[Funland] Bầu chọn: nếu được quyền xì lốp chã, các bác xử ai

FUn: Chã nào sẽ bị thành viên bem nhiều nhất cõi OF?

• Tổng bình chọn
    117

comiki

Xe ba gác
Người OF
Em thậm chí chẳng thèm quan tâm mấy đồng chí chã này như thế nào... mặc dù em cũng đã được trải nghiệm 1 lần tháo bánh cực vớ vẩn (e thậm chí chẳng thèm để í chã nào làm cái trò này). Nói thật em thấy cái trò tháo bánh/ban nick là cái thứ trẻ con nhất! chỉ có bọn trẻ con nó mới thế. Thành viên diễn đàn thường có 2 thành phần: 1 là có nhu cầu chit chat bình luận rất cao, còm rất nhiều - thể loại này ban nick thì họ lập nick mới, hoặc dùng nick khác (nói chung thiếu quái j cách); 2 là có cũng đc mà ko có cũng chẳng sao (thể loại như em). Không vào otofun thì em cũng thiêud quái j cái để đọc. Cái đợt bị tháo bánh em log out hẳn luôn, ko vào nữa. Tự dưng thấy mình làm đc bao nhiêu điều có ích. Túm lại với em thì: vắng mợ thì chợ vẫn đông, điều này đúng với cả em và diễn đàn. Không có otofun thì cũng có n thứ để làm.
Oài, mất cả vui...
Vui chơi thôi sao mà căng thẳng thế.
Bạn không thích thì vào đây làm cái gì?
Những kiểu căng cứng như thế thực ra là nhu cầu vào Ộp rất cao đấy Kuu ạ :P

5cent

[Tịch thu bằng lái]
Em thậm chí chẳng thèm quan tâm mấy đồng chí chã này như thế nào... mặc dù em cũng đã được trải nghiệm 1 lần tháo bánh cực vớ vẩn (e thậm chí chẳng thèm để í chã nào làm cái trò này). Nói thật em thấy cái trò tháo bánh/ban nick là cái thứ trẻ con nhất! chỉ có bọn trẻ con nó mới thế. Thành viên diễn đàn thường có 2 thành phần: 1 là có nhu cầu chit chat bình luận rất cao, còm rất nhiều - thể loại này ban nick thì họ lập nick mới, hoặc dùng nick khác (nói chung thiếu quái j cách); 2 là có cũng đc mà ko có cũng chẳng sao (thể loại như em). Không vào otofun thì em cũng thiêud quái j cái để đọc. Cái đợt bị tháo bánh em log out hẳn luôn, ko vào nữa. Tự dưng thấy mình làm đc bao nhiêu điều có ích. Túm lại với em thì: vắng mợ thì chợ vẫn đông, điều này đúng với cả em và diễn đàn. Không có otofun thì cũng có n thứ để làm.
Em cũng bị như cụ :D nói thật là em cũng thấy kiểu chơi tịch thu bằng lái đúng là không fair.
Em còm xong khéo cũng dễ bị tịch thu lắm :))

Vui thì sao? vui quá thì sao? định doạ gì nhau? Gớm sợ quá cơ!
Bác ạ, có câu Nhập gia tùy tục!

Ở thread vĩnh biệt Hoa hậu Thu Thủy, bác đã liên tục đăng bài đưa thông tin không kiểm chứng về người đã khuất.
Việc làm của bác chẳng những đi ngược lại truyền thống văn hóa của Dân tộc mà còn vi phạm điều 43 Nội quy diễn đàn khi Cố tình lái chủ đề đang thảo luận sang một hướng khác.

Ban đầu, các thành viên BĐH đã tế nhị xóa những bài đó mà không xử lý bác theo quy định, nhưng bác không biết điểm dừng mà còn quay ra quy chụp BĐH thế này thế khác... ngay trong cái thread cần sự nghiêm túc đó nên BĐH mới ban nick bác có thời hạn.

Tại thread này, bác tiếp tục thể hiện thái độ coi thường, thách thức thành viên BĐH, tự cho mình quyền giẫm lên các quy định của OF - những quy định mà khi lập nick, bác đã cam kết tuân thủ.

Xét thấy bác không phù hợp với sân chơi OF nên thay mặt BĐH tôi sẽ ban nick bác vĩnh viễn.
Mọi thắc mắc, khiếu nại sẽ không đươc chấp thuận, các nick tham gia thắc mắc, khiếu nai sẽ bị ban mà không cần thông báo!

Ps cụ Vinhuser và tất cả các cụ/mợ trong thread: xin lỗi đã làm các cụ các mợ mất vui vì phải xử lý trường hợp này!

========================================================================

Viết xong thì chậm tay với lão dưới rồi.

Dạ, em không dọa, em chỉ hỏi bác. Nhưng bác cao giọng thách thức thì thôi em sợ lắm, không cần bác trả trả lời. Bác nghỉ ngơi nhé, chào bác!

Đó đó.
Vấn đề là nó phải có qua có lại nhưng mấy cụ chã cứ so sánh % ancohol để xem xét có mời lại hay không nên mới có chuyện nuốt chén. Đấy là một thói quen xấu. Mời rượu nó là cái sự xã giao qua lại chứ nó có phải là kinh doanh đâu :))
Đấy là cụ nghĩ thế, cụ vào Lò rượu xem lượng rượu kinh doanh nó nhiều gấp mấy lần rượu xã giao

Ps: trả chén em đây!

hailuatn

Xe container
Minh chủ đang chưa thoát được ải Mỹ toét kế, Mợ toét 2710 nhờ ;))
Các hạ tốn công rồi, thất lễ, thất lễ :))
Min Mốt đức cao vọng trọng mới cần giữ mình để tránh tiếng vướng ải mỹ nhân. Cụ em mình người trần vướng ải mỹ nhân là chuyện nhỏ. Minh chủ cứ cho tại hạ đi theo :)).

tasx

Xe tăng
Em đề nghị các Min, Mod thêm 1 option trong poll nữa là xì lốp ông chủ thớt. Bất kể lý do. Thế nó mới fair.
Đúng là rảnh rỗi sinh nông nổi =))

Porsche 911

Xe container
Em vừa vote chã Tien Tung, căn tội tạo ra thớt tìm điểm G mà em tìm mãi không ra 🤣🤣🤣
Thì Lão ấy cũng đang tìm mà, ra được thì đã thành Thánh, chứ không phải Siêu Chã cụ ạ :))

Theo tính toán mới thì giờ rót ra lại bị âm so với nhận được, thế là phú quý giật lùi rồi anh ơi :D
Như anh dứt ruột trả chủ thớt 1 chén, mất toi 2.200 con ngựa
Lão ý đang âm, có trả đến 3022 anh cũng chả đc ngựa nào :(

paulsteigel

Xe buýt
Website
www.sfdp.net
Em là em nom tên chã nào đọc thấy khó hiểu là em cho bắn ngay. Với lại từ đầu đến giờ hình như em gặp mỗi 2 ông là Pa tờ rôn - chủ sòng ngựa đợt rồi và lão Alpha - thâm nho, toàn im im, mà chém phát nào cả hùng binh ức vạn câm bặt mất một lúc. Ông Thích là Bụp thì nghe tên đã không thích roài, nên em vote chém 3 ông ợ! Mấy ông khác em chả quen nên em chả định bụp ông nào!

tuannbb

Xe điện
Em ủng hộ hết các chã. Nếu không có các chã vi hành và thực thi pháp luật thì cõi of loạn hết không có ngày nay đâu ạ

comiki

Xe ba gác
Người OF

dzoro

Xe điện
Em là em tháo bánh, cắt xích xe luôn ấy chứ :))

Red_Mer

[Tịch thu bằng lái]
Kuu rất ghét cái kiểu 'chó đ.é.o bà đây...' như thế.
Có ai làm gì đâu mà tự nhiên giãy đành đạch như vậy.
Thích vào hóng chuyện bỏ xừ nhưng mồm lại nói là không quan tâm, thời gian để làm việc khác tốt hơn...
Mợ í là người cũng hiểu biết anh ơi. Chỉ là một lần bên thread cố HH, mợ í comt và bị nhắc nhở nên lần này mợ í (có vẻ) như chưa nguôi được giận thui ạ. Gì mà anh trích từ trong ngoặc kép kia vậy trời. Anh Hưng đã thông báo rùi kia kìa. Em lườm anh đới nhá, 😁.

Bình minh biển

[Tịch thu bằng lái]
Mợ í là người cũng hiểu biết anh ơi. Chỉ là một lần bên thread cố HH, mợ í comt và bị nhắc nhở nên lần này mợ í (có vẻ) như chưa nguôi được giận thui ạ. Gì mà anh trích từ trong ngoặc kép kia vậy trời. Anh Hưng đã thông báo rùi kia kìa. Em lườm anh đới nhá, 😁.
Kéo em vào bờ đi Mợ đẹp :D

Porsche 911

Xe container