINH BẾP TỪ, BẾP ĐIỆN DENMIT

Đánh bóng, làm sạch, loại bỏ nhanh chóng các mảng bám bẩn, vết dầu mỡ khó vệ sinh nhất trên các bề mặt kính đặc biệt của bếp từ, bếp điện.
Ngăn ngừa, bảo quản bởi các tác nhân ăn mòn và các vết bẩn mới gây ra
Ngoài ra, sản phẩm không chỉ dùng riêng cho các loại bếp từ, bếp điện, bếp hồng ngoại cao cấp có mặt kính mà còn sử dụng cho các loại vòi , chậu, xoong, nồi inox...

Cách dùng:
Lắc đều Denkmit trước khi dùng. Lau khô mặt bếp. Đổ trực tiếp dung dịch vệ sinh lên vết bẩn dầu mỡ hoặc đổ lên miếng đánh vệ sinh bếp rồi trà lên vết bẩn dầu mỡ, đánh, cọ cho đến khi thấy sạch. Có thể dùng kết hợp với Dao vệ sinh mặt bếp để đánh cạo, rửa các mảng bám bẩn cứng đầu.
Sau cùng là dùng giấy vệ sinh nhà bếp hoặc miếng vải sạch, mềm để lau sạch bề mặt bếp.

Hàng xách Đức
Dung tích: 300ml
Giá 150k - hàng sẵn. 2 lọ: 140k/ lọ

Viên Tẩy Lồng Giặt Đức - Denkmit HÀNG CÓ SẴN - GIÁ SALE MỚI #160k/COMBO 20 VIÊN, CẢ HỘP 60 VIÊN GIÁ #450k/HỘP. 2 hộp : #420k/ hộp
Hàng có sẵn
Cứ mỗi tháng làm vệ sinh cái máy giặt 2 lần mới thấy nó bẩn chừng nào: từ bên ngoài đến trong thậm chí bám bẩn mà mình ko biết làm thế nào cho sạch. bạn thử nhìn chỗ sát Gioăng cao su ở cửa ngang là bẩn nhất, cho nên phần lồng quay còn ko thể cho tay vào để cọ rửa được cơ.

Tẩy lồng Denkmit giúp làm sạch lồng giặt của bạn, tẩy sạch các vết ố đen, vết bẩn trong lồng giặt, chống bám cặn trong máy giặt.

Cách sử dụng: thả 2 viên trực tiếp vào lồng giặt và bấm chế độ giặt( bao gồm ngâm) như khi giặt quần áo,sau chu trình giặt là lồng giặt của bạn đã được làm sạch

Cái này em bán theo combo 20 viên giá #160k/combo. Lấy nguyên hộp 60 viên giá #450k/h. Em nghĩ cái này các chị cứ mua nhiều nhiều để sẵn cạnh máy giặt, cuối mỗi tuần nên vệ sinh máy 1 lần. Quần áo giặt xong đỡ mùi hôi nhiều đấy.

SỮA TẮM NƯỚC HOA NAM ĐÌNH ĐÁM ETIENNE AIGNER STATEMENT shop em săn được giá Sale bên Đức nên vợt về cho các anh đâyyy
Giá gốc của em nó là gần 30e/chai đó ah nên các anh tranh thủ mua ngay đi ạ.Mùi thơm quyến rũ lại nam tính đảm bảo không chỉ các anh mê mà các chị cũng "bánh cuốn" luôn ấyyy
450k - hàng sẵn a. 2 lọ: 420k/ lọ --> còn 1 lọ 390k

❤❤Mix được vs ti tỉ loại luôn ạ đẹp da khỏe dáng, tốt cho sức khoẻ ...

+ Hạt Chia Bio Đức chuẩn cực tốt cho người béo phì, tiểu đường, bà bầu và đặc biệt là trẻ emTrị báo tón cho trẻ con bà bầu rất tốt nếu ăn hạt chia hàng ngày.
Gói 300g/230k - hàng sẵn

♻Hạt Chia Đức nổi tiếng tốt vì nó có lượng omega3 gấp 9 lần cá hồi,nhiều magie gấp 14 lần bông cải xanh, nhiều protein gấp 2 lần trứng, nhiều canxi gấp 5 lần sữa, nhiều chất xơ gấp 2 lần kiều mạch.

