[VHGT] BĐH OF kêu gọi OFers hưởng ứng phong trào: "CHUNG TAY XÂY DỰNG VĂN HÓA GIAO THÔNG"

Trạng thái
Thớt đang đóng

cwise

Xe container
Bẩm cụ Đầu Cứng: lũ chúng em đã dán thử rồi ợ. chuẩn chả phải chỉnh ợ.
các bác xem ảnh mẫu dán trên siêu xe RX 350, chúng em với sự chỉ đạo của bác XO đã đi vào tận bãi xe cạnh N3B thử từng cái một trên các thể loại 4b khác nhau. Đảm bảo là ổn rồi ạ. Vấn đề bây giờ là tổ chức sản xuất, thực hiện ạ.

car_spa

Xe máy
Cụ XO cho em đăng ký khoảng chục cái (hơn càng tốt) banner để em phát cho xe đến chỗ em được không ah?

cwise

Xe container
Cụ XO cho em đăng ký khoảng chục cái (hơn càng tốt) banner để em phát cho xe đến chỗ em được không ah?
Bác xem có 4 địa chỉ nhận banner ấy ạ, cứ đến mà càn quét thôi ạ. :P

xedieu

Xe cút kít
Ok rồi. Xe em kích thước coi như tương đương rx350.

Em vào bằng firefox thì nhìn thấy rồi ạ.
Em thấy nếu đổi tí thành : "MỘT NGƯỜI LẤN LÀN - CẢ NGÀN NGƯỜI KHỔ" có lẽ là hay hơn.

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
các bác xem ảnh mẫu dán trên siêu xe RX 350, chúng em với sự chỉ đạo của bác XO đã đi vào tận bãi xe cạnh N3B thử từng cái một trên các thể loại 4b khác nhau. Đảm bảo là ổn rồi ạ. Vấn đề bây giờ là tổ chức sản xuất, thực hiện ạ.
Bác đã dán thử vào cái xe còi của em chưa ạ? Em đang lo vẫn bị dài ra thân xe đấy ạ
vì kính sau của em rộng có 0.88m, kính trước 1,02m thôi ạ nên em sợ dán chờm hết ra thân xe. Nhưng thôi nếu xe em không vừa thì để lùi lại lúc nào có cái vừa thì dán ạ. Hay dán ở thân xe có được không ạ?

Djokovic

Xe điện
Bác đã dán thử vào cái xe còi của em chưa ạ? Em đang lo vẫn bị dài ra thân xe đấy ạ
vì kính sau của em rộng có 0.88m, kính trước 1,02m thôi ạ nên em sợ dán chờm hết ra thân xe. Nhưng thôi nếu xe em không vừa thì để lùi lại lúc nào có cái vừa thì dán ạ. Hay dán ở thân xe có được không ạ?
Dán thân xe chắc ứ mở được cửa.. :P

cwise

Xe container
Báo cáo chị là: hôm demo, dưới sự chỉ đạo của bác XO tại bãi xe, bọn em chặn ngay một chú kia morning đang di chuyển, 5 ông mỗi ông một hướng (trước sau, phải trái) yêu cầu lái xe kia dừng ngay lập tức (không xuất trình giấy tờ) :P=:);)). Bác lái xe thấy thái độ :>của bọn em liền ngoan ngoãn ;)) đứng im để bọn em đo từng cm trên vợ hai của bác ấy. :D Sau khi làm việc chi tiết trên mình vợ hai của bác kia morning, kết luận chiều dài 1m là ok, vẫn có một khoảng để cắt thêm chị ah.

Monitor

Máy Bay
Website
www.otofun.net
Quái lạ, ảnh khác thì hiện, riêng cái cần hiện thì nó lại Đặng Thị Tèo!!!!
Ảnh đây cụ ơi:

1/ Cụ X_O mới chuyển nghề :D

2/ Sau

3/ Trước

p/s: Lúc chụp do ánh nắng nên lên ảnh k rõ chữ, nhìn thực tế thì rõ lắm ah.

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
Báo cáo chị là: hôm demo, dưới sự chỉ đạo của bác XO tại bãi xe, bọn em chặn ngay một chú kia morning đang di chuyển, 5 ông mỗi ông một hướng (trước sau, phải trái) yêu cầu lái xe kia dừng ngay lập tức (không xuất trình giấy tờ) :P=:);)). Bác lái xe thấy thái độ :>của bọn em liền ngoan ngoãn ;)) đứng im để bọn em đo từng cm trên vợ hai của bác ấy. :D Sau khi làm việc chi tiết trên mình vợ hai của bác kia morning, kết luận chiều dài 1m là ok, vẫn có một khoảng để cắt thêm chị ah.
Em quân mất xe em là xe Terios còi ạ nên kính lái và kính sau khác với Morning rất hy vọng Morning với xe em cùng kích cỡ ạ. Không sao đến đâu tình đến đấy ạ.

Túm cái váy lại là bao giờ có hàng đây??? Em gần nhà cụ XO, em sẽ lĩnh ở đó, chi hội của em có nhõn mình em thôi, à nếu xông xênh thì cho em thêm 1 bộ cho xe của Gấu.

Vocxe

Xe tải
Website
www.pjico.com.vn
Em là em cũng ủng hộ vụ này nhiệt hết cỡ ạ...
Nhưng các cụ cho em hỏi có phiên bản nào dành cho 2B không ạ???
Em đăng kí 1 suất vào ngày 18 này nhé.
Nếu ko có logo, thì có băng zôn cũng đc, em cắm vào con 2B của e, lượn khắp thủ đô luôn. :D

Monitor

Máy Bay
Website
www.otofun.net
Em quân mất xe em là xe Terios còi ạ nên kính lái và kính sau khác với Morning rất hy vọng Morning với xe em cùng kích cỡ ạ. Không sao đến đâu tình đến đấy ạ.
Mợ cứ đo xe của mợ kính sau =1m là ok ngay, trường hợp dài quá thì lấy kéo cắt bớt logo otofun cho nó gọn :D

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
Mợ cứ đo xe của mợ kính sau =1m là ok ngay, trường hợp dài quá thì lấy kéo cắt bớt logo otofun cho nó gọn :D
Kính sau của em cắt đi chắc cũng không thể là 0,88m được ạ. Nhưng thôi hôm đó em cứ đến được đến đâu tính đến đó thôi ạ. Nhưng em rất hy vọng là banner sẽ dán được với xe em không lo Bác ạ

Trạng thái
Thớt đang đóng