[Funland] Bây giờ nhiều chị em bơm ngực quá, các cụ mợ nhỉ?

cantona

[Tịch thu bằng lái]
Không nên làm ngực với người mỏng, nhỏ nhắn. Tiếp nữa là phụ nữ khoe ngực chỉ để hấp dẫn sắc dục đơn thuần của đàn ông, les. Phụ nữ với em hấp dẫn ở sự nữ tính, yểu điệu, phong thái tự tin, văn hóa. Ngực nhỏ mặc quần áo luôn dễ, đẹp và sang hơn (ko tính người mẫu). Quan trọng lúc cúi người khi mặc áo cổ rộng ko làm người đối diện thấy ngại hoặc săm soi.
Và hình như ngta tổng kết phụ nữ ngực nhỏ đa số thông minh hơn to :D

tự_lực

Xe buýt
Vậy là đối ngoại là chính, đối nội thì thành áp lực nhể :D
Tuỳ quan điểm mỗi người,e hóng thớt thấy một số cụ khen công nghệ giờ hịn lắm,rồi nói các cụ khác chưa đc trải qua đồ thật. Nhưng sự thực thì ai biết ma ăn cỗ.
như bản thân e theo dõi fb bạn HQT,nhìn đẹp,thích. Nhưng cứ nghĩ đến...lại cảm thấy giảm hứng thú

Dan du an

Xe ba gác
Giờ nó có nhiều loại áo mặc vào trông to khủng, thế là đủ. Các mợ đừng làm trừ trường hợp như kiểu sau cắt u....

Z90

Xe tăng
Có 1 số ngành nghề mà k độ đẽo đục gọt cẩn thận thì k thể up giá lên đc ạ... :-ss

Nov

Xe điện
... mấy loại này dây đeo nó hịn quá cứ kéo ngược lên thành ra cái bra nó cứ trồi lên cổ, lâu lâu nhìn lui nhìn tới ko có ai là lấy tay kéo kéo xuống =)) =)) =)) =))
Vợ cụ mua loại underwear xe đẩy hay sao mà ko chỉnh được dây? Mà cụ nhầm rồi, xấu mới phải dùng hàng xịn để cho có dáng, đẹp sẵn ko dùng áo nhé!
Quả đẩy lên tận cổ đúng là có thật, mấy đứa vp chỗ em toàn thế, mà nhắc chúng nó lại nhe răng ra cười :D. Ko phải là ko chỉnh được dây, mà căn bản là nó ko có cái để "bấu víu", cài chặt thì khó chịu, cài vừa vừa chút thì lâu lâu ko chú ý là nó đẩy lên cổ :D

LaziCat

Xe lăn
Quả đẩy lên tận cổ đúng là có thật, mấy đứa vp chỗ em toàn thế, mà nhắc chúng nó lại nhe răng ra cười :D. Ko phải là ko chỉnh được dây, mà căn bản là nó ko có cái để "bấu víu", cài chặt thì khó chịu, cài vừa vừa chút thì lâu lâu ko chú ý là nó đẩy lên cổ :D
Kiểu vun mãi không đc 1 nắm à :D
Nghĩ nó chán :((

banmotnucuoi

Xe lăn
Không nên làm ngực với người mỏng, nhỏ nhắn. Tiếp nữa là phụ nữ khoe ngực chỉ để hấp dẫn sắc dục đơn thuần của đàn ông, les. Phụ nữ với em hấp dẫn ở sự nữ tính, yểu điệu, phong thái tự tin, văn hóa. Ngực nhỏ mặc quần áo luôn dễ, đẹp và sang hơn (ko tính người mẫu). Quan trọng lúc cúi người khi mặc áo cổ rộng ko làm người đối diện thấy ngại hoặc săm soi.
Và hình như ngta tổng kết phụ nữ ngực nhỏ đa số thông minh hơn to :D
Như nào là nhỏ ạ?
Mà to thì cần gì thông minh😂. Có việc gì khó khó khối anh làm hộ miễn phí cho rồi

cỏ và mây

Xe điện
Mà cụ nhầm rồi, xấu mới phải dùng hàng xịn để cho có dáng, đẹp sẵn ko dùng áo nhé!
Vẫn phải dùng miếng dán mợ nhé #:-s#:-s#:-s
Trc đứa bạn em kể đi mua Triump vào giơ hay bàn tay bảo bán cho anh loại cỡ này, cỡ nào thì em k biếc nhưng thấy bảo về cũng đúng size 🤣🤣
Vào topic này bất giác nhìn xuống rồi nhìn xung quanh… tủi thân phết, em đi ra thôyyy :D :D :D

cỏ và mây

Xe điện
Em ngồi mãi vẫn chưa tưởng tượng ra được quả đẩy lên cổ nó ntnk ạ 🤣🤣🤣

NgocDmax

Xe tăng
Vợ cụ mua loại underwear xe đẩy hay sao mà ko chỉnh được dây? Mà cụ nhầm rồi, xấu mới phải dùng hàng xịn để cho có dáng, đẹp sẵn ko dùng áo nhé!
úi xin lỗi mợ (e đoán là mợ), cũng như một số cụ trên này, em cũng chỉ chém gió thổi mây thôi, mợ dùng từ chuyên môn là em chịu thua...

Cái vụ nó tụt lên cổ là có thật, em chém mấy lần bị chị em (cả gấu em) công nhận luôn...
Còn gấu nhà em ấy hả....., đời sâu lắm rồi, nhà 3 đứa (cả em) thay nhau lôi kéo hai chục năm rồi.... thôi thì... còn nhiêu em dùng nhiêu thôi mợ à..., nói chung con vít thì to thêm, bức tường thì phẳng lại ...đại khái vậy, nhưng nhìn quen thấy ...nó cũng đẹp.
Thỉnh thoảng về nhà ngoại e vẫn đòi bù con bê nhưng ko được, ông ngoại bảo tao bù mày rồi ai bù tao...(cái này e nói thật, ko bịa nhé)

Về vụ nâng, để đu trend chém gió em cũng có tìm hiểu...nhưng không chốt được phương án tối ưu, gấu nhà em thì nghiêng hẳn về phía cứ để vậy.

p.s. em vẫn thích câu cuối trên còm của mợ.

LaziCat

Xe lăn

250cc

Xe tăng
Trừ khi siêu phẳng chứ có là được. Da trắng, v3 đầy đặn là ổn áp ạ

NgocDmax

Xe tăng
Đấy mợ Bang lang nhé, nhiều cụ mợ vào công nhận còm của em không điêu nhé, vụ trồi lên cổ ấy, Một kiểu cố nâng đỡ mà không có gì để nâng thì tự nó phi lên theo quán tính thôi (trích: khoa học)..khà khà, em vẫn thích được nâng, đỡ,...(nếu có)

ZynZyn

Xe lăn
10-15 năm thì lấy ra, nếu muốn thì đặt túi khác còn ko thì lại sử dụng 2 quả mướp thôi.
Nhưng đang có V2 đẹp, cụ nghĩ có ai tháo ra rồi ko đặt lại ko?
Hỏi ở đây cho vui, đừng bảo em phải google nhé.
Cái gì cũng có hạn sử dụng, thế túi nước hay túi gel kia nó dính chặt vào da thì gỡ kiểu gì ạ? chắc 5 năm là phải thay mới rồi nhỉ?

Quỳnh.Anh.VNA

Xe tải
Cá nhân em thì thấy không nên. Cũng không cần thiết nữa. Ngoại hình đẹp là lợi thế thật nhưng V1 đâu phải tất cả mà còn nhiều cái khác nữa mà. Cái duyên dáng của phụ nữ đến từ tính cách, sự thông minh, cách nói năng và nhiều cái vô hình khác. Nhưng nói vậy chứ em ủng hộ quan điểm phụ nữ được làm những gì mình thích chứ không phải làm vì ck bắt, hay không làm vì ck không cho.

Ôi thích quá

Xe buýt
10-15 năm thì lấy ra, nếu muốn thì đặt túi khác còn ko thì lại sử dụng 2 quả mướp thôi.
Nhưng đang có V2 đẹp, cụ nghĩ có ai tháo ra rồi ko đặt lại ko?
thấy mợ có trải nghiệm thực tế sờ vào hiện vật rồi nên thấy cũng kích thích phết, nhưng vẫn sợ phải hôm nắn quá đà lại rò rỉ hoặc vỡ mất