♻Vì vậy chia được khuyên dùng cho phụ nữ mang thai, cho con bú, người già, trẻ nhỏ và đặc biệt tốt cho người huyết áp cao, tiểu đường và người muốn giảm cân (ăn nhiều chia, ít đồ ăn nhưng vẫn đủ chất mà lại ko bị béo mập.
⚖⚖
♻Công dụng:

- Kiểm soát huyết áp và tiểu đường

- Giảm nguy cơ bệnh tim mạch

- Giảm cân hiệu quả

- Hỗ trợ điều trị táo bón
- Tránh các chứng bệnh đường ruột và phòng ung thư ruột già
- Tăng cường năng lượng khi chơi thể thao
- Làm làn da mượt mà, tóc và móng tay khỏe mạnh.
♻ Hạt Chia rất dễ sử dụng:
Chỉ cần pha 1 thìa hạt Chia với nước lọc hoặc nước hoa quả như cam, chanh, hay sữa, sữa chua... để khoảng 15 phút thì hạt sẽ nở ra như hạt é là sử dụng được.
Còn rất nhiều cách sử dụng hạt chia hấp dẫn khác như: rắc lên thực phẩm cho trẻ em, rắc lên sa lát, trộn với sữa chua, bánh ngọt, bánh mì, pha hạt chia với Safron (nhuỵ hoa nghệ tây ) để có 1 bình nước bồi bổ cả ngày cho cơ thể...☕

C sủi Đức giải nhiệt, đẹp da, tăng sức đề kháng!
❤ C SỦI - NỘI ĐỊA ĐỨC
Giá: 60k/lọ - hàng sẵn - 5 hộp giá: 55k/ lọ
-Hương vị trái cây, Thơm ngon lắm luôn!Khách nhà e khen lắm!
phải nói là cực kì thơm ngon luôn, ko có nhiều ga, cũng ko có vị thuốc và chua quá đâu ạ!
Thời tiết này cơ thể dễ sinh mệt mỏi!
Các chị e nhớ bổ sung nước, vitamin và khoáng chất cần thiết cho cơ thể nhé!
Mỗi ngày chỉ cần 1 viên thôi là cả ngày năng động, khỏe khoắn rồi

Sụn vây cá mập HAIFISCHKNORPEL

Xuất xứ: Đức
Giá lẻ: 450k - hàng sẵn

Công dụng:

- Chữa viêm khớp thoái hoá khớp hư khớp
- Các loại ung thư: Phòng và làm chậm quá trình phát triển tế bài ung thư
- Chứa bệnh ngoài da: vảy nến, viêm da, sừng hoá da, eczema...
- Chữa bệnh về mắt: viêm võng mạc thoái hoá võng mạc
- Tăng cường hệ miễn dịch của cơ thể, nâng cao sức chống đỡ của cơ thể để chống lại các tác nhân gây bệnh từ bên ngoài

Chống chỉ định:

- ko dùng cho phụ nữ có thai và đang cho con bú
- Trẻ em đang lớn và ng chưa đến tuổi trưởng thành
- Người bị tai biến tim mạch tiểu đường, người mới qua phẫu thuật lớn, người mới bị bỏng diện rộng, người có hàm lượng canxi cao.

Liều dùng:

Dùng 1-2v/ngày trước bữa ăn với 1 cốc nước to. Nên dùng liên tục trong 4-6 tháng để đạt hiệu quả cao nhất

SỮA NON COLOSTRUM ĐỨC - NUÔI CON KHÔNG KHÁNG SINH‼‼‼
Trvia mấy bé nhà e chưa bgio phai dùng đến ksinh,dag giao mùa các mẹ nên bổ sung thêm cho con
❤:Giá ĐANG SALE #900k
GIÁ THỊ TRƯỜNG TOÀN TRÊN 1 triêu nhé mom
Hôm nay em sẽ hướng dẫn các mom cách sử dụng và bảo quản sữa non Colostrum nhé!
Sữa non Colostrum ở dạng nước, không bị tách mỡ và đông khô nên sữa vẫn giữ được nguyên các kháng thể và vitamin có trong sữa. Để làm được điều đó thì quy trình lấy sữa cũng rất khắt khe. Vì vậy cách bảo quản và sử dụng sữa cũng cần được các mom lưu ý nhé:
☘☘☘Dưới đây là cách sử dụng và bảo quản sữa non Colostrum:
❤1. Dùng cho trẻ từ 5 tháng tuổi trở lên:
✅- Uống 8ml/ngày, có thể uống 1 lần hoặc chia 2 lần/ngày
✅- Không nên ăn đồ nóng ngay sau khi uống sữa non sẽ làm mất đi kháng thể có trong sữa.
✅- Uống trước hoặc sau khi ăn đều đc nhưng uống trước khi ăn sẽ giúp hấp thụ thức ăn tốt hơn.
✅- Có thể pha sữa non với nước hoặc sữa nguội.
❤2. Dùng cho phụ nữ có thai, cho con bú, người gia ốm yếu, người trước và sau khi phẫu thuật, phục hồi sức khỏe:
- Tuần đầu tiên mỗi ngày 3 lần, mỗi lần 8ml
- Các tuần tiếp theo mỗi ngày 16ml, chia 2 lần
❤❤❤3. Cách bảo quản: ‼‼‼
Để nơi khô rao thoáng mát, sau khi mở nắp để ngăn mát tủ lạnh dùng trong 16 ngày. Quá 16 ngày thì không dùng được nữa nên các mom nhớ cho con uống thường xuyên, bỏ đi rất phí. Để đảm bảo tốt nhất, sữa chưa dùng thì nên để ngăn mát tủ lạnh nhé các mom!