[VHGT] BĐH OF kêu gọi OFers hưởng ứng phong trào: "CHUNG TAY XÂY DỰNG VĂN HÓA GIAO THÔNG"

Trạng thái
Thớt đang đóng

giacmoxe4

Xe điện
Nhà cháu ở gần sân Mỹ Đình,9g sáng ngày 18/12 nhà cháu có mặt ở đấy có được dán không hả Cụ chủ???

hoangnn

Xe container
Website
refacestudio.com

thaiquangtung

Xe buýt
Báo cáo cụ X-O. nhà cháu đã nhận banner nhưng chất lượng không được như cái mẫu cụ ạ. Vừa nhạt, vừa nhòe, cụ xem góp ý với bên in ấn xem sao ạ

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
Báo cáo cụ X-O. nhà cháu đã nhận banner nhưng chất lượng không được như cái mẫu cụ ạ. Vừa nhạt, vừa nhòe, cụ xem góp ý với bên in ấn xem sao ạ
Xấu quá hả Bác? Hay cái lỗi thì hội mình nhận hết rồi? :))

ThanhTrung

Xe điện
Lâu lắm mới gặp cụ, OK! Trưa nay em lại qua nhờ vả XO lấy thêm mấy bộ vì có mấy cụ nữa cũng nhờ em, vậy là cụ 2 bộ nhé!
vâng cụ lấy giúp em thì hay quá...em cảm ơn cụ nhiều nhiều nhá

thaiquangtung

Xe buýt

Carmania

Xe tải
Cháu xin đặt một viên gạch

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
Em nghĩ là giống nhau hết mợ ạ. nhà cháu phải trổ hết tài nịnh hot mới xin đươc đấy ạ
Sao phải nịnh Bác? Ngày 18 này mình đến chắc là lại mời dán ấy chứ ạ. :)) (làm cao chút nhỉ). Thôi để sáng mai đến xem sao.

scorp viết
Kiều này mai nhà iem phải đi rửa xe cho bóng loáng dán cái cho nó hoành cụ nhỉ

Mai em sẽ rửa trước khi đến OFF với các Bác để xem dán lên có được không chứ xe mình đã xấu, người lái còn xấu hơn rồi dán cái gì xấu nữa thì chẳng ai người ta thèm nhìn đến xe mình mất :-?

blackcivic 2.0

Xe tăng
Kụ Tùng mai nhớ mang baner đi nhé, dán lun nhà chưa xây đã bị giải tỏa còn mỗi quả này ,mình dán trước là hàng độc chứ sang tuần thì ...đúng vụ rồi.
Mai dán xong có khi phải mang theo bút ,cứ dừng lại có ng ra xin chữ ký thì xấu hổ chít . Em tập ký đây ko mai nại núng túng các kụ nhể....

thaiquangtung

Xe buýt
Vâng em xin tuân lênh cụ. có điều cụ đừng tham đồ khuyến mại nữa nhé nếu không mai không đi được đâu

thaiquangtung

Xe buýt
Sao phải nịnh Bác? Ngày 18 này mình đến chắc là lại mời dán ấy chứ ạ. :)) (làm cao chút nhỉ). Thôi để sáng mai đến xem sao.

scorp viết
Kiều này mai nhà iem phải đi rửa xe cho bóng loáng dán cái cho nó hoành cụ nhỉ

Mai em sẽ rửa trước khi đến OFF với các Bác để xem dán lên có được không chứ xe mình đã xấu, người lái còn xấu hơn rồi dán cái gì xấu nữa thì chẳng ai người ta thèm nhìn đến xe mình mất :-?
Sao mợ cứ tự hạ thấp mình vậy nhỉ. về xe thì em xin chân trọng kính báo rằng xe em là xấu nhất trong nhà mình. mặt em cũng vậy. được cái không gầy nếu không họ bắt em đi cai lâu rồi. Em tặng mợ 1 câu. KHÔNG CÓ NGƯỜI PHỤ NỮ XẤU MÀ CHỈ CÓ NGƯỜI PHỤ NỮ CHƯA BIẾT LÀM ĐẸP. YÊN TÂM MỢ NHÉ. HÍ HÍ

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
Sao mợ cứ tự hạ thấp mình vậy nhỉ. về xe thì em xin chân trọng kính báo rằng xe em là xấu nhất trong nhà mình. mặt em cũng vậy. được cái không gầy nếu không họ bắt em đi cai lâu rồi. Em tặng mợ 1 câu. KHÔNG CÓ NGƯỜI PHỤ NỮ XẤU MÀ CHỈ CÓ NGƯỜI PHỤ NỮ CHƯA BIẾT LÀM ĐẸP. YÊN TÂM MỢ NHÉ. HÍ HÍ
Về nhà ngay có Bom đang đợi ở nhà kia kìa =))

cwise

Xe container
Chi hội "Tẩy lông Chân" (Chân Thiện mỹ) post toàn bộ ảnh dán banner tại N3b cho anh em xem tham khảo nhé.

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
Nhà em đã dán benner rồi đi đường thấy nhiều người ngoái nhìn thậm trí có cả "cười đểu" nữa chứ, nhưng sướng nhất là mấy ông CSGT em đợi đèn xanh ở ngã bốn Chùa Bộc thấy nhìn rõ ấu yếm rồi chỉ chỏ. Về bãi xe thấy nhân viên trông xe khen cái banner rất ý nghĩa nhưng lại cá trê cái banner làm xấu thế chữ nhòe nhìn hơi mờ làm em nguội hết cả tự hào. :))

Trạng thái
Thớt đang đóng