[Funland] Bệnh ngứa dị ứng

HoangBach4970

Xe hơi
{Salon Chợ xe}
E mỗi lần tắm xong gãi cũng bị như cụ

raninc

Xe tải
E cũng lâu lâu bị mà k biết nguyên nhân sao ngứa sợ bị bao lâu rồi cụ nào có giải pháp j knaj

mebobo

Đi bộ
Không biết e bị bệnh gì ? Cứ 2 ngày là phải uống thuốc dị ứng , e đã uống thuốc gần 2 năm nay rồi đi khám vài nơi đều không có kết quả. E sợ uống thuốc như thế này sẽ ảnh hưởng sk nhưng không uống nó ngứa không chịu được.
Triệu chứng : nếu không có thuốc nó ngứa rân cả người , nó nổi như bị mề đay. Chỉ cần ai nắm vào tay thật chặt là nó nổi đỏ lên liền kèm theo ngứa khó chịu lắm.

Có bệnh vái tứ phương , e mong có được bài thuốc cho nó dứt điểm.
Em ko biết cụ bị bệnh gì nhưng bản thân em từng bị ngứa do ăn phải thịt bò bị gì đó. Ngứa đến nỗi đi làm ko làm được việc, chỉ lo ngồi gãi là cụ biết mức độ thế nào rồi. Rồi mẹ em ở quê gửi nấm linh chi rừng cho uống (vì em ở tây nguyên nên mua đc nấm này). Uống được vài hôm thì hết hẳn. Bây giờ em hay mà ngứa ngáy thì lại lôi ra uống. Vì cơ địa em.cũng hay ngứa nếu ăn phải cái gì lạ. Cụ thử uống nấm linh chi như em xem sao. Uống cũng rất tốt cho sức khỏe cụ ah. Cụ mua loại của hàn quố hoặc bất kỳ loại nào chỗ uy tín thì em nghĩ cũng có tác dụng đó ah. Đây là kinh nghiệm của em. Mong cụ vượt qua được.

Duatythoi

Xe tải
Em ko biết cụ bị bệnh gì nhưng bản thân em từng bị ngứa do ăn phải thịt bò bị gì đó. Ngứa đến nỗi đi làm ko làm được việc, chỉ lo ngồi gãi là cụ biết mức độ thế nào rồi. Rồi mẹ em ở quê gửi nấm linh chi rừng cho uống (vì em ở tây nguyên nên mua đc nấm này). Uống được vài hôm thì hết hẳn. Bây giờ em hay mà ngứa ngáy thì lại lôi ra uống. Vì cơ địa em.cũng hay ngứa nếu ăn phải cái gì lạ. Cụ thử uống nấm linh chi như em xem sao. Uống cũng rất tốt cho sức khỏe cụ ah. Cụ mua loại của hàn quố hoặc bất kỳ loại nào chỗ uy tín thì em nghĩ cũng có tác dụng đó ah. Đây là kinh nghiệm của em. Mong cụ vượt qua được.
Linh chi, lim xanh và nhiều loại nữa đã uống hết rồi bác à. Giờ nói thật là chán lắm luôn, chắc phải sống chung với bệnh tật thôi. Dù sao cũng cảm ơn bác nhiều nhé !

Hoàng_Phú Thọ

Xe container
Linh chi, lim xanh và nhiều loại nữa đã uống hết rồi bác à. Giờ nói thật là chán lắm luôn, chắc phải sống chung với bệnh tật thôi. Dù sao cũng cảm ơn bác nhiều nhé !
Em có thể chia sẻ với bác 1 cơ hội cải thiện, bác nhắn em sđt / hoặc sđt em 0985947188

nucky

Xe đạp
em nghe nói thuốc mát gan của Hai Lúa đỡ đó ạ, bố em đỡ ngứa dị ứng luôn, nhưng em uống thì chưa thấy gì, tại em cũng hay hôm nhớ hôm không