[Funland] Bệnh này là bệnh gì vậy các cụ?

Fantomu82

Xe buýt
Đồng chí này mặc bệnh tự kỷ- ngại giao tiếp với xã hội bên ngoài..Lâu ngày thành tự thỏa mãn cảm xúc bằng sự Hoang tưởng rồi tự đưa mình lên một tầm cao bằng sự Vĩ tưởng.
Như các cụ ở trên đã còm rồi. Bác đưa dành đồng chí này ra ngoài trải nghiệm những thú ăn chơi để xua đi huyền thoại. ko đc nữa thì phải nhập viện tâm thần.

Crazy Car VN

Xe tải
Em không thấy nó có vấn đề gì cụ à, đẹp trai cao to cởi mở, không có biểu hiện gì về bệnh tâm lý, chỉ là không thấy bao giờ chơi bời trai gái.
Nhiều người bị hoang tưởng như này mà bạn. Bên họ nhà vợ mình cũng có 1 ông trai học giỏi ngon lành đang học ở Thụy Sĩ phải cho về lại Vn vì suốt ngày ngáo tưởng tượng lung tung, ko yêu đương bạn gái nào hết cứ suy nghĩ yêu đương đồ vật linh tinh. Giờ gia đình cho đi làm Cty gia đình để quản lí và theo dõi, có cho đi giao lưu nhiều hơn những cũng chưa thấy khá hơn.

ruby_eagle

Xe điện
Ngày trc em cũng gần gần giống như này, may mà thoát kịp. @@

SVC

[Tịch thu bằng lái]
Nhiều người bị hoang tưởng như này mà bạn. Bên họ nhà vợ mình cũng có 1 ông trai học giỏi ngon lành đang học ở Thụy Sĩ phải cho về lại Vn vì suốt ngày ngáo tưởng tượng lung tung, ko yêu đương bạn gái nào hết cứ suy nghĩ yêu đương đồ vật linh tinh. Giờ gia đình cho đi làm Cty gia đình để quản lí và theo dõi, có cho đi giao lưu nhiều hơn những cũng chưa thấy khá hơn.
Đã uống thuốc Điên chưa ???

Dtht.laixe

Tháo bánh
XH hội hiện đại nên có nhiều bệnh hiện đại cũng khó hiểu luôn.

Ms.Bui

Xe buýt
Cụ hỏi đúng địa chỉ rồi, ở đây khá nhiều cụ đã mắc bệnh tương tự và đều được chữa khỏi ở bệnh viện Trần Duy Hưng.

jazzzzz

Xe lăn
Trên này này em đoán rất nhiều cụ cũng bị mắc chứng bệnh này.
Có cụ nào chưa từng: tay sóc óc tưởng tượng giơ tay!

Wave cùi bắp

Xe điện
Ku cậu có thể đã âm thầm theo dõi OF rồi thầm iu trộm nhớ mợ Mun lò tụt

kimanh281beo

Xe hơi
Nói thật nghe tả có vẻ giống như thanh niên chơi cần/ mấy loại thuốc hướng thần gì đó cụ ạ :) Mấy bạn này mà thật sự bập vào là nghiện và hay tưởng tượng nọ kia lắm

Liezz

Xe đạp
Nói thật nghe tả có vẻ giống như thanh niên chơi cần/ mấy loại thuốc hướng thần gì đó cụ ạ :) Mấy bạn này mà thật sự bập vào là nghiện và hay tưởng tượng nọ kia lắm
Đã đưa chú ấy đi khám từ a-z chụp chiếu não, xét nghiệm chết gây nghiện, kiểm tra sinh lý, kiểm tra tâm lý kết quả bình thường.
Cũng hỏi bàn bè, đồng nghiệp họ nói thấy cử chỉ, tác phong, giao tiếp bình thường, ít nói, ít giao tiếp nhưng nói chuyện khá vui và hài hước, ăn mặc cũng chỉn chu và thời trang. Nhưng cũng có lúc ngồi ngẩn người gọi không trả lời, nhiều lúc như đang yêu, đặc biệt ghét người khác chạm vào người cậu ấy, rất tiếp xúc nói chuyện với người khác giới.
Đến chỗ ở thì thấy phòng ở, bếp núc, sắp xếp gọn gàng ngăng lắp, treo tranh vẽ với người yêu. Màn hình máy tính có ảnh chụp chung với người yêu, ảnh đi chơi cùng. Hỏi làm sao có ảnh này chú ấy bảo vẽ rồi dùng phần mềm ghép, giống như đang sống chung với người khác.
Nói chung người ngoài thấy không khác người bình thường. Nhưng lại luôn cảm giác có vấn đề như thích sống một mình, không thích người khác chạm vào, lười giao tiếp, không thích người khác giới, hơi giống người tự kỷ nhưng chú ấy lại ý thức được hành vi của mình không có biểu hiện hoang tưởng.
Bó tay.

dr.anthony

Xe buýt
Đó là lần duy nhất tôi tán tỉnh người khác giới, tôi sẽ không yêu ai nữa, cũng sẽ không kết hôn,
Hơi dài dòng cho bạn cụ, thôi ổng lý do lý trấu vậy thì tin theo ổng đi, tế nhị cũng là lịch sự mà. Chắc do định kiến khắt khe quá nên phải tạo vỏ bọc quá dày.

Embebandiem

Xe tăng
E của cụ mà mắt nhìn bị giật giống như hình chụp, khả năng cao bị SA ĐÌ, nặng quá nên đi cà giựt :))

bút hêt mực

Xe tăng
Chung quy lại là ở nhà nhiều quá sinh ra tự kỷ, trầm cảm, nghĩ ngợi vớ vẩn, tốt nhất là tống ra ngoài tiếp xúc nhiều người dần dần sẽ đỡ.

Liezz

Xe đạp
Chung quy lại là ở nhà nhiều quá sinh ra tự kỷ, trầm cảm, nghĩ ngợi vớ vẩn, tốt nhất là tống ra ngoài tiếp xúc nhiều người dần dần sẽ đỡ.
Nó đi học tập, đi làm xa nhà hơn chục năm, công việc thu nhập đều ổn, đâu có sống cùng gia đình mà tống đi đâu được:(

Hổ Con

Xe tăng
Gọi chung là tâm thần!! Còn thể gì, dạng gì phải các nhà chuyên môn sâu.