[Funland] Bếp từ, cuộc cách mạng nhỏ trong căn bếp nhà cháu.

chemotech

Xe điện
Cụ chơi con Rommelbacher được mà.

Patriots

Xe lăn
Hôm rồi cháu qua Đức tiêu tiền thấy rẻ hơn hẳn, tỷ giá Euro xuống nên nhiều thứ hàng nhất là mặt hàng bếp từ giá cũng rẻ hơn, cháu khuân về hộ anh bạn một cái, về nhà xóc xóc thấy không kêu mới yên tâm.

elitek

Xe buýt
Công nhận các cụ trên này rành về bếp quá, sau khi nghiên cứu cả tháng nay em quyết định rước em cata it 773, vừa tiền mà hàng nhập. Khi nào xong nhà em xài xong sẽ rì viu cho các cụ, em toàn tàu ngầm ở đây, nay mới trồi lên ạ. Trước giờ em toàn chơi bên oép trẻ ranh, bên ấy cũng có thớt về bếp từ nhưng mấy hãng nhái vào quảng cáo và thành viên chửi nhau loạn hết cả lên, không biết đường nào mà lần, hên quá gặp thớt này.
Cụ cho hỏi cụ mua bếp từ này ở đâu, giá bao nhiêu thế. Nó có trang web ko, đã gồm công lắp đặt cắt đá chưa ạ. Cảm ơn cụ

tintucvn

Xe tăng
nhà cụ bán bếp à,em oánh dấu phát,mụ vợ em hay trở giời cứ 1 năm hắn lại thay đổi mầu phòng bếp và nội thất 1 lần em là em chán lắm rồi, mỗi lần thay đổi nhà bụi như công trường, như vì ko phải mó tay nên em kệ.
Em ở bên này 1 cái chảo inox của WMF cũng tầm 200$

Wildtrak 2013

Xe hơi
Cuộc cách mạng này mình làm cũng đã lâu, kết luận là chuyển sang bếp từ là lựa chọn sáng suốt. Mình dùng bếp nhật nội địa 2 từ, 1 hồng ngoại 1 nướng chạy điện 2 pha = 200V lắp trực tiếp lưới 220v ngon choét, sắm thêm bộ nồi.
Dùng cực tiện lợi, an toàn, tiết kiệm chỉ bằng 70% so với đun gas.
cái bếp nội địa Japan của cụ là loại nào vậy cụ, cụ mua ở đâu có thể share cho em học hỏi đu theo với ạ.

chemotech

Xe điện
cái bếp nội địa Japan của cụ là loại nào vậy cụ, cụ mua ở đâu có thể share cho em học hỏi đu theo với ạ.
Bếp của Nhật khe tản nhiệt nằm ở trên mặt không được khoa học cho lắm, nước, bẩn và bụi có thể rơi vào qua đó.

MinhChi_2014

Xe tăng
Website
compositethc.com
Bên cụ này bán hàng online thế nào mà gọi YH ko trả lời, sms ko reply, lần trước em hỏi cái bếp từ bằng pm thì 2 ngày sau cụ í mới trả lời.
Em ngồi ở vp call ko tiện mà service ol thế này thì chết dở
XIN PHÉP CỤ CHỦ CHO E NHẬN ĐẶT HÀNG TẠI ĐÂY:
- GIẢM 200K/BẾP (trừ mã Panasonic AS2) đối với bếp có giá bán <13tr
- GIẢM 300K/BẾP với bếp có giá bán >13tr
CHỈ DUY NHẤT TẠI THỚT NÀY http://bepchatluongcao.com/
bên cụ cho em hỏi hàng nào nhập khẩu chuẩn nguyên chiếc ạ. Em ngó cata ib 772 tầm đó còn nào hơn cụ ơi

chemotech

Xe điện
bên cụ cho em hỏi hàng nào nhập khẩu chuẩn nguyên chiếc ạ. Em ngó cata ib 772 tầm đó còn nào hơn cụ ơi
Nếu đúng hàng nhập nguyên chiếc từ Tây thì đây là sự lựa chọn tốt nhất với giá đó.

Xe bọ xít

Xe container
Cụ Patriots mua được lò nướng chưa ạ

Xe bọ xít

Xe container
Cháu mua rồi cụ ạ, cụ có thể sử dụng riêng làm lò nướng. Ngoài ra cũng có thể sử dụng làm lò vi sóng, rất đắc dụng.

Nướng đồ ăn có ổn ko cụ, cả chức năng vi sóng nữa à, em chỉ muốn 1 công dụng thôi cho nó chuyên, giá thành về ship về đây tổng là bao tiền thế Cụ, ngon để em làm cái, mùa lạnh này ăn đồ nướng cũng sướng :D

Patriots

Xe lăn
Nướng đồ ăn có ổn ko cụ, cả chức năng vi sóng nữa à, em chỉ muốn 1 công dụng thôi cho nó chuyên, giá thành về ship về đây tổng là bao tiền thế Cụ, ngon để em làm cái, mùa lạnh này ăn đồ nướng cũng sướng :D
Thực sự là rất ổn, vì thỉnh thoảng mình mới nướng, hôm qua cháu vừa làm bánh ngọt ăn rất ngon, nướng Pizza, hạt dẻ hay nướng cả con ngan cũng vừa vì lò rất to. Bình thường sử dụng chức năng vi sóng thôi. Hấp bánh bao cũng tốt. Cháu nhắm cái lò này giờ mua dùng thấy vừa ý, cơ bản nhà cụ có chỗ để kê không, vì lò phải kê như nhà cháu chứ không để trong ngăn tủ như lò vi sóng được. Khi nướng cần tản nhiệt cụ ạ. Giá về đây tổng là 14 củ cụ ạ. Mình dùng bình thường như lò nướng chuẩn luôn, nhiệt chỉnh được 50-225 độ C. Cụ đỡ phải có 2 cái lò trong nhà. Bảng điều khiển có 6 thứ tiếng, cụ có thể tùy chỉnh, Anh, Đức, Pháp, Tây đủ cả.

Xe bọ xít

Xe container
Thực sự là rất ổn, vì thỉnh thoảng mình mới nướng, hôm qua cháu vừa làm bánh ngọt ăn rất ngon, nướng Pizza, hạt dẻ hay nướng cả con ngan cũng vừa vì lò rất to. Bình thường sử dụng chức năng vi sóng thôi. Hấp bánh bao cũng tốt. Cháu nhắm cái lò này giờ mua dùng thấy vừa ý, cơ bản nhà cụ có chỗ để kê không, vì lò phải kê như nhà cháu chứ không để trong ngăn tủ như lò vi sóng được. Khi nướng cần tản nhiệt cụ ạ. Giá về đây tổng là 14 củ cụ ạ. Mình dùng bình thường như lò nướng chuẩn luôn, nhiệt chỉnh được 50-225 độ C. Cụ đỡ phải có 2 cái lò trong nhà. Bảng điều khiển có 6 thứ tiếng, cụ có thể tùy chỉnh, Anh, Đức, Pháp, Tây đủ cả.
Em thì thích lò chuyên nướng thôi, 1 công dụng bao giờ cũng tốt hơn là 2 :D