[Funland] bệnh mồ hôi tay chân

em bị mồ hôi chân tay từ nhỏ, ngày càng nặng thêm,bị ướt cả nách nữa, uống nhiều thuốc và cả ngâm thuốc mà ko thấy đỡ j cả. Vậy dùng đơn thuốc của trang đưa ra có đảm bảo trường hợp của em khỏi ko? E có phải đi khám để kê đơn cụ thể ko? địa chỉ chỗ khám ở đâu hả bác?
Sống chung với lũ nhé, e từ bé hỏi chữa thì bs thời đó nói nếu chữa hỏi nhỏ có khả năng bị mắt lồi, gù lưng,tắt thở. Cơ mà sợ quá không dám chữa. sau này,e nghe nói nói bẩu đốt hạch bả vai, nhưng không dám mổ sẻ, có thời đi châm cứu gs-bs nói bệnh của mày dở giời là ra mồ hôi( trong bụng e thì chửi đổng đếu biết gì dở giời thì không bị) e bị nhiều nhất 2 tay và hai chân ra mồ hôi bằng 1/4 cốc bia hơi hà nội

at2009

Xe tăng
Các cụ dùng máy xung điện rồi thấy thế nào, có tác dụng nhiều không ạ?

hitle777

Xe đạp
Trc e có thằng bạn nó cũng bị như cụ thớt, nó đi cắt 2 cục gì bên nách ấy. Dc 1 thời gian hết hẳn nhưng sau thì cũng có bị lại nhẹ hay sao ấy. Cũng khó hết lắm cụ ạ

Nguyen Hoa DN

Xe tải
Cái mồ hôi tay chân này mình cũng bị. Hét nhất là điện thoại dạo này toàn vân tay, komsuwr dụng đc, khá ức chế. Có bác nào chữa đơn giản mà dứt đc tiết lộ bí kíp cho ae vs

Khacnammsa

Xe hơi
Tay em mùa này nó chỉ hơi ẩm ẩm, dùng cái bảo mật vân tay đa phần không được. Kb như vậy là bệnh cần chữa chưa các cụ?

MinhKhoi2007

Xe tăng
Hóng các cụ dùng máy xung điện, nghe nói sau một thời gian lại phải tăng dòng điện và về lâu dài cũng lại như cũ. Mấy năm nay lăn tăn mà chưa gặp cụ nào dùng rồi để hỏi thực tế thế nào.

vietp910i

Xe hơi
bình thường em ko sao nhưng căng thẳng hay bị mướt mồ hôi tay, ngày xưa đi vào phòng thi chuyên đầm đìa mồ hôi :))

aluiiula

Xe tải
Đốt có người khỏi người ko

viethunghoi

Xe tải
Website
gamudahanoi.com.vn
Em trước đây cũng ra mồ hôi tay, chân nhiều lắm, năm 2007 em đến khám tại bênh viện nội tiết chỗ Thái Thịnh ( hoặc gần đấy , em ko nhớ chính xác ) được bác sỹ đề nghị mổ hạch cảm ứng ở nách, bác sỹ có khuyến cáo là tay sẽ hết nhưng lưng và chân sẽ ra nhiều. Em làm các xét nghiệm và được mổ nội soi ( hết 5 hay 6 triệu gì đó ) . Tay em ko ra nữa nhưng lưng thì ra nhiều Cụ ạ, nhưng chữa đc tay là em thấy mừng lắm rồi làm việc gì cũng tự tin hẳn lên, trc đây tay lúc nào cũng ướt nhẹp làm gì cũng ngại, em nghĩ Cụ nên qua đó khám xem

sachio

Xe máy
Em trước đây cũng ra mồ hôi tay, chân nhiều lắm, năm 2007 em đến khám tại bênh viện nội tiết chỗ Thái Thịnh ( hoặc gần đấy , em ko nhớ chính xác ) được bác sỹ đề nghị mổ hạch cảm ứng ở nách, bác sỹ có khuyến cáo là tay sẽ hết nhưng lưng và chân sẽ ra nhiều. Em làm các xét nghiệm và được mổ nội soi ( hết 5 hay 6 triệu gì đó ) . Tay em ko ra nữa nhưng lưng thì ra nhiều Cụ ạ, nhưng chữa đc tay là em thấy mừng lắm rồi làm việc gì cũng tự tin hẳn lên, trc đây tay lúc nào cũng ướt nhẹp làm gì cũng ngại, em nghĩ Cụ nên qua đó khám xem
Cụ cho e hỏi thêm chút, vậy là từ năm 2007 tới giờ tay cụ khỏi rồi phải ko a? Chân thì sao a? Và bị tiết mồ hôi bù trừ ở mỗi lưng thôi hả cụ?

