[Funland] Bắt tạm giam Giám đốc Bệnh viện Quân y 110

1234abcd

[Tịch thu bằng lái]
Bắt liên tục như này bao năm qua chứng tỏ ngân sách rất nhiều tiền, thất thoát nhiều vậy, dịch căng vậy mà đất nước vẫn đi lên bền vững. Chứng tỏ trí tuệ Việt và nội lực tự cường là rất mạnh, rất khỏe.

El Jefe 2

Xe tăng
Đ/C. Này đã nổi danh với vụ ảnh ghép kiểm tra XN Covid-19 năm 2021:
Và vừa nhận bằng khen của TT được mấy tháng:
https://baoquankhu1.vn/trang-in-255895.html
Nay đã nhận QĐ lưu kho rồi - Đời người thay biến chuyển nhanh quá !
Thảo nào đọc tên nghe cứ quen quen.

Hóa ra là anh giám đốc photoshop ảnh. Vụ này cũng bình luận mãi trên OTF này rồi.

Chepomdua

Xe buýt
Giờ mấy tin này đọc thấy nhạt và nhàm, chả cảm giác gì. Giống như mấy con số ngàn tỷ. Từ vụ vinashin đến giờ đã bão hòa:))
So sánh về vị trí cũng như mức độ gây thiệt hại về kinh tế thì chưa là gì. Nhưng cụ có để ý là súng nhỏ hay súng to đều lên thớt hết nếu vi phạm PL không.

Giờ hổng có giấu và xử lý nội bộ à nha!

a_cheng

Xe điện
Bắt liên tục như này bao năm qua chứng tỏ ngân sách rất nhiều tiền, thất thoát nhiều vậy, dịch căng vậy mà đất nước vẫn đi lên bền vững. Chứng tỏ trí tuệ Việt và nội lực tự cường là rất mạnh, rất khỏe.
Em xin đề xuất nhà nước tặng cụ huân chương lạc quan hạng nhất \m/

xe lôi

Xe tăng
Chắc lại liên kết cấp bằng bừa bãi,cái này khui ra có hàng chục trường cao đẳng y dược dính,cả mấy trường đại nam,thành đô thành tây mô tê gì nữa.Liên kết đào tạo chui cho học tại các tỉnh,danh nghĩa thì vẫn học trên trường.
Giờ khui ra chém như sung ko hết,nên chắc làm vài vụi răn đe!

mmxhung

Xe điện
Môi trường binh nghiệp này đầy rủi ro, đã tham gia thì mạng sống các anh còn chả ngại thì vài năm ngục tù chỉ là thử thách nho nhỏ.

tuanhvt

[Tịch thu bằng lái]
Môi trường binh nghiệp này đầy rủi ro, đã tham gia thì mạng sống các anh còn chả ngại thì vài năm ngục tù chỉ là thử thách nho nhỏ.
Cụ đùa vui quá, một năm cụ có biết toàn ngành quân đội, côn an hy sinh trên tổng số quân nhân là bao nhiêu không ?. Không quá bàn tay vì chủ yếu quân đội, côn an ở ta làm kinh tế là chính. Do chính sách ngoại giao của ta là không chọn phe, không thân thiết, nghiêng về bên nào, trung lập là chính, chủ yếu là cực lực phản đối, lên án thì làm gì mà hy sinh. Nên mạng sống không thiết chỉ có thời chống Pháp, chống Mỹ, chống Nhật thôi.

hitle888

Xe điện
Cụ đùa vui quá, một năm cụ có biết toàn ngành quân đội, côn an hy sinh trên tổng số quân nhân là bao nhiêu không ?. Không quá bàn tay vì chủ yếu quân đội, côn an ở ta làm kinh tế là chính. Do chính sách ngoại giao của ta là không chọn phe, không thân thiết, nghiêng về bên nào, trung lập là chính, chủ yếu là cực lực phản đối, lên án thì làm gì mà hy sinh. Nên mạng sống không thiết chỉ có thời chống Pháp, chống Mỹ, chống Nhật thôi.
Em đảm bảo với cụ quá bàn tay nhé

Ntc8891

Xe hơi
covid cái bên y tế nhiều thằng giàu lên trông thấy.

Vấn đề thi đua nhét củi là các địa phương lẻ xa cungz phải có thành tích báo cáo, và các cụ tổng trấn phải lựa chọn chặt ngón tay nào, không thể không có củi vì lò đang cần nhiệt cao và đều

Em không chỉ định cụ làm giám bắc hà hay gia định được, cụ trượt, anh em hình sự , ma tóe vất vả nhiều cụ nhé, ngoài lề cao như tpcskt hà nội đang bị khởi tố, thấp thì như trung tá phó phường nửa đêm đi giúp thăm khám phụ khoa cũng đang rất vất vả nhé, còn chuyện liệt sĩ và phong liệt sĩ cụ phải qua cục cờ đèn kèn hoa của bộ mới rõ nhé. Mấy ông chống nhật chống pháp đi buôn chuối lâu rồi, mà kể còn trụ hạng thì cũng vài ảnh 500 xanh lơ là sẽ rất ngoan ngoan

tuanhvt

[Tịch thu bằng lái]
Em không chỉ định cụ làm giám bắc hà hay gia định được, cụ trượt, anh em hình sự , ma tóe vất vả nhiều cụ nhé, ngoài lề cao như tpcskt hà nội đang bị khởi tố, thấp thì như trung tá phó phường nửa đêm đi giúp thăm khám phụ khoa cũng đang rất vất vả nhé, còn chuyện liệt sĩ và phong liệt sĩ cụ phải qua cục cờ đèn kèn hoa của bộ mới rõ nhé. Mấy ông chống nhật chống pháp đi buôn chuối lâu rồi, mà kể còn trụ hạng thì cũng vài ảnh 500 xanh lơ là sẽ rất ngoan ngoan
Em đảm bảo với cụ là em không nói không vất vả, không có hy sinh. Ý em là mặt bằng đời sống cao hơn rất nhiều ngành nghề khác. Cụ có dám chắc họ vất vả hơn anh chị em công nhân đứng truyền, đứng máy ở các khu chế xuất, khu công nghiệp, làng nghề và anh chị em lao công quét dọn rác ???. Cụ đừng nói họ có bằng ĐH nên hơn nhé. Chưa khổ, vất vả chưa xi nhê đâu. Có chăng thì lính trơn xa gia đình, đi tuần, canh cổng thì còn vất vả, không màu mè gì.

victory_1980

Xe điện
Giờ cứ động vào cái BV công lập nào cũng có chuyện hết.
Cũng phải thế, để cho người bệnh đỡ khổ

giang.nguyen

Xe điện
Vẫn ổn từ xưa đến nay mà cụ, cụ có bao giờ mặc cả khi mua thuốc hay khám chữa bệnh, mổ xẻ không !
Giá y tế VN là quá thấp quá rẻ rồi. Chi phí cho 1 ca phẫu thuật ruột thừa không có BHYT nhõn 5-7 triệu. Cụ đào đâu ra chỗ nào trả rẻ như thế nữa???

Em đảm bảo với cụ là em không nói không vất vả, không có hy sinh. Ý em là mặt bằng đời sống cao hơn rất nhiều ngành nghề khác. Cụ có dám chắc họ vất vả hơn anh chị em công nhân đứng truyền, đứng máy ở các khu chế xuất, khu công nghiệp, làng nghề và anh chị em lao công quét dọn rác ???. Cụ đừng nói họ có bằng ĐH nên hơn nhé. Chưa khổ, vất vả chưa xi nhê đâu. Có chăng thì lính trơn xa gia đình, đi tuần, canh cổng thì còn vất vả, không màu mè gì.
Cụ nói thế chưa công bằng, học đại học đã 5 năm bao nhiêu tiền bạc cụ k nên so với công nhân vì họ đã hy sinh hơn cụ ạ, em đảm bảo với cụ là qua bậc đại học của an hoặc cs là rất hao, còn loại nghĩa vụ ai tính làm gì, mặc dù k có quan hệ cungz đừng hy vọng vào nghĩa vụ, nhưng thực tế lính hình , và ma tóe bây giờ đã tách, là vất nhiều đấy, vợ con khổ lắm. Nói về học thì cụ nghe xong món triết, chủ nghĩa coingj sản khoa học và vv thì đã down cụ nó rồi, mệt lắm, cụ thương anh em ngành tí, nó có lệch chuẩn vì nó vất vả từ khi học rồi

29S2929

Xe tăng
Vì bắt thì có ông mới lên thay thôi , sâu mọt thì không nên cho tồn tại .Hy vọng có người kế thừa cụ tổng xứng đáng .

Ngoài lề thêm một chút, thi vào cs hoặc an là khó, kể cả là gia truyền , tức là bố mẹ cungz có cước từ t phòng trở lên, và nói rõ luôn là kể cả y dược cungz có căng bằng nó đâu, k thèm chấp bọn hà giang nhé, bây giờ quân tịch nhiều , bị đè đi xã đi huyện để các cụ trên xếp mâm, chứ nó vẫn là trường tốt, chẳng qua về đơn vị anh em dạy bậy vô thiên vô pháp thành ra cục nặn, chứ trường nó học cũng căng đấy. Nó hơn cái 30 % xương máu đáng gì. Dm bon khu vực khổ hơn nuôi con mọn, một đống kpi ngành đấy, bọn hình bọn nã sống có ra người đâu, ngành nó bạc cụ ạ, bạc lắm.lên cũng bị chửi, k lên càng chết, tuột xích còn khốn nạn nữa, khoing dám kể mình đã ơ ngành đâu, ba năm nay trường an và cs bắt đầu cũng đỡ hot đấy, chứ nó vẫn top lâu rồi

tuanhvt

[Tịch thu bằng lái]
Ngoài lề thêm một chút, thi vào cs hoặc an là khó, kể cả là gia truyền , tức là bố mẹ cungz có cước từ t phòng trở lên, và nói rõ luôn là kể cả y dược cungz có căng bằng nó đâu, k thèm chấp bọn hà giang nhé, bây giờ quân tịch nhiều , bị đè đi xã đi huyện để các cụ trên xếp mâm, chứ nó vẫn là trường tốt, chẳng qua về đơn vị anh em dạy bậy vô thiên vô pháp thành ra cục nặn, chứ trường nó học cũng căng đấy. Nó hơn cái 30 % xương máu đáng gì. Dm bon khu vực khổ hơn nuôi con mọn, một đống kpi ngành đấy, bọn hình bọn nã sống có ra người đâu, ngành nó bạc cụ ạ, bạc lắm.lên cũng bị chửi, k lên càng chết, tuột xích còn khốn nạn nữa, khoing dám kể mình đã ơ ngành đâu, ba năm nay trường an và cs bắt đầu cũng đỡ hot đấy, chứ nó vẫn top lâu rồi
Vâng, em hiểu và đồng ý vì em cũng từ cơ động nghĩa vụ ra mà.