[Thảo luận] Bắt xe máy chở 3, em cho 1 chú áo xanh tí thì khóc nhè giữa đường

anhtho

Xe ngựa
F1 nhà cụ là SV rồi mà vẫn kẹp được 3 cơ à ? Nhà em F1 nhất định không chịu ngồi kẹp 3 khi bắt đầu lên cấp III.
Nếu cháu nó bị choáng cần đưa đi khám thì đương nhiên phải kẹp 3, còn bình thường thì không nên một tí nào.

Ronaldo_08

Xe máy
nói thật là em đọc bài của cụ chả thấy gì cả, thấy khó chịu nữa cơ :D. cụ thông cảm, (nếu cụ chở người bệnh thật, kẹp 3 thì e ko nói), nhưng đằng này cụ đi ăn sáng:D. các cụ thông cảm nhé:D
E cũng đồng tình với cụ, cụ chủ già mồm quá,cũng may là gặp xxx non gan, nên mới lên nươc được.

quangtayho

Xe container
Mod nên treo bằng cụ này vài tháng.Để cụ ấy học lại luật GTcách ứng xử có văn hóa!
- Cái xanh: Không cần thiết vì cụ chủ quá thuộc luật rồi
- Cái đỏ: Rất cần thiết. Thậm chí là CẤP THIẾT

nguyenanhduc.99

Xe tải
khiếp cụ ghê. cụ đanh đá quá

29X_9198

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Em tuyệt đối tuân thủ luật giao thông, em cá là nhà có 3 người đi ăn sáng với nhau đều thích đi 1 xe cả và chẳng vi phạm giao thông và ảnh hưởng gì đến người khác. Người ta thường bắt tội đi 3 ko đội mũ hoặc lạng lách chứ nhà em đi kiểu này hàng chục năm rồi chả bao giờ CA hỏi thăm cả. Có cái gần Tết là 1 thứ nữa là áo xanh đói quá nên làm càn thôi.
Bẩm cụ là hàng chục năm về trước như cụ nói thì cháu nhà cụ nó bé tý vài tuổi , bây giờ nó đã là sv rồi ít nhất cũng trên 18 rồi cụ ạ :|

New_Carens

Xe điện
Văn hóa ném đá hội đồng OF ngày càng thượng thừa, các cụ công nhận rảnh thật. Có cần phải chứng minh mình là người tốt đến mức độ ấy không??? Người ta đã nhận sai rồi mà cả nick mới lẫn những ông già đời vẫn vào chứng tỏ, chả hiểu thực sự cần chứng tỏ thế hay sao???

Trần Nam Vinh

Xe buýt
Văn hóa ném đá hội đồng OF ngày càng thượng thừa, các cụ công nhận rảnh thật. Có cần phải chứng minh mình là người tốt đến mức độ ấy không??? Người ta đã nhận sai rồi mà cả nick mới lẫn những ông già đời vẫn vào chứng tỏ, chả hiểu thực sự cần chứng tỏ thế hay sao???
Cụ nói chuẩn ợ :) - E thấy ném đá chả khác gì voz :o
E chắc là có cụ có khi còn chưa đọc hết bài #1 của cụ chủ ý. Chỉ cần nhìn 3,4 comment phía trên ném gạch là cũng góp thêm 1 viên gạch^:)^
Cụ chủ cũng đã nhận sai rồi mà lắm cụ còn cứ nâng tầm quan điểm lên mãi - e hốt ^:)^

kirby 173

Xe buýt
49 gặp 50 rồi, chú công an cũng đen, mà cụ chủ cũng không vừa đâu nhé

Trong_Khoi

Xe máy
nói như cụ chủ,thế e cứ phi lên viả hè,đi ngược chiều 1 chút nhưng chưa gây tai nạn hay tắc đường thì cũng chả ai dám phạt e ạ.
Ps: e vừa đọc đến trang 7 rồi ạ,mừng là cụ ko phải người bảo thủ.
Chchúc cụ và gia đình ăn tết vui vẻ.

Chỉnh sửa cuối:

conan2901

Xe buýt
Em ko tán thành, đi xem bóng gần nhà, mà 3 thằng em vẫn phang 2 xe, tốn tý xăng nhưng nó đúng luật

Sheva172

Xe hơi
Sao dạo này OF có nhiều cụ như từ trên trời rơi xuống ý các cụ nhẩy?!

xanh

Xe điện
Thảo nào sáng sớm em đi qua chố đó , thấy nước như xe rửa đường xả ra mà mùi lại...( thôi em không dám nói ra ) . Hỏi dân xung quanh mới biết là nước ...ái của xxx áo xanh.=)) .
Bão mùa đông bắc gần tết , công nhận...

xauzai

Xe điện
Website
www.otofun.net
Chưa nói đến việc sai hay đúng, nhưng em thấy tinh thần, thái độ của cụ chủ thớt với chiến sỹ cảnh sát là chưa đúng mực nhé ! em thấy rằng cảnh sát không phải ai cũng xấu, mình đúng thì có chết cũng không nhận sai, còn mình sai thì mình nhận...xin không được thì nộp phạt, như vậy mới làm gương cho F1 nhà cụ chứ !

Cụ chủ thớt đã nhận ra cái sai rồi, chắc từ nay cụ ấy sẽ không chở 3 nữa. Qua đây cũng thấy là các cụ Ofer rất công bằng, không hề vào hùa bênh nhau, chê trách CSGT bất kể đúng sai.

Em nghĩ topic này đóng ở đây được rồi các cụ nhỉ.

xebokeooto

Xe tăng
Cụ nói chuẩn ợ :) - E thấy ném đá chả khác gì voz :o
E chắc là có cụ có khi còn chưa đọc hết bài #1 của cụ chủ ý. Chỉ cần nhìn 3,4 comment phía trên ném gạch là cũng góp thêm 1 viên gạch^:)^
Cụ chủ cũng đã nhận sai rồi mà lắm cụ còn cứ nâng tầm quan điểm lên mãi - e hốt ^:)^
E đồng quan điểm với 2 Cụ.
Cụ chủ đã thành khẩn nhận lỗi mà nhiều người vào đọc lướt rồi vội vàng ném đá tơi bời! sao không đánh giá mặt tích cực của cụ chủ để động viên nhau góp phần xây dựng văn hóa giao thông mà mọi người luôn hướng tới.

xebokeooto

Xe tăng
Thú thực. mới đầu vào đọc bài của cụ chủ E luôn nung nấu ý định rót vang cho hành động này, nhưng E kiên nhẫn đọc hết các comment của cụ ấy và E đã vodka cho tính cầu thị của cụ chủ.

Hến Bột

Xe buýt
Em tuyệt đối tuân thủ luật giao thông, em cá là nhà có 3 người đi ăn sáng với nhau đều thích đi 1 xe cả và chẳng vi phạm giao thông và ảnh hưởng gì đến người khác. Người ta thường bắt tội đi 3 ko đội mũ hoặc lạng lách chứ nhà em đi kiểu này hàng chục năm rồi chả bao giờ CA hỏi thăm cả. Có cái gần Tết là 1 thứ nữa là áo xanh đói quá nên làm càn thôi.
Ôi! cụ chủ có biết như vậy cụ sẽ là tấm gương sáng về việc chấp hành luật giao thông cho cháu sinh viên của cụ kô ạ!