viethunghoi

Xe tải
Website
gamudahanoi.com.vn
Cụ cho e hỏi thêm chút, vậy là từ năm 2007 tới giờ tay cụ khỏi rồi phải ko a? Chân thì sao a? Và bị tiết mồ hôi bù trừ ở mỗi lưng thôi hả cụ?
Từ đó đến nay tay em ổn định Cụ ạ, chân em vẫn vậy nhưng lưng em ra nhiều

sachio

Xe máy
Từ đó đến nay tay em ổn định Cụ ạ, chân em vẫn vậy nhưng lưng em ra nhiều
À vậy là cụ chỉ mổ để trị mồ hôi ở tay, còn chân thì ko xử lý phải ko a. Khỏi tay là tốt rồi, e bị từ nhỏ dùng đủ các phương pháp mà ko ổn, tính đến đi mổ cho dứt tiệt đi. Bị cái bệnh này giao tiếp khổ vô cùng.
Cụ cho e hỏi thêm mổ sau mấy ngày thì đi làm đc bình thường a?

viethunghoi

Xe tải
Website
gamudahanoi.com.vn
À vậy là cụ chỉ mổ để trị mồ hôi ở tay, còn chân thì ko xử lý phải ko a. Khỏi tay là tốt rồi, e bị từ nhỏ dùng đủ các phương pháp mà ko ổn, tính đến đi mổ cho dứt tiệt đi. Bị cái bệnh này giao tiếp khổ vô cùng.
Cụ cho e hỏi thêm mổ sau mấy ngày thì đi làm đc bình thường a?
Vâng em chỉ chữa tay thôi Cụ ạ. Em cũng từng bị em hiểu cảm giác mà, khổ lắm, đi học em phải kê giấy nilong ở dưới cho khỏi ướt vở. Sau khi mổ song nửa tiếng em xuất viện và lại chạy xe máy ầm ầm Cụ ạ \:D/

sachio

Xe máy
Vâng em chỉ chữa tay thôi Cụ ạ. Em cũng từng bị em hiểu cảm giác mà, khổ lắm, đi học em phải kê giấy nilong ở dưới cho khỏi ướt vở. Sau khi mổ song nửa tiếng em xuất viện và lại chạy xe máy ầm ầm Cụ ạ \:D/
Cảm ơn cụ nhiều nhé

bibun

Xe đạp
Website
www.bibun.vn
Em mới đọc 1 bài này: https://www.lavenvietnam.com/news/44/chua-ra-mo-hoi-tay-chan-hieu-qua-nhat-hien-nay.html
Các cụ thử xem phương pháp này có khả thi không nhé.
Dẫu sao máy này được dùng ở Bệnh viện Việt Pháp và Da liễu lại còn được Châu Âu dùng thì cũng tốt. Ít nhất nó được kiểm định. Còn hơn mấy loại thuốc quảng cáo hoài mà không thấy bán trên thế giới hay đâu cả. Vậy mà cứ đổ tiền vào mua. Các hãng lớn nó đắt cũng phải có giá trị khác của nó.

Thanhdung1128

Xe hơi
{Kinh doanh Bất động sản}
em bị mồ hôi chân tay từ nhỏ, ngày càng nặng thêm,bị ướt cả nách nữa, uống nhiều thuốc và cả ngâm thuốc mà ko thấy đỡ j cả. Vậy dùng đơn thuốc của trang đưa ra có đảm bảo trường hợp của em khỏi ko? E có phải đi khám để kê đơn cụ thể ko? địa chỉ chỗ khám ở đâu hả bác?
cháu em con trai 21 tuổi, nó cũng bị ra mồ hôi tay nhiều lắm, năm ngoái khám ở bệnh viện 198 bác sĩ tư vấn cắt hạch gì bằng nội soi ở nách ấy . Cháu nó cắt xong thì mồ hôi giảm hẳn luôn. chi phí không cao đâu cụ. cụ thử đi khám xem trường hợp của cụ có như cháu em không.