Bé Khánh Chi- con gái chiến sĩ phòng cháy chữa cháy Nghệ An bị bỏng nặng 48%.

Trạng thái
Thớt đang đóng

hatcatden

Xe buýt
Cụ LamDC nhắn cho em số đt, em xin góp 1tr để chúc cháu chóng bình phục.

Me3G

Xe container
Cảm ơn các bác.

Chiều nay có mợ hai-nắng vào thăm cháu đưa thuốc chữa bỏng đặc hiệu rồi ạ.

Em cũng đã nhận tiền chỗ bác Sơnrack và các bác hội Hói trưa nay. Bác Ducmanh vừa hẹn em ra nhận quỹ hỗ trợ của các cụ mợ trong BVC, em chạy đi đây ạ.
Vâng trưa nay may quá gặp nên Hội Hói em cũng chuyển trực tiếp nhờ cụ gửi chút mong bé Khánh Chi chóng bình phục :x
Cụ Côn_Ra_Ga_Vao vừa ck vào chỗ cụ cũng là thành viên hội Hói cụ nhé!!!

LiemBlue

Xe lăn
Em xin đóng góp cho bé Khánh Chi 500k,tí nữa em chuyển cho cụ SonRack hoặc chậm nhất là sáng mai ạ.Chúc bé Khánh Chi vượt qua khó khăn ạ.
Em xin báo cáo là em đã chuyển số tiền này lúc sáng nay cho cụ SonRack rồi ạ.

LamDC

Xe hơi
Thưa các bác.

Cho đến thời điểm 16h40 ngày 20/1, em xin cập nhật danh sách các cụ mợ đóng góp tiền mặt ủng hộ cho cháu Khánh Chi.

Các cụ mợ đống góp qua Bank, em xin cập nhật sau ạ.

• Daicatroc: 200K
  • Khottabit: 100K
  • Me3G:200K
  • YBV: 200K
  • Halebe: 1000K
  • Dr Chinh: 200K
  • Hanh FBT: 1500K
  • Liêm Bự: 500K
  • Chi Hội BVC: 2000K
  • Hatcaden: 1000K
  • Hoài- thiết kế AM: 1000K
  • Trà My: 100K

Tổng cộng: 8000K

Chỉnh sửa cuối:

hainang

Xe buýt
Sáng nay khi biết được trường hợp của cháu Khánh Chi,e đã xin đề nghị công ty e đang làm việc tặng 10hộp thuốc bôi điều trị cho bệnh nhân bị bỏng tri giá 2300k.Ngay chiều nay sau khi được sự đồng ý và ủng hộ của BS Trưởng khoa Hồi sức cấp cứu nơi cháu Khánh Chi đang điều trị ,e đươc phép tặng cháu và có cuộc trao đổi với BS về tình trạng bệnh tại của cháu .Ngày mai cháu sẽ được dùng số thuốc trên với sự chỉ định của BS.

E xin được cảm ơn BS Lâm TK đã tạo điều kiện giúp e được gửi tới cháu số thuốc trên,mong cháu sẽ sớm bình phục.

Cảm ơn cụ CHỈNHKHÔNGCẦNCHUẨN mặc dù rất bận rộn vào ngaỳ cuôí năm nhưng đã bớt chút thời gian trở e tới viện Bỏng chiều nay.

xauzai

Xe điện
Website
www.otofun.net
Chi hội Funs ủng hộ trường hợp của cháu 1 triệu đồng ạ.
Trong thời gian sớm nhất có thể, thủ quỹ sẽ chuyển tiền đến gia đình.
Mong cháu sớm bình phục và gia đình ngày càng yên tâm.

Xehoi_Options

Thành viên sáng lập
Website
www.otofun.net
sắp đến tết rồi, khi muôn người vui vẻ thì thi thoảng vẫn có người buồn. Đọc những lời chia sẻ của các cụ, các mợ với bé Khánh Chi mà trong lòng em vui lây.

Em muốn cảm ơn OF - nơi đã cho em được những người bạn có tấm lòng, sự sẻ chia. Chúc bé Khánh Chi mau khỏi bệnh, sẽ có rất rất rất nhiều cô chú trên OF sẽ bên cạnh con.

tks all

LiemBlue

Xe lăn
sắp đến tết rồi, khi muôn người vui vẻ thì thi thoảng vẫn có người buồn. Đọc những lời chia sẻ của các cụ, các mợ với bé Khánh Chi mà trong lòng em vui lây.

Em muốn cảm ơn OF - nơi đã cho em được những người bạn có tấm lòng, sự sẻ chia. Chúc bé Khánh Chi mau khỏi bệnh, sẽ có rất rất rất nhiều cô chú trên OF sẽ bên cạnh con.

tks all
Mọi người cũng rất cám ơn cụ XO cụ SonRack cụ DucManh,đã vào thăm cháu đầu tiên ạ.

LamDC

Xe hơi
Chào các cụ mợ!

Em cùng gia đình vừa vào thăm chúc tết Khánh Chi và bố mẹ cháu. Tuy em không gặp được bác sĩ điều trị, nhưng qua trao đổi với bố mẹ cháu Chi cũng như cảm nhận khi nói chuyênj với cháu, em thấy quá trình điều trị đã có những tín hiệu đáng mừng.

Khánh Chi hoàn toàn tỉnh táo, tuy có gầy đi do ngủ ít và những khó chịu khi các vết bỏng bắt đầu gây ngứa, nhưng những biểu hiện đó đều được đánh giá là tín hiệu khả quan.

Năm cũ sắp qua, năm mới lại về....Em thay mặt gia đình cháu Khánh Chi xin cảm ơn tấm lòng ân đức của các cụ các mợ, và cũng nhân đây chúc mừng năm mới các Ofer. Chúc các cụ các mợ có một cái tết đầy ý nghĩa.

hainang

Xe buýt
Cầu mong bé Khánh Chi sớm bình phục.Và cầu chúc cho các bé đang nằm điều trị cùng bé Khánh Chi trong đó có bé Ánh bỏng nặng-mức độ sâu: 78% nhanh chóng bình phục và gặp nhiều may mắn .Các con hãy cố gắng lên nhé!

Chỉnh sửa cuối:

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Sau khi tham khảo các bác sĩ, được sự trợ giúp từ bên ngoài của bác Pham Ngoc Chau. Sự quan tâm của các bác và một cơ số thuốc của mợ Hainang. Hiện nay, sức khỏe của bé không còn đáng lo nữa.
Cũng là bắt đầu bước sang ngày 30 tết. Cho phép em được dừng chương trình này và đóng thớt tại đây.
Xin cảm ơn tất cả các bác và chúc bé Khánh Chi mau khỏe.
(Số TK quyên góp em cũng sẽ xóa vì đã hết chương trình)

Trạng thái
Thớt đang đóng