[Funland] Bếp từ, máy hút mùi

Traubotube

Xe điện
Cái của cụ là loại đảo. To ko nhỉ. Có lắp đc vào dưới trạn k hay phải lắp giữa nhà nhỉ.
Lắp dc dưới trạn bát đó ạ. Chỉ là phải chế cháo. E gửi luôn link ở đây nhé. Nếu cụ nào hợp thì tốt. Bởi cấu hình cao,hít khoẻ.
Giá thì chỉ mong có cụ sd dc (tất nhiên là đừng cắt thịt em quá)

VuQuybn

Xe buýt
Lắp dc dưới trạn bát đó ạ. Chỉ là phải chế cháo. E gửi luôn link ở đây nhé. Nếu cụ nào hợp thì tốt. Bởi cấu hình cao,hít khoẻ.
Giá thì chỉ mong có cụ sd dc (tất nhiên là đừng cắt thịt em quá)
.
Kiểu này thì Thích hợp cho nhà nào bếp ở giữa thôi.
Phá để chế đi thì phí quá
Cụ thử hỏi cụ agrimeco xem, cụ ấy cũng đang sửa nhà đới.

agrimeco

Xe lăn
.
Kiểu này thì Thích hợp cho nhà nào bếp ở giữa thôi.
Phá để chế đi thì phí quá
Cụ thử hỏi cụ agrimeco xem, cụ ấy cũng đang sửa nhà đới.
Cụ ấy hỏi em rồi, ko hợp nên em đặt hàng mới chỗ mợ MP3 rồi cụ ạ:)

RRV_PT

Đi bộ
Dạ cảm ơn các bác, nhà em chốt con này

trongkhiem900

Xe tải
-Nhà e mua cái máy hút mùi loại kéo rút rộng 600 của Elec cách đây gần 3 năm thấy nó cũng đẹp, gọn, tốt và giá cũng hợp lý, nhưng tháng trc ra hỏi mua 1 cái cho các cụ thì nó ra model mới và tăng giá hơi nhiều nên mua thử cái của Hafele made in Italy có cùng kích cỡ xem ntn. Mặc cả 1 lúc nó giảm giá từ 5,5 củ xuống còn 3,9 củ, hic? Mà bác mua mấy cái loại nhỏ gọn rộng 600-700 thì mới đắt chứ còn loại rộng 900 thì chỉ đắt hơn có tý thôi?
Cụ mua hút mùi ở đâu chỉ cho em vơi ah?

RAVA

Xe ba gác
Cụ mua hút mùi ở đâu chỉ cho em vơi ah?
-Bác qua bep365.vn ở 398 Khâm Thiên, ngay đầu Ô Chợ Dừa đi vào 1 tý. Nhưng e thấy hàng hút mùi của Electrolux có vẻ chắc chắn và bền hơn hàng Hafele, mua khó hơn và đắt hơn mặc dù xuất xứ ko bằng?

Laihongthinh

Xe máy
Em tìm hiểu trên of thì thấy không có chính hãng. Chỉ có các công ty nhập về bán, trong đó có nhiều thằng to đầu mình có thể tóm được. Ví dụ HMH.
Hôm chủ nhật em chạy đi mua cái chậu rửa Blanco, qua cái shop Nhimishop ở Đội Cấn, thấy ở shop đấy nó có cái bằng chứng nhận đại lý của HMH. Cụ nên tìm mua qua các đại lý như thế, giá rẻ hơn giá niêm yết nhiều. (Nếu cụ thích mua Bosch em chỉ cho một chỗ).
Em cũng đang có nhu cầu mua bếp từ bosch và hút mùi. Cụ có chỗ nào mua mà hàng HMH lại giá hợp lý mách em phát

ToyotaAltis9063

Xe điện
Em tìm hiểu trên of thì thấy không có chính hãng. Chỉ có các công ty nhập về bán, trong đó có nhiều thằng to đầu mình có thể tóm được. Ví dụ HMH.
Hôm chủ nhật em chạy đi mua cái chậu rửa Blanco, qua cái shop Nhimishop ở Đội Cấn, thấy ở shop đấy nó có cái bằng chứng nhận đại lý của HMH. Cụ nên tìm mua qua các đại lý như thế, giá rẻ hơn giá niêm yết nhiều. (Nếu cụ thích mua Bosch em chỉ cho một chỗ).
Cụ cho em xin địa chỉ tham khảo thêm với ạ.

ductien.su

Xe tăng
Nhà e thích đồ Nhật, dùng khá ưng
Dùng kén bỏ xừ, nhà em dùng cái bếp Chiyoda hầu như chỉ toàn xài mỗi bên hồng ngoại. Bên bếp từ chập chen y sỳ mấy cái đầu CD cao cấp kén đĩa.
Xài đc 3 năm phải mua cái bếp từ dương Midea để xài thế.
Giờ đồ gia dụng nhà em (trừ tủ lạnh, máy giặt, điều hòa, tivi, máy xay vẫn đương xài) cứ mua xừ hàng Tàu xịn xài cho nhanh. Cái quạt KDK h.trc bị hỏng mà đồ thay cũng 7-800k rồi. Bằng luôn cái quạt Tàu ngon nghẻ rồi.

Mss AN TÂM

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Dùng kén bỏ xừ, nhà em dùng cái bếp Chiyoda hầu như chỉ toàn xài mỗi bên hồng ngoại. Bên bếp từ chập chen y sỳ mấy cái đầu CD cao cấp kén đĩa.
Xài đc 3 năm phải mua cái bếp từ dương Midea để xài thế.
Giờ đồ gia dụng nhà em (trừ tủ lạnh, máy giặt, điều hòa, tivi, máy xay vẫn đương xài) cứ mua xừ hàng Tàu xịn xài cho nhanh. Cái quạt KDK h.trc bị hỏng mà đồ thay cũng 7-800k rồi. Bằng luôn cái quạt Tàu ngon nghẻ rồi.
Nhà e chưa chê đồ Nhật điểm gì cả

MP3

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
goo.gl

ngu ngơ

Xe điện
Nhà e chưa chê đồ Nhật điểm gì cả
Đồ Nhật bếp thì 200v, hút mùi 100v là em chê rồi :)) Cụ chủ mua một cặp của Pana, giá nhỉnh hơn chút nhưng lại có luôn lò nướng, bật bếp là hút tự chạy, nhấc nồi ra là tự tắt.