[Funland] Bầu cử tổng thống Mỹ 2024

ubisapro

Xe trâu
E là e thích anh Trăm hơn a Bảy đần từ xưa rùi. Hi vọng lần này a lên tổng thống :D

Huthasa

Xe container
Dạ mời cụ xông vào mà bao vây xịt khí ga, chắc cụ chưa xem mấy clip đặc nhiệm tẩn nhau với khủng bố nhể, nó khác hẳn trên phim đấy, thậm chí bên Nga còn táng hẳn B41 với mang xe bọc thép ra bắn như vãi đạn pháo 23 với 30mm vào căn nhà rồi mới xông vào "bắt sống" như ý cụ nói. Nó đang ở chỗ thoáng thì cụ xịt khí ga kiểu gì vậy, ném lựu đạn choáng hay cay có khi còn bị phản đòn ngược nữa là, bớt xem phim Mỹ đi cụ, diệt được 1 thằng có khi bên đặc nhiệm đi cả chục đấy, súng đạn không nói chơi, nói khơi khơi được đâu
Cụ cãi nhau với ông ngáo ngơ làm gì? Lính bắn tỉa nó nhìn thấy là phang luôn, chưa chết nó bắn cho nằm hẳn. Nhiệm vụ của nó là triệt hạ mối nguy hiểm. Còn sau thế nào không quan tâm.

Nhưng xử lý cũng nhanh chứ cụ.
Cậu bắn tỉa trên nóc nhà bắn 2 phát đạn tiêu diệt đồng chí nghi phạm luôn mà. Sau phát đạn của nghi phạm là 2 phát rất nhanh của Lính bắn tỉa. E nghĩ là khu nghi phạm nằm ngoài tầm an ninh mặt đất, thuộc quản lý của Lính bắn tỉa nên khi được báo an ninh mặt đất bảo không phải việc của tao.

3077

Xe container
Em nghĩ ông Tr đã rất may mắn, chứ có lần xem các chú bộ đội ta thi tài, bắn AK mà 3 phát cả ba đều headshot luôn. Đây còn lại là súng bắn tỉa chuyên dụng.
Em tưởng khoảng cách xa chứ 120m mà k trúng thì là các cụ quá phù hộ rồi, trừ khi thằng bắn là dạng nghiệp dư

QMintech

Xe tăng
Em xem thì thấy cụ Trump này thốt ra mấy câu mà ko hiểu là"fuk" hay f" fight" :).

hoviethung

Xe lăn
K hiểu sát thủ kiểu con sói cô độc hứng lên bắn hay có âm mưu chuẩn bị của đảng phái trong nước Mĩ muốn hạ Trump. Nếu sói cô độc thì cảnh sát khó biết âm mưu phòng ngừa, còn bang phái bem nhau thì tụi an ninh Mĩ làm ăn kém quá.
Số cụ Trump quá lớn chớ 120m mà bắn tỉa trúng phát 1 luôn.
Theo tin báo thì bắn tới 8 phát chứ cụ.

beSuSu

Xe điện
Súng trường bắn tỉa có kính ngắm với khoảng cách 100m với lại nằm ngắm thoải mái ko ai phát hiện thì 100% trúng đầu.
Chưa bàn có đúng 100% ko. Cứ cho đúng đi thì chứng tỏ 1 trong các yếu tố cụ đưa ra là sai.
Súng trường bắn tỉa, nằm ngắm thoải mái

NamelessZer0

Đi bộ
Nếu AR15 nó phải xổ cả băng chứ sao chỉ 1 phát? Và như vậy thì mặt cụ 100 phải như Đài Sen rồi =))
AR15 mà ngắm xa thì chắc cũng phải tập trung dữ lắm, chắc nhấp cò từng phát cho đỡ recoil, phát đầu mà hụt thì mấy phát sau khả năng trúng cũng đâu cao, 100 thì núp rồi, mà thực tế là nó có bắn thêm vài phát nữa, nhưng vô vọng thôi, chỉ bắn chết dc 1 dân thường thì bị an ninh headshot.

Trà Lý

Xe tăng
Dạ mời cụ xông vào mà bao vây xịt khí ga, chắc cụ chưa xem mấy clip đặc nhiệm tẩn nhau với khủng bố nhể, nó khác hẳn trên phim đấy, thậm chí bên Nga còn táng hẳn B41 với mang xe bọc thép ra bắn như vãi đạn pháo 23 với 30mm vào căn nhà rồi mới xông vào "bắt sống" như ý cụ nói. Nó đang ở chỗ thoáng thì cụ xịt khí ga kiểu gì vậy, ném lựu đạn choáng hay cay có khi còn bị phản đòn ngược nữa là, bớt xem phim Mỹ đi cụ, diệt được 1 thằng có khi bên đặc nhiệm đi cả chục đấy, súng đạn không nói chơi, nói khơi khơi được đâu
Em chịu thua cụ rồi mà.
Bắt 1 thắng bắn tỉa ám sát . Kịch bản của cụ như phim.

belo

Xe điện
Nhưng xử lý cũng nhanh chứ cụ.
Có cả khán giả bị thuơng nằm giữa ông Trump và tay súng, chứ không phải phía sau ạ. Không rõ tình huống như nào cụ nhỉ. Rồi lại có cả ảnh tay này bò trên nóc nhà.
Hộ khẩu tay này trên GGmap cách chỗ hắn bắn cũng chỉ 1h đi xe, coi như dân địa phương.
Chả hiểu thế nào nữa.

TrangBonBon

Xe tăng
Vụ ám sát hụt anh Trump càng làm rõ hơn mặt tối nước Mỹ. Nói như các cụ ta là nhà nào cũng có hũ mắm thối cả:

1, mâu thuẫn trong nội bộ nước Mỹ là ghê gớm. Đủ để người ta ám sát ứng viên TT

2, có nhiều hơn một kẻ (đã bị vô hiệu hóa) cực đoan ở xứ dân chủ văn minh. Chỗ này em nói thêm, hôm qua, em xem Xi Èn Èn có một bạn nữ da đen phát biểu cực căng thẳng ngay cạnh em phóng viên Kaitlan Collins. Đại ý bạn nữ da đen ấy nói anh Biden đúng là không ổn nhưng tôi là người da đen, tôi hoảng sợ trước viễn cảnh ông Trump làm tổng thống nên tôi vẫn ủng hộ Biden. Truyền thông phương Tây nó thực sự đã corrupt (xin lỗi nhưng em không tìm được từ tiếng Việt tương đương) tâm trí một bộ phận người dân.

3, TT cũng chỉ là một cá nhân trong giới tinh hoa, nếu đi ngược lợi ích của một số khác, anh ta cũng có thể bị loại bỏ bằng nhiều cách, kể cả là ám sát.
Mâu thuẫn thì ở đâu cũng ghê gớm, chỉ có điều đúng như bác nói, truyền thông đã ám thị tâm trí người dân.
Người nắm quyền lực thực sự mới là tinh hoa của tinh hoa. :)