[Funland] Bầu cử tổng thống Mỹ 2024

QAZ

Xe container
Phát đầu ngắm bắn cẩn thận ko trúng thì phản xạ tự nhiên là bóp cò lia cả băng vì ko còn gì để mất nữa, nó lia qua lia lại như quét vôi thì % trúng cao lắm :))
Ngoài lề 1 chút, là súng dân sự bên Mỹ không có chế độ liên thanh, chỉ bắn phát 1. Những súng bắn liên thanh chỉ là loại cũ, và phải có giấy phép đặc biệt.

meodenminh

Xe điện
Thế thằng bắn 100 chắc do ll sở tại cho phép lên nóc nhà bắn chim sâu? =))
Thì quá rõ còn gì, không phải lực lượng chính quy chỉ vớ vẩn vậy thôi, bắn gì mà non tay, gần vậy mà trượt , vì thấy có cụ bảo AK mà các cụ ấy tỉa bách phát bách trúng ở cự ly đó🤣
Tiền không thể thiếu trong mọi việc, nhưng có tiền là có tất cả thì Mẽo không phải vậy đâu🤣

ducati1

Xe buýt
Thế mà 79 (tuổi Cụ Trump) không về nháy nào
Lại nổ 82 (tuổi Cụ Bảy Đờn) các Cụ êy

Điềm?

Luận đề quá kém! Ra đê ở là đúng. Anh 79 lật ngược thế cờ( chuyển nguy thành cơ) nên phải phang con 97.

Loe_hờ lú

Xe điện

Khí chất ngời ngời
Tay nào chụp được ảnh này đúng là thần sầu
Có cả trọn vẹn cờ nước Mỹ
Hình ảnh Trump như vị anh hùng sáng ngời
Tình thế cấp thiết lúc đó qua gương mặt lo lắng của 2 mật vụ
Cụ Trump góc 3/4 phần còn lại là cờ Mỹ tạo thành bức hình báo chí chuẩn mực
Có khi năm nay ảnh này ăn Pulitzer

Mrlinhebhp

Xe tải
Các cụ hường thì cứ lợi dụng để tung thuyết âm mưu nhảm nhí. Chứ thực ra nếu Trump bị giết thì người có lợi nhất lại là TQ vì Mỹ sẽ chìm vào khủng hoảng thù địch phe phái và nguy cơ ông bai đần có thêm một nhiệm kỳ nữa. Nhưng Tq mà đã ra tay chắc ko hụt và cũng ko phải chỉ nhờ vào mỗi sự bất cẩn của bên bảo vệ như thế nên tay súng này là đơn lẻ nghiệp dư thôi.

Chỉnh sửa cuối:

Xe nội lước

Xe container
Đúng là lên cái tầm tỷ Phú Đô đều cần bản lĩnh. Trong lúc vừa ăn bắn xong, vẫn có thể tạo hình chụp như thế này thì Trump quá bản lĩnh. Cũng không cần chuyên gia tư vấn hay trợ lý truyền thông, Trump tự tạo cho mình 1 ảnh lịch sử nước Mỹ rồi.

ảnh đẹp quá
Xưa em đọc sách của Tàu. Có các chi tiết dạng như Hạng Vũ cho ngầm bắn Lưu Bang..tên thì trúng bụng mà miệng L Bang hô Thằng giặc bắn trúng chân tao d..ồi..
H Vũ lại cho bắt bố L Bang trói đặt lên cái thớt dọa rằng Bang không hàng sẽ đem nấu cháo. Bang trả lời : tao với mày từng kết nghĩa ae, bố tao cũng là bố mày. Nếu nấu cháo nhớ chia cho tao 1 bát..( khổ thân cụ bố..chắc run như nhái với thằng con ).
VN cũng có chuyện cụ Đinh bộ Lĩnh bị đối thủ bắt treo con cụ lên cành cây gọi hàng. Cụ Lĩnh cho cung thủ của mình bắn luôn.( không rõ bắn thật hay dọa nhưng bắn trượt )..
Em cứ nghĩ đó là thêu dệt. Giờ nhìn cụ Trum phản ứng sau bị bắn thì khéo chuyện xưa có thật.

meodenminh

Xe điện
Sao nhìn ảnh này như là cả lũ đặc vụ nấp sau lưng Anh Trump vậy! Hướng này nó bắn dễ xuyên táo luôn. Chưa hiểu đặc vụ Mỹ quy trình bảo vệ Lãnh đạo kiểu gì.
Đang di chuyển hỗn loạn thì khó bắn trúng lắm, chắc cụ xem phim Hô li út nhiều🤣

teen4share

Đi bộ
Đứng yên trên bục, nổi bần bật trên đám đông với cái mũ đỏ chói, tầm thiện xạ cách hơn 100m được chuẩn bị vị trí trước, được lựa chọn mà cụ nghĩ nó bắn trượt à. Cụ coi thường xạ thủ mẽo quá. Tổng Ken xe đang chạy, xa gấp mấy lần lại tà âm ngồi giữa bao người mà còn bị bắn nát gáo kia kìa. Cũng chưa biết chắc cái gì gây chảy máu tai anh 100 nhá.😅
"Rối loạn nhân cách hoang tưởng (Paranoid Personality Disorder – PPD) là một trong những tình trạng thuộc rối loạn nhân cách “Nhóm A” – nhóm liên quan đến những cách suy nghĩ kỳ quặc hoặc lập dị. Những ai mắc chứng rối loạn nhân cách này sẽ không ngừng nghi ngờ người khác, ngay cả khi không có lý do nào để nghi ngờ."
có thể a đang bị bệnh này, a nên đi khám tâm thần thì hơn

4banhxequay

Xe điện
Hành động giơ nắm đấm đẹp thì đã rõ. Nhưng quả này ngài 100 nằm rạp xuống cũng mật vụ thì đội iêu ngài sẽ bảo ngài có kĩ năng giữ gìn mạng sống ;)) đã cái tầm iêu thì kiểu gì chả thích :))
Mật vụ nó đè xuống chứ ông 100 muốn vùng lên cũng chả được với đội này

meodenminh

Xe điện
Một cánh én nhỏ chẳng làm nên mùa xuân.
Nó chỉ làm dịu đi cái thời tiết quá cực đoan thôi. Tất nhiên làm dịu được cũng là thiên tài rồi.

Cái gì cũng có điểm dừng hợp lý mới làm cho muôn loài phát triển tốt tươi, phát triển tự nhiên theo cấu trúc của hệ sinh thái đã được định sẵn. Cứ hô mưa gọi gió mà ko kiểm soát đc, để thiên lôi quanh năm đem sấm sét trút xuống đời, rồi tất cả sẽ ra sao khi thiên lôi thống trị muôn loài bằng sức mạnh của những tia sét?
Ai đứng chủ sớ cũng đc, miễn là đem đến nắng mưa hài hoà để cây cối đâm chồi nảy lộc, vườn hoa tốt tươi đua nhau khoe sắc.
Cụ nói thì dễ. Làm mà lờ vờ thì có tác dụng răn đe gì đâu, kể cả làm mạnh như bây giờ em thấy có mấy sợ đâu, phía sau vẫn bàn bạc làm ăn chia chác sao cho chặt chẽ kín đáo🍔Chỉ hơi tiếc là phải thay đổi cái nội dung bên trong nữa thì mới bền nhưng cụ nhà mình có tuổi rồi..may ra, hy vọng có lớp trẻ nhưng chưa thấy

meodenminh

Xe điện
Cụ có tin là em đủ tuổi bầu cử 30 năm nay nhưng chưa 1 lần em đi bầu cử. Em toàn nhờ mẹ em đi bầu hộ ....
Thì cụ tin tưởng ủy quyền cho mẹ cụ là quá tiện còn gì, còn chịu khó thì cụ tìm hiểu một chút mà đi bầu.

Thì quá rõ còn gì, không phải lực lượng chính quy chỉ vớ vẩn vậy thôi, bắn gì mà non tay, gần vậy mà trượt , vì thấy có cụ bảo AK mà các cụ ấy tỉa bách phát bách trúng ở cự ly đó🤣
Tiền không thể thiếu trong mọi việc, nhưng có tiền là có tất cả thì Mẽo không phải vậy đâu🤣
Chém gió ai chả làm được. 20 tuổi bảo các ông cầm súng bắn người dám làm k trừ chiến tranh. Chưa kể phát đầu hụt mấy phát sau trúng vào mắt. Mà thằng đặc vụ nó chả bắn luôn rồi còn gì.

XPQ

Xe cút kít
Dân mạng Mẽo đang thảo luận về phiên bản viên đạn thứ hai bắn trúng áo giáp của Trump. Bằng chứng là có thứ trông giống như một lỗ đạn trên áo khoác của Trump.

Có lẽ là giọt máu nhỏ xuống tạo hình như vậy. Trường hợp mặc áo giáp ở trong thì lỗ đạn đã bị xé toác ra dó phân tán lực, cái này xem Đýt cô ve ry đội thằng cha râu vàng nó làm thực nghiệm rồi. Vả lại, nếu có lỗ đạn này thì anh Trăm đã bị hất ngã tung người rồi.

meodenminh

Xe điện
Các cụ hường thì cứ lợi dụng để tung thuyết âm mưu nhảm nhí. Chứ thực ra nếu Trump bị giết thì người có lợi nhất lại là TQ vì Mỹ sẽ chìm vào khủng hoảng thù địch phe phái và nguy cơ ông bai đần có thêm một nhiệm kỳ nữa. Nhưng Tq mà đã ra tay chắc ko hụt và cũng ko phải chỉ nhờ vào mỗi sự bất cẩn của bên bảo vệ như thế nên tay súng này là đơn lẻ nghiệp dư thôi.
Thực ra những thế lực mạnh như Mẽo không bên nào phá vỡ được, chỉ trừ khi bản thân bị tự chuyển hóa nội bộ thoai

belo

Xe điện
Phát đầu ngắm bắn cẩn thận ko trúng thì phản xạ tự nhiên là bóp cò lia cả băng vì ko còn gì để mất nữa, nó lia qua lia lại như quét vôi thì % trúng cao lắm :))
Cụ xem lại hộ em, súng bên Mỹ không bắn được cả băng.

• Vodka
Reactions: QAZ