[Funland] Bđs Hà Đông tăng kinh quá

Vanhoatnguyen

Xe buýt
sao biệt thự dương nội CĐT rao bán chỉ cỡ tám tỉ
Chỗ nào rao 8 tỷ vậy cụ, hoặc cụ xem quảng cáo, sales sẽ rao là chỉ từ 8 tỷ, tức là toàn bộ phần còn lại cụ cần vay Ngân hàng. Chứ Solasta bên khu B mới còn ra bảng hàng giá Trần tầm 175-220tr/m2 mà cụ. Đất dịch vụ gần Aeon thì cũng phải 9-11 tỷ cho căn 50m là dạng phải tìm khó mới có rồi cụ ạ!

Hoàng Long Biên

[Tịch thu bằng lái]
Bọn onehousing này có vẻ cũng làm được nhiều việc nhỉ. Chứ lấy cái thằng phèn bds chấm com làm tham chiếu thì tức anh ách.
One housing mạnh mà bác!! Cổ đông chính là techombank và vingroup!! Bọn này nó đánh giá khách quan nhất chứ mấy ông bds chấm com vớ vẩn lắm!! Nói chung e thấy 5 quận này giao dịch nhiều cũng đúng!! Không quá trung tâm nên giá vẫn vừa phải nhưng vẫn đủ gần, tiện ích nhiều nên dân họ chọn cũng đúng!! 4 ông quận cũ cùng cầu giấy, thanh xuân, tây hồ giá cao mà quỹ đất ít thành ra khó giảm giá, cơ sở hạ tầng cũng cũ theo nên 5 ông thống kê này là chuẩn!! Hà đông- long biên thì luôn so kè nhau từ trước nay rồi mỗi ông 1 cái hay riêng!

ruou_nep_40

Xe tăng
One housing mạnh mà bác!! Cổ đông chính là techombank và vingroup!! Bọn này nó đánh giá khách quan nhất chứ mấy ông bds chấm com vớ vẩn lắm!! Nói chung e thấy 5 quận này giao dịch nhiều cũng đúng!! Không quá trung tâm nên giá vẫn vừa phải nhưng vẫn đủ gần, tiện ích nhiều nên dân họ chọn cũng đúng!! 4 ông quận cũ cùng cầu giấy, thanh xuân, tây hồ giá cao mà quỹ đất ít thành ra khó giảm giá, cơ sở hạ tầng cũng cũ theo nên 5 ông thống kê này là chuẩn!! Hà đông- long biên thì luôn so kè nhau từ trước nay rồi mỗi ông 1 cái hay riêng!
Nó có số liệu bán hàng và giao dịch ở OCP2 không cụ

BloodOwl87

Xe điện
Nó có báo cáo định kỳ ko cụ.

leenamtuankorea

Xe tăng

Ko phải là sốt ảo mà là niềm tin vào các kênh đầu tư khác hết. Dân quay đầu vào đất an toàn nhất. Các cụ tầm này ôm tiền có khi hôm trước hôm sau suýt xoa tiếc hùi hùi đầy ra.

Đất khu LK31 Ỷ La có tăng giá ko các cụ? Trước em vào xem thấy gần mấy cái view tâm linh nên ko dám mua.
năm 2017 tý em xuống chốt ở đây. Mang tiền đi đặt cọc rồi, mà không gặp được chính chủ nên em về. 1.8ty cho 50m2. sau mua xuống Dv Yên Nghĩa. Kể cũng tốt. Khu LK31 này giờ vẫn chưa có lối vào chính, lại bị kẹp giữa 2 nghĩa trang to.

chai ko

Xe tải
Mấy ngày gần đây thấy thị trường bớt nóng rồi hay sao ý. Thấy nhóm thu mua mạnh đợt này ko thấy báo ra hàng mới nữa. Ko thấy báo đã chốt cọc nhanh choáng váng như mấy tuần trước. Vẫn còn tồn ế nguyên. Mấy tuần trước thì nhập hàng, bán ra tính theo ngày.

1 nhóm thu mua khác cũng thấy quay xe kêu giá cao quá. Ko mua được nữa. Chính nhóm đó còn đăng bài lãi suất tăng cao. Nên bán nhà đi. Rồi tự nhiên thấy quay xe làm người tử tế là khuyên người khác ko nên mua vào thời điểm này. Ko hiểu chuyện gì đang sảy ra luôn.
Mấy hôm trước thì kêu đất chỉ có tăng ko giảm. Mua đi. Mấy hôm nay lại thấy status ngược lại. Đúng là ko hiểu.

Chỉnh sửa cuối:

savisevic

Xe hơi
Em cứ ôm chờ xong Vđ4 rồi tính.
Giờ cứ cắm ngân hàng kinh doanh hoặc chơi chứng

huydang69

Xe buýt
1 nhóm thu mua khác cũng thấy quay xe kêu giá cao quá. Ko mua được nữa. Chính nhóm đó còn đăng bài lãi suất tăng cao. Nên bán nhà đi. Rồi tự nhiên thấy quay xe làm người tử tế là khuyên người khác ko nên mua vào thời điểm này. Ko hiểu chuyện gì đang sảy ra luôn.
Mấy hôm trước thì kêu đất chỉ có tăng ko giảm. Mua đi. Mấy hôm nay lại thấy status ngược lại. Đúng là ko hiểu.
Nhóm đó thoát hàng hết rồi phải k? Hà Đông chững từ cuối t3, sang t4 là khó bán. Do giá bị đẩy lên cao quá và do báo đài nhiều mn cảnh giác hơn. E cg dân Hà Đông mà nhiều khi nghe ca ngợi tg mình đg ở đất Ba Đình.

chai ko

Xe tải
Nhóm đó thoát hàng hết rồi phải k? Hà Đông chững từ cuối t3, sang t4 là khó bán. Do giá bị đẩy lên cao quá và do báo đài nhiều mn cảnh giác hơn. E cg dân Hà Đông mà nhiều khi nghe ca ngợi tg mình đg ở đất Ba Đình.
Có nhóm vẫn còn hàng. Nhưng tần suất chốt đơn độ 1 tuần trở về đây là kém hẳn. Mấy tuần trước thì chốt đơn liên tục.
Có nhóm thì hết hàng.

raul135

Xe tải

Ko phải là sốt ảo mà là niềm tin vào các kênh đầu tư khác hết. Dân quay đầu vào đất an toàn nhất. Các cụ tầm này ôm tiền có khi hôm trước hôm sau suýt xoa tiếc hùi hùi đầy ra.
"Trong ngày 9/4, đơn vị tiếp nhận hơn 110 hồ sơ liên quan đến các thủ tục về đất đai, trong đó có hơn 60 hồ sơ liên quan giao dịch đảm bảo.
"Số lượng hồ sơ liên quan đến chuyển nhượng giữ nguyên như mọi năm, thậm chí có lúc còn thấp hơn", ông Hiền thông tin và khẳng định tại Văn phòng Đăng ký đất đai Hà Nội, chi nhánh quận Hà Đông không có tình trạng "cò", một người lấy nhiều số."
Cụ đọc báo đúng kiểu thầy thuốc chữa đau bụng thế này thì chết!