[Funland] Bầu chọn: nếu được quyền xì lốp chã, các bác xử ai

FUn: Chã nào sẽ bị thành viên bem nhiều nhất cõi OF?

• Tổng bình chọn
    117

Canphaidinh01

Xe tăng
Những bi xanh đã rụng từ 0 giờ 45 hôm nay cụ à. Cụ nào mã lớn, tầm 1 triệu mới có 1 bi. Cụ nào muốn có đủ 2 bi thì cần cố gắng ạ :))
Cụ âm có tẹo mà 2 vạch, em hơn hẳn mà cũng chỉ 6 vạch? Thế này chắc phải tính thêm hệ số yêu-ghét. :))

XPQ

Xe cút kít
Cụ nói làm em mới để ý. Hình như lạm phát ngựa nên phải cơ cấu lại vạch thì phải. Kiểu này chắc không reset mã rồi.

Iem gần 4 củ mã/6 vạch, suy ra 1 vạch cỡ 650k ngựa. :))

Bác cũng nên tìm mối mà quan hệ đi, chứ cứ đỏ lòe thế kia ảnh hưởng quyền công dân lắm. Nhẹ nhất thì cũng mang tiếng đỏ đen say đắm. :D:D:D:D:D:D:D

Canphaidinh01

Xe tăng
Bác cũng nên tìm mối mà quan hệ đi, chứ cứ đỏ lòe thế kia ảnh hưởng quyền công dân lắm. Nhẹ nhất thì cũng mang tiếng đỏ đen say đắm. :D:D:D:D:D:D:D
Em có thay cái xe khác cũng vưỡn vậy. Cụ đã thấy ai ham cờ bạc mà bỏ được chưa? :))

Vinhuser

[Tịch thu bằng lái]
Em thấy chã nào cũng đáng yêu. Chả nỡ xuống tay tick ai cả. Hehe
Chắc cụ đợi khi nào hưu mới dám làm người tử tế phỏng? Hãy còn KDCN nên chưa thể tự diễn biến chứ gì :D

m4s

Xe điện
Giờ e ko rõ ntn, chứ trước đây có một vài thành phần nick thường dân còm tranh luận ko lại, lấy nick chã vào tháo bánh em như đúng rồi. Sau kệ, bị chém mãi cũng quen =))

Vinhuser

[Tịch thu bằng lái]
Giờ e ko rõ ntn, chứ trước đây có một vài thành phần nick thường dân còm tranh luận ko lại, lấy nick chã vào tháo bánh em như đúng rồi. Sau kệ, bị chém mãi cũng quen =))
Còn theo kinh nghiệm cá nhân em thì các ông chã có một thói quen rất là xấu ấy là nuốt chén.
Thường thì em cho đi 10 chén, nếu gặp dân đen sẽ nhận lại độ 7-8 chén.
Cũng số đó mà cho chã thì nhận lại độ 1-2 chén.
Chơi vậy là không được, ai lại say sưa một mình thế :T

Manhpd

Xe cút kít
Còn theo kinh nghiệm cá nhân em thì các ông chã có một thói quen rất là xấu ấy là nuốt chén.
Thường thì em cho đi 10 chén, nếu gặp dân đen sẽ nhận lại độ 7-8 chén.
Cũng số đó mà cho chã thì nhận lại độ 1-2 chén.
Chơi vậy là không được, ai lại say sưa một mình thế :T
Lại còn có cả vụ nuốt chén nữa ah cụ?riêng tội nuốt chén là bem nhiệt tình =)) =)) =))

Bình minh biển

[Tịch thu bằng lái]
Không biết lúc nào khóa thớt để em còn khai thật :D

Poison Dart

Xe tải
Em vào bầu, thực hiện quyền và ngĩa vụ của công dân ;))

meo_con_xinh

[Tịch thu bằng lái]
Em thậm chí chẳng thèm quan tâm mấy đồng chí chã này như thế nào... mặc dù em cũng đã được trải nghiệm 1 lần tháo bánh cực vớ vẩn (e thậm chí chẳng thèm để í chã nào làm cái trò này). Nói thật em thấy cái trò tháo bánh/ban nick là cái thứ trẻ con nhất! chỉ có bọn trẻ con nó mới thế. Thành viên diễn đàn thường có 2 thành phần: 1 là có nhu cầu chit chat bình luận rất cao, còm rất nhiều - thể loại này ban nick thì họ lập nick mới, hoặc dùng nick khác (nói chung thiếu quái j cách); 2 là có cũng đc mà ko có cũng chẳng sao (thể loại như em). Không vào otofun thì em cũng thiêud quái j cái để đọc. Cái đợt bị tháo bánh em log out hẳn luôn, ko vào nữa. Tự dưng thấy mình làm đc bao nhiêu điều có ích. Túm lại với em thì: vắng mợ thì chợ vẫn đông, điều này đúng với cả em và diễn đàn. Không có otofun thì cũng có n thứ để làm.

Ngo Rung

Xe lăn
Nàm thao, nàm thao.....ý kiến ý cò giề :))

• Vodka
Reactions: XPQ

Vinhuser

[Tịch thu bằng lái]
Các Chã nên xem lại cách ăn ở!
Đồng ý với cụ.
Có một sự thái quá nào đó ở đây nên mới chỉ có độ 50 cụ bày tỏ nguyện vọng :D

Hoặc là do các chã nặng tay đàn áp quá nên không ai dám hó hé.
Hoặc là do các chã lơ là xì lốp quá nên không có nhiều người muốn trả thù.

Kiểu gì mấy ông này cũng cần phải tự xem lại =))

Em thậm chí chẳng thèm quan tâm mấy đồng chí chã này như thế nào... mặc dù em cũng đã được trải nghiệm 1 lần tháo bánh cực vớ vẩn (e thậm chí chẳng thèm để í chã nào làm cái trò này). Nói thật em thấy cái trò tháo bánh/ban nick là cái thứ trẻ con nhất! chỉ có bọn trẻ con nó mới thế. Thành viên diễn đàn thường có 2 thành phần: 1 là có nhu cầu chit chat bình luận rất cao, còm rất nhiều - thể loại này ban nick thì họ lập nick mới, hoặc dùng nick khác (nói chung thiếu quái j cách); 2 là có cũng đc mà ko có cũng chẳng sao (thể loại như em). Không vào otofun thì em cũng thiêud quái j cái để đọc. Cái đợt bị tháo bánh em log out hẳn luôn, ko vào nữa. Tự dưng thấy mình làm đc bao nhiêu điều có ích. Túm lại với em thì: vắng mợ thì chợ vẫn đông, điều này đúng với cả em và diễn đàn. Không có otofun thì cũng có n thứ để làm.
Vui thôi, đừng vui quá bác!

Poison Dart

Xe tải
Bầu người này, ko bầu người kia sợ anh em lại tâm tư... Thôi thì em cứ vote cả cho công... tâm :D