[Funland] Bệnh sùi mào gà - Hay gặp - Tưởng không nguy hiểm nhưng ảnh hưởng dài lâu!

Tba.hanoi

Xe tải
Em có địa chỉ cả 3 miền http://thanhbinhauto.com
Website
thanhbinhauto.com

Kia DVD 5.1

Xe tăng
Em đồng ý với bác!
Theo em thì nếu nhìn theo góc độ Funs thì vẫn Funs đấy ạh ...
Giờ thời đại này nên cởi mở kể cả những bệnh xã hội như thế này vẫn hơn.. Có gì mà phải ngại hả các kụ???
OF mình là nơi trao đổi, cung cấp, chia sẻ những thông tin hữu ích cơ mà?? Em thấy cứ động đến vấn đề tế nhị là một số kụ ngoay ngoảy (dù rằng trong lòng biết rất rõ là nó rất hữu ích :P)..
Em xin bổ sung thêm thông tin:
ở ĐDV, xung quanh rãnh quy đầu có thể có những nốt mụn nhỏ li ti màu trắng, không nhân, không có xu hướng lan rộng hay tăng về kích thước. Đồng thời những nốt mụn đó cũng không gây đau hay ngứa ngáy ở cơ quan sinh dục. Đó chính là những thụ cảm thể, nơi tiếp nhận khoái cảm tình dục. Đây là hiện tượng sinh lý bình thường, bạn ạ. Trong trường hợp bạn nhận thấy những nốt mụn của mình không giống với các thụ cảm thể kể trên như đỏ, có nhân, có mủ, lúc mọc dầy, lúc mọc ít hay gây ngứa ngáy, khó chịu, kèm theo hiện tượng dương vật tiết dịch hôi … thì là những dấu hiệu bất thường, gợi báo tình trạng viêm nhiễm ở cơ quan sinh dục, bạn nhé. Khi đó bạn mới cần đi khám chuyên khoa da liễu để bác sỹ kiểm tra và hướng dẫn điều trị
.
Phải như thế mới đủ thông tin cụ chủ thớt nhỉ?? Không khối kụ trên OF mình lại lo ngay ngáy.... :P

Bé Ngoan

Xe đạp
Cháu thấy bình thường, phải có hình minh họa thì mới biết sự nguy hiểm của bệnh chứ.
Bảo sao giáo dục giới tính ở VN thường không có hiệu quả.

hoinhap

Xe tăng
Bệnh này ngày nay chắc hạn chế lây nhiễm rồi, Ok sẵn lắm mà còn để dính là nguy lắm, có thể bị cả những bệnh khác!
Cơ mà em nghe nói phải đốt điện thì mới tiệt nọc có phải không các quan Bác Sỹ OF?
Thế còn cái bệnh gì mà súng không sao nhưng 2 bên đùi sưng như 2 hột xoài nên dân gian gọi là hột xoài ạ?
Sa đì thì phải cụ ạ!

hoinhap

Xe tăng
Em bổ xung thêm đây là bệnh mãn tính cả đời ko thể chữa khỏi bệnh phụ thuộc hoàn toàn theo thể trang bệnh nhân tỷ lệ tái phát rất cao ko nguy hiểm nhưng gây cảm giác khó chịu suốt đời
Xin phép cụ em sửa cho đúng chuyên môn nhá: Mạn tính

Tắc Kè Man

Xe máy
Bác nào bảo sùi mào gà không chữa được bằng đông y đới? Cá độ đê, đưa em 15 ngày, chậm nhất 20 ngày bay sạch mịn màng như nhung.

thaison2008

Xe container
Một số điểm lưu ý của bệnh này là:

- Bệnh có khả năng lây truyền cao cho bạn tình nếu không được điều trị kịp thời. Kể cả khi mặc chung quần áo cũng có khả năng lây nhiễm rất cao.
- Sùi mào gà phát triển nhanh khi có thai. Việc mọc nhiều sùi mào gà trong khi có thai thì có thể ảnh hưởng đến con khi sinh đẻ.
- Sùi mào gà nguy hiểm vì làm tăng nguy cơ ung thư cổ tử cung – một loại ung thư gây ra bởi virus HPV.
- Cần phân biệt Sùi mào gà với tổn thương Giang mai hoặc U hạt bẹn.
cụ có phòng khám không ạ? cháu cần cụ giúp

scorpions8784

Xe tải
Anh Em đi check hàng mà bị dính thì đưa thông tin mấy em hàng lên cho mọi người còn né nhé ;))

kevinnbt

Xe tải
Nói chung mấy cái bệnh liên quan đến kiểu tế nhị như ấy ấy thì phải chữa đc dứt điểm chứ càng dây dưa lâu càng nguy hiểm

Su Bắp Lơ

Xe máy
Cháu đi ngag hóng thông tin ạ

trangbeo

Xe tải
Lắm khi sướng lên rui mấy cụ đi gái mú chả nghĩ ngợi j.mấy con bé sv cứ tưởng rau ngon ai ngờ đâu cả ổ bệnh nó đổ cho .cứ chung thủy nghiêm túc chả bjo sợ bệnh