[Funland] Bầu cử tổng thống Mỹ 2024

sthd

Xe lăn
Quả máu me tung téo mà vẫn giơ nắm đấm thể hiện sự quyết tâm của 1 ông già 80. Pha này thì ghi điểm quá
Bình thường thôi.
bọp phát là ngài cũng ôm đầu ngồi thụp xuống như mọi người.
một lúc sau mật vụ dựng lên, mặt ngài còn tái mét. khi yên ổn rồi, khán giả vỗ tay rào rào thì ngài mới tự tin vung nắm đấm

Jason88

Xì hơi lốp
cụ Trump số cao, phe đối lập thâm thực sự, dám ra tay ám sát đối thủ luôn. An ninh nói thực có bảo mật nhiều lớp cao đến đâu đi nữa thì vẫn có kẽ hở để sát thủ nó ra tay. Được cái là cụ Trump bản thân cũng rất nhạy bén ngồi xuống ngay lập tức và mật vụ lao vào che chắn, trong thời gian đó các mật vụ khác đủ thời gian khử sát thủ luôn, chứ như mấy thằng mật vụ ăn hại của Nhật Bản nó bắn trước mặt vẫn còn cầm cặp lia sang trái với sang phải để nó bắn chết ông Abe.

Cụ nói thì dễ. Làm mà lờ vờ thì có tác dụng răn đe gì đâu, kể cả làm mạnh như bây giờ em thấy có mấy sợ đâu, phía sau vẫn bàn bạc làm ăn chia chác sao cho chặt chẽ kín đáo🍔Chỉ hơi tiếc là phải thay đổi cái nội dung bên trong nữa thì mới bền nhưng cụ nhà mình có tuổi rồi..may ra, hy vọng có lớp trẻ nhưng chưa thấy
Trả lương đủ trang trải cuộc sống thì mới nói chuyện tiếp đc cụ ạ
Còn để cán bộ sống lay lắt vật vờ thì đừng nói to.

beef mập

Xe buýt
thằng ranh 20 tuổi nó bắn bằng AR15 mấy ông không biết gì cứ chém,đã bắn chết 1 người và 1 người bị thương trong đám đó.
nhưng thằng này kiểu boy yếu sinh lý buộc gà không chặt chân tay gầy nhom lại còn bị tâm thần nên may mắn nó bắn không chẩn và hụt,chúa cứu cụ Trump.

Chỉnh sửa cuối:

Mont

Xe tải
có bằng chứng gì chứng minh thanh niên bị bắn trên mái nhà là sát thủ không? sniper có quyền gì mà bắn ?
Sau khi bắn trượt thì thanh niên còn bắn gần chục phát.
Không có gear đặc vụ
Có vũ khí và vẫn đang xả đạn
Hướng bắn về phía 100

Theo cụ đủ chưa

vnhn

Xe tăng
Đây là bài học cho an ninh tất cả các nước chứ đâu riêng Mỹ. Đừng vội tự sướng về nước mình. Các cụ cứ xem mấy cái clip lãnh đạo mình đi cơ sở mà xem. Lúc đó giả sử có thằng nào muốn ám sát thật thì đúng trời cứu thôi. Chẳng qua nước mình ko có thằng nào cực đoan đến mức ám sát các lãnh đạo thôi. Chứ nếu có thật thì khó nói lắm, nên thôi cứ hy vọng là ko bao giờ có. Bên An ninh cũng chỉ có thể đảm bảo dc mức cao nhất, nhưng vẫn là bị động, còn thằng ám sát nó ở thế chủ động làm sao biết hết được.

Tuankhoi001

Xe tải
có bằng chứng gì chứng minh thanh niên bị bắn trên mái nhà là sát thủ không? sniper có quyền gì mà bắn ?
Cụ nói đúng, phải bắt sống, lấy đầu đạn xét nghiệm đúng là do súng của nó bắn thì mới xử, thế mới đúng quy trình.
Nhưng bọn nước ngoài nó coi mạng người như ngóe cụ ạ. Hồi xưa bên Liên Xô có tay leo lên cột buồm hóng lãnh tụ, bị tỉa phát chết luôn, cái tội leo cao không đúng chỗ. :))

QUANG1970

Xì hơi lốp
thằng ranh 20 tuổi nó bắn bằng AR15 mấy ông không biết gì cứ chém,đã bắn chết 1 người và 1 người bị thương trong đám đó.
nhưng thằng này kiểu boy yếu sinh lý buộc gà không chặt chân tay gầy nhom lại còn bị tâm thần nên may mắn nó bắn không chẩn và hụt,chúa cứu cụ Trump.
Theo tin chinh thức thi 2 chết 2 nhập viện nhóe bác! :D

Bò thường chỉ xơi cỏ nhưng beef mập thì xơi cả xác người để ................. phi tang cho kẻ thủ ác, lại "yếu sinh lý buộc gà không chặt chân tay gầy nhom lại còn bị tâm thần". :P

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF

Quá nhạy bén với thời cuộc, bắt trend quá tốt, dự là sẽ cháy hàng.

Sứa.

Xe điện
:)) Làm gì có thằng bé nào trói gà ko chặt mà dám qua mặt AN, CS leo lên mái nhà ôm súng nằm phục bắn TT cơ chứ :))
Yếu bóng vía thế đang leo sợ đ'ái mẹ nó ra quần rồi rơi xuống đất chết rồi ngồi đó mà bắn mấy phát liền :))

QUANG1970

Xì hơi lốp
:)) Làm gì có thằng bé nào trói gà ko chặt mà dám qua mặt AN, CS leo lên mái nhà ôm súng nằm phục bắn TT cơ chứ :))
Yếu bóng vía thế đang leo sợ đ'ái mẹ nó ra quần rồi rơi xuống đất chết rồi ngồi đó mà bắn mấy phát liền :))

Bác Sứa. này phân tích chuẩn! =D>

QUANG1970

Xì hơi lốp

phuongmit

Xe cút kít
Cứ làm như game háp lai ngày xưa k = :)) bắn k xong ấn lệnh retry đổi mạng khác vào bắn tiếp

vicky615

Xe hơi
Đây là bài học cho an ninh tất cả các nước chứ đâu riêng Mỹ. Đừng vội tự sướng về nước mình. Các cụ cứ xem mấy cái clip lãnh đạo mình đi cơ sở mà xem. Lúc đó giả sử có thằng nào muốn ám sát thật thì đúng trời cứu thôi. Chẳng qua nước mình ko có thằng nào cực đoan đến mức ám sát các lãnh đạo thôi. Chứ nếu có thật thì khó nói lắm, nên thôi cứ hy vọng là ko bao giờ có. Bên An ninh cũng chỉ có thể đảm bảo dc mức cao nhất, nhưng vẫn là bị động, còn thằng ám sát nó ở thế chủ động làm sao biết hết được.
Quan trọng là nước mình kiếm vũ khí quá khó ạ?😀😅

Trà Lý

Xe tăng
Cụ nói ngang bome, cụ kia nói cụ ngáo ngơ cũng có lí do, thằng bắn tỉa đó nó không phải dân chuyên nên bắn gần chứ nó mà dân chuyên bắn từ xa vài trăm mét thì tìm được vị trí của nó để hạ cũng không phải chuyện dễ, nói gì đến phản bắn tỉa hạ được ngay. Thôi cụ cứ tìm mấy cái clip thực tế mà xem, đừng xem phim Mỹ hay phim Tàu rồi ảo tưởng =)) Clip này nhẹ nhàng lắm, có clip xe bọc thép bắn như vãi đạn vào nhà kìa, mời cụ xông vào mà bắt sống :))
Ừ.............
........
.....