[Funland] bệnh viêm xoang các bác giúp em với

24082010

Xe tải
Em cũng bị viêm xoang ạ, ngày xưa còn có 1 thời đi chọc xoang đau v~ ạ, may là từ lúc vào đại học là đỡ hẳn, các cụ chú ý ra đường mũ mã khẩu trang đầy đủ ạ, bệnh này cứ lạnh tý là lại dính ngay ợ:)

KhucMinh

Xe hơi
Bạn dùng nước muối phun vào mũi vệ sinh trước khi đi ngủ và sáng ngủ dậy như đánh răng nhé, mua loại chai nửa lít, phun thật nhiều và nghiêng mặt đê nước chảy qua mũi kia, mình đã thử và đỡ hẳn, chúc bạn may mắn

xe hoa

Xe buýt
Em cũng bị viêm xoang ạ, ngày xưa còn có 1 thời đi chọc xoang đau v~ ạ, may là từ lúc vào đại học là đỡ hẳn, các cụ chú ý ra đường mũ mã khẩu trang đầy đủ ạ, bệnh này cứ lạnh tý là lại dính ngay ợ:)
cái lày em đã dùng được mí lăm rồi cụ ơi ,chúc cụ vui vẻ với em ló nhá

xe hoa

Xe buýt
Bạn dùng nước muối phun vào mũi vệ sinh trước khi đi ngủ và sáng ngủ dậy như đánh răng nhé, mua loại chai nửa lít, phun thật nhiều và nghiêng mặt đê nước chảy qua mũi kia, mình đã thử và đỡ hẳn, chúc bạn may mắn
dạ nhà em mỗi lần làm cả 1 thùng mấy chục chai luôn cụ à ,giờ cả nhà làm như ảo thuật đó cụ à ,đổ 1 bên mũi ra 1 bên đó cụ he he

xe hoa

Xe buýt
thế nên em mới mới mở top để các cụ chém xem có ai khỏi vào trợ giúp đó cụ ơi híc ,vẫn chưa thấy cao nhân xuất hiện ạ

xe hoa

Xe buýt
lại gặp cụ rồi! cụ bị xoang trán hay xoang mũi! Trước mẹ em cũng bị xoang nhưng xông cây quỳnh dao khỏi rồi! cụ thử xem sao?
em xoang trán ,dính cả mũi luôn,em cũng đang tìm cây giao đây ,nhưng giờ khó kiếm được búi to lắm ,đang tìm cách mua bột giao vè chích ,à quên ,hít ạ ,nhưng chưa thấy có cụ à ,sẵn đây em chúc mừng bác đã khỏi ạ :>

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
E có cái máy medisana xông của đức cu e chữa khỏi h nó cho e xông đều dễ chịu mà ko có đờm dãi j sất

em xoang trán ,dính cả mũi luôn,em cũng đang tìm cây giao đây ,nhưng giờ khó kiếm được búi to lắm ,đang tìm cách mua bột giao vè chích ,à quên ,hít ạ ,nhưng chưa thấy có cụ à ,sẵn đây em chúc mừng bác đã khỏi ạ :>
cụ ở đâu? em ngày trước có dịp đi qua bắc ninh em thấy có nhà có cây dao to lắm, cao tầm 3m gì đó! ở gần ngõ chùa tiền an í

xe hoa

Xe buýt
cụ ở đâu? em ngày trước có dịp đi qua bắc ninh em thấy có nhà có cây dao to lắm, cao tầm 3m gì đó! ở gần ngõ chùa tiền an í
em ở hn ,dao thì em không cần cụ ơi hí hí sợ lắm ,mà còn 3m thì chạy sao được ,em đùa thôi , đề em qua xem xin ít về dùng ạ ,mà phải trồng lấy 1 cây dùng dần bác ợ

xe hoa

Xe buýt
E có cái máy medisana xông của đức cu e chữa khỏi h nó cho e xông đều dễ chịu mà ko có đờm dãi j sất
dạ thưa cụ ,kính cụ ,nhà em cũng mua cái đó về rồi ạ cũng mất hơn 800k mà có khỏi được đâu hic

Bimat381

Xe đạp
Bạn em bị mà dùng cái thực phẩm chức năng của Pháp thấy năm nay không bị nữa đấy cụ, cụ thử xem

Lusm Pearce

Xe tải
tềnh hềnh là em hay phải đi ngoài đường nhiều,8 năm nay em dích bệnh xoang,giờ đã chuyển sang mãn tính rồi ạ,em chạy đủ các loại thuốc đã quảng cáo trên ti vờ vi mà vưỡn không thấy tiến triển giề,dừng thuốc là lại đâu đóng đó ạ,cũng mất khá nhiều xiền hi hi ,giờ em chán ,nhất là những hôm trời ốm là em chết luôn he he,rồi lại cái tật hay bù khú nữa ,về hôm nào là há mồm ra mà thở ạ ,các cụ giúp cái thân em với ,em xin cảm ơn và hậu tạ khi khỏi bệnh ạ :bz:bz:bz:bz:bz[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<
em từng chạy chữa đủ kiểu. sau đó dùng nc vắt từ cây hoa ngũ sắc. đi đường chịu khó hóa trang cẩn thận. 2 năm nay em thấy yêu đời hơn cụ ah

AMITABHA

Xe máy
Cụ phải tự giúp cụ thôi. Bù khú ít thôi, chịu khó vận động. Ăn uống khoa học (bác tìm hiểu ăn uống theo Phương pháp thực dưỡng), trong này cũng nói trường hợp của bác cần ăn uống như thế nào đó. Nên ăn cái gì, kiêng cái gì đầy đủ cả.

xe hoa

Xe buýt
em từng chạy chữa đủ kiểu. sau đó dùng nc vắt từ cây hoa ngũ sắc. đi đường chịu khó hóa trang cẩn thận. 2 năm nay em thấy yêu đời hơn cụ ah
em đã dùng anh hoa ngũ sắc rồi ,thấy đường thông hè thoáng hẳn,nhưng phải duy trì được thì mới mong dễ chịu cụ à ,chứ dùng 1 thời gian rồi bỏ thì lại phiền phức lắm ạ ,em đang mong sao có phương thuốc nào chữa dứt con bà điểm luôn ạ ,hi hi

xe hoa

Xe buýt
Cụ phải tự giúp cụ thôi. Bù khú ít thôi, chịu khó vận động. Ăn uống khoa học (bác tìm hiểu ăn uống theo Phương pháp thực dưỡng), trong này cũng nói trường hợp của bác cần ăn uống như thế nào đó. Nên ăn cái gì, kiêng cái gì đầy đủ cả.
em vưỡn thể thao đều ,mỗi tội cái khoản bù khú thì mãi không dứt nổi ,tại em dễ tính thì phải ,cứ anh em nào hú phát là lên đường he he,em sẽ theo cụ cái ăn uống xem sao ,hy vọng cụ giúp được em món đấy ,thank cụ !