Bây giờ em mới khoe vợ 2 Korando nhà em

peidemeng

Xe tải

quanghuyls

Xe điện
trước đây em chỉ cho cụ ấy ra nguyễn công trứ làm đấy ah, nhưng cụ ấy làm sáng tạo hơn và cẩn thận lắm
Cụ Nô có khoe cái Ca lăng giống như em Jeep, ai bảo các cụ là không khoe chứ ;))

quanghuyls

Xe điện
Iêm nói thía thôi chứ vợ iem cũng có óp sần rì đâu híc :((:((:((
Vợ cụ có quả trần xịn và giường đánh chén tân hôn đẹp thế còn gì. Không biết từ quả giường này cụ đã tiễn bao nhiêu em?=))=))=))

likecar&trips

Xe tăng
cụ nub1ta ơi, đạo này cụ đi đâu mà không thấy ọp ẹp với anh em cho vui, cố gắng cụ nhá.
Khà khà khà, trước SNOF6 tôi có dịp được diệu kiến kụ nô, được kụ gợi ý cho cái hốc mũi của V2 nhà tôi rằng thì là mà nếu giống con Humer thì sẽ rất duyên dáng, chả biết có đúng ko, suy nghĩ mãi mà chưa dám đưa vợ vào viện lần nữa...

quanghuyls

Xe điện
Khà khà khà, trước SNOF6 tôi có dịp được diệu kiến kụ nô, được kụ gợi ý cho cái hốc mũi của V2 nhà tôi rằng thì là mà nếu giống con Humer thì sẽ rất duyên dáng, chả biết có đúng ko, suy nghĩ mãi mà chưa dám đưa vợ vào viện lần nữa...
Vầng em nghĩ là sẽ cực duyên dáng nếu hốc mũi vợ 2 cụ giống con korando đấy.=))o->o->

quanghuyls

Xe điện
Và cái mông em nó, tui lại định gắn thêm 1 đoạn đuôi chổng ngược hy vọng mông em sẽ đẹp hơn mong v kụ Quyènh.
Của cụ q em đã thấy rất là teen, cụ mà làm thế thì còn gọi là tiền mãn teen ấy nhỉ.

likecar&trips

Xe tăng
@ kụ quyènhlls, kụ đi đâu mà ngó đèn kụ cả tối nay ko thấy, tình hình là tui mua dc cái anten jeep rùi, đã gắn vào mông v2 xong, trông cái mông chảy xệ ngày nao giờ thon gọn, hấp dẫn hơn hẳn kụ ời;
Còn một mong muốn nữa là tui đang truy tìm 1 cái can sắt của QD mĩ hoặc Nga ngày trước, loại có cái nắp cài khoá chứ ko phải là loại nắp xoáy kụ ợ, nếu kụ biết thì xin 1 chút thông tin nha, thanks kụ nhiều kèm 1 vại mẫu sơn.

quanghuyls

Xe điện
@ kụ quyènhlls, kụ đi đâu mà ngó đèn kụ cả tối nay ko thấy, tình hình là tui mua dc cái anten jeep rùi, đã gắn vào mông v2 xong, trông cái mông chảy xệ ngày nao giờ thon gọn, hấp dẫn hơn hẳn kụ ời;
Còn một mong muốn nữa là tui đang truy tìm 1 cái can sắt của QD mĩ hoặc Nga ngày trước, loại có cái nắp cài khoá chứ ko phải là loại nắp xoáy kụ ợ, nếu kụ biết thì xin 1 chút thông tin nha, thanks kụ nhiều kèm 1 vại mẫu sơn.
Cụ ấy đang quỳ xuống xin gấu tha cho vì tội ọp roát lên cao bằng thấy ái xinh cứ mắt la mày lém, bị gấu bắt quả tang cụ ah, tội nghiệp cụ ấy...

likecar&trips

Xe tăng
Cụ ấy đang quỳ xuống xin gấu tha cho vì tội ọp roát lên cao bằng thấy ái xinh cứ mắt la mày lém, bị gấu bắt quả tang cụ ah, tội nghiệp cụ ấy...
Khà khà khà, nam tử đại trượng phu dám làm dám chịu, kể cả thịt nát xương xan cũng vưỡn làm, nói cho cùng mình làm mình chịu kêu mà ai thương kụ quyènh nhở.

quanghuyls

Xe điện
Khà khà khà, nam tử đại trượng phu dám làm dám chịu, kể cả thịt nát xương xan cũng vưỡn làm, nói cho cùng mình làm mình chịu kêu mà ai thương kụ quyènh nhở.
cụ dám làm nhưng em chả thấy cụ nói đến vế sau bao giờ nhể :))