[Funland] Bầu cử tổng thống Mỹ 2024

đối diện kẻ thù rõ rệt nó khác với đứng giữa trời đất có thằng sát thủ bắn tỉa, ko hiểu nó là ai, ở đâu, tấn công mình từ phía nào. Tâm lý rén lắm.
Khác nhiều mặt đối mặt.

Kiểu như buổi tối nếu gặp ma trực diện có khi chả sợ, sợ nhất kiểu cứ ai đó lởn vởn sau lưng, chả biết mặt mũi ntn, ẩn hiện ở đâu, nó sẽ làm gì mình.

Biden mà thế chỗ trump có khi đái mn ra quần, lụm khụm cúi đầu, em tự nghĩ thế thôi, các cụ đừng chất vấn em :D
Không, bác 7 em sẽ chụp ngay viên đạn ném trả thằng bắn như cao thủ Tàu chụp ám khí ném trả đó. Tầm tổng thống nó phải như vậy, cao thủ số 1 mới làm được minh chủ nhé😛

SPL

Xe container
Bao vây, xịt khí ga vào thì 100 thằng sát thủ cũng ngất hết, mật vụ chỉ chực bắn chết sát thủ đúng quy trình.
À, mà cụ thích nói vậy thì em nhường cụ đúng.
Em sai rồi, cụ tha cho em đi
Dạ mời cụ xông vào mà bao vây xịt khí ga, chắc cụ chưa xem mấy clip đặc nhiệm tẩn nhau với khủng bố nhể, nó khác hẳn trên phim đấy, thậm chí bên Nga còn táng hẳn B41 với mang xe bọc thép ra bắn như vãi đạn pháo 23 với 30mm vào căn nhà rồi mới xông vào "bắt sống" như ý cụ nói. Nó đang ở chỗ thoáng thì cụ xịt khí ga kiểu gì vậy, ném lựu đạn choáng hay cay có khi còn bị phản đòn ngược nữa là, bớt xem phim Mỹ đi cụ, diệt được 1 thằng có khi bên đặc nhiệm đi cả chục đấy, súng đạn không nói chơi, nói khơi khơi được đâu

Trà đặc

Xe tăng
nhìn ảnh thì ấn tượng, xem clip thì bình thường. bọp phát, ông ấy cũng té luôn, tụt xuống chỗ được bảo vệ. một lát sau, khi yên ổn rồi, mật vụ mới dựng lên. trong thời gian ấy thì đương nhiên ông ấy nhận định được tình hình, lên được phương án đối phó rồi.

ngay khi bị bắn, mật vụ lao đến mà ông ấy vẫn nhoi ra chiến đấu thì mới là bản lĩnh
Chứng tỏ cụ Trump có tuổi rồi mà đầu óc vẫn nẩy số rất nhanh,.:))

hoanganhhn83

Xe tải
nhìn ảnh thì ấn tượng, xem clip thì bình thường. bọp phát, ông ấy cũng té luôn, tụt xuống chỗ được bảo vệ. một lát sau, khi yên ổn rồi, mật vụ mới dựng lên. trong thời gian ấy thì đương nhiên ông ấy nhận định được tình hình, lên được phương án đối phó rồi.

ngay khi bị bắn, mật vụ lao đến mà ông ấy vẫn nhoi ra chiến đấu thì mới là bản lĩnh
cụ ko biết lúc ấy mật vụ nó đè cho bẹp người có nhoi lên được đâu, ông ấy còn tung cả giầy. Nói thì dễ nhưng tình huống ấy bị bắn xong rồi vẫn còn bản lĩnh f...k mấy lần thì hơi ít người làm được cụ ơi

Anita Emi

Xe điện
Có thể bên OF phiên bản Mỹ thì cũng thoải mái chê bai VN, Nga, Tàu.. mà không bị xì lốp, thu bằng. Vậy như nhau hehe.
Uh, kể cũng giống nhau. OF Mẽo thì được chửi chính trị Mẽo. OF ta cũng được chửi Mẽo. Giống quá :))

Gionam72

Xe lăn
Nếu ông Trăm mà tèo thì không phải bầu cử nữa nhỉ. Còn mỗi mình ông 7 Đần thì auto thắng rồi

beSuSu

Xe điện
Không, bác 7 em sẽ chụp ngay viên đạn ném trả thằng bắn như cao thủ Tàu chụp ám khí ném trả đó. Tầm tổng thống nó phải như vậy, cao thủ số 1 mới làm được minh chủ nhé😛
chửi dm thằng sát thủ, lại gọi nhầm tên phó tt hay tên bm vợ ... thì bỏ mẹ :))

toilatho

Xe tăng
Website
topbds.vn

beSuSu

Xe điện
Bao vây, xịt khí ga vào thì 100 thằng sát thủ cũng ngất hết, mật vụ chỉ chực bắn chết sát thủ đúng quy trình.
À, mà cụ thích nói vậy thì em nhường cụ đúng.
Em sai rồi, cụ tha cho em đi
Sau khi Trump an toàn rồi thì sẽ tìm cách bắt sống chứ ko ai giết nó đâu.

TrangBonBon

Xe tăng
Sau quả shoot rally này em nhớ có phim The Dark knight. Đoạn First appearance của Joker, sau khi cướp xong bank.
Joker nói: " I believe in, probably whatever doesn't kill you, simply make you ...stranger" :(

ncs

Xe buýt
Cách đây không lâu ông Trump tố bên dân chủ âm mưu ám sát ông. Thật trùng hợp.

Leanh65

Xe container
Đang trong dòng cmt trong topic từ sáng đến h mà cụ kêu ko hiểu. Khoảng cách là hơn 100 mét đấy cụ. Đội bắn tỉa nó tìm dc vị trí thì nó hạ gục ngay và luôn chứ lại còn đòi bắt sống.
Em đang trả lời cụ kia bảo là không dám bắt vì sợ trong lúc khống chế hung thủ có thể bắn nữa chứ có nói đến xa hay gần đâu😅

Sứa.

Xe điện
Nếu màn diễn do ê kíp của 100 dựng lên theo yc của nhóm tài phiệt đứng sau mà ko cho 100 biết thì sao? ;))
Cc lưu ý em còm này nhé. 100 có khi cũng chỉ là kẻ tế thần cho thế lực tài phiệt đứng sau thôi.

Ca_uop_muoi

Xe buýt
Quan trọng Trump đại diện cho thế lực Tư Bản nào?? Trump theo tôi thấy đang đại diện cho thế lực uư tiên nội trị, kệ mẹ bọn khác, không vung tiền lo chuyện bao đồng.
Nước Mỹ cai trị thế giới bằng "cây gậy và củ cà rốt".
Xét về tương đối thì cây gậy Mỹ ngày nay không còn uy lực như 30 năm trước và củ cà rốt Mỹ cũng không còn thơm ngon như 30 năm trước nên tôi thấy chính sách thu mình lo cho Mỹ trước hết của Trump là hợp lí.
Thu mình thì làm sao xuất khẩu tham nhũng, cứ tưởng tượng hàng ngàn tỷ USD đầu tư chiến tranh cho quốc gia nào đó rồi nó lại thua, xóa sạch hết mọi bằng chứng tham nhũng. Bao nhiêu lãnh đạo các quốc gia khác thèm muốn được như vậy, khỏi phải lo đến bạc đầu, rụng tóc vì sợ đi tù và tử hình.

onano69

Xe container
Lúc đoàng đoàng phát em thấy 100 đưa tay lên sờ tai vì thấy mát một cái như phản xạ trong đầu nghĩ mẹ con chjm nào ỉa bậy chúng tai ông :))

LiKaShing

Xe điện
Website
songiang.vn
Chả biết đâu được cụ ợ. Diễn phải như thật mới ép- phê. Pt thì gì cũng có thể làm nếu nó đạt được mục đích. Vụ 11/9 hay bên ukr đầy kia kìa. 3 mạng quá rẻ để đạt mục đích.🤣
Diễn đc sượt mang tai chắc là tôn ngộ không mới bắn giỏi đc thes. Các cụ theo thuyết âm mưu nhiều